ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

DIRECT GAMBINO DAUGHTER 50 DAYS @ HATYAI !!!
  • FROM DONDAR KENNEL

HEAVY DOZER DAISY !!!

HATYAI CONTACT 0863225513 DR.TUM

MALAY CONTACT 00960165922988 P' DON

GAMBINO VS MARCO
    ไฟล์แนบ
    20090329_GAMBINO_MARCO1.jpg 48K
  • PUPS AND PEDDIGREE !!!
    ไฟล์แนบ
    laila.jpg 98K
    ped.jpg 111K
  • 55555 เจองานพัทยาคราวก่อนแม่งตัวจริงๆไม่ได้คล้ายในรูปเล้ย โดนฝรั่งแหกตาขายเข้ามา
    รูปนี้โฟโต้ช๊อปล้วนๆ ขาตัวจริงแม่งตะเกียบดีๆนี่เอง งานนี้ไอ้"ดอน-ดาก"โดนไปกร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • http://www.dondarkennel.com/

WEBSITE มีรูปตอนที่งานพัทยาด้วยครับ
  • :063::063::063:
  • ขอบคุณครับ bigbung and panda

breeding นี้โดย dondar kennel

แม่สุนัขเป็น old school double dozer daisy

เพ็ดเดียวกันกับ lexani(BB) , mimi , toysoldier , dede , and peach (GAMBINO MOM)
    ไฟล์แนบ
    lexani_3_250x250.jpg 17K
    meme11.jpg 26K
    soldier.jpg 16K
    med_4c6ec612b6e8c.jpg 21K
    peaches[1].jpg 71K
  • ผมไปดูลูกหมามาแล้วเมื่อวาน ไออื่นไม่รู้ แต่กร่างได้ใจแน่ๆครับสำหรับหน้าอก
  • ขอบคุณครับ พี่เอก

รูปนี้ BLUE EDGE/CANTSTOPUS MOTO MOTO
    humpty(new line) x peach ... extreme x double dozer daisy
    ไฟล์แนบ
    med_4c71e84b5aa1e.jpg 15K
  • remy x lexani
    ไฟล์แนบ
    Pantera.jpg 86K
  • :063::063::063::063:
  • พี่หมอ คราวหน้าขอไปแลมั่งนา :063:
  • ภาพบนสุดขาแม่งโครตกระดูกควายเลย แต่พอเข้าไปดูในเวบ ไหงแม่งเหลือเท่ากระดูกแมววะ

สำหรับผมผีติเพื่อก่อ ไม่ใช่ผีเลีย ดูเอาอย่ามัวแต่เลียรู้สึกเวบนี้พวกเลียเริ่มเยอะนะ http://www.dondarkennel.com/home.htm
  • สำรวจมาแล้วหลายๆรูปใช้โฟโตชอป ทำซะเว่อเลย
  • ฝรั่งเลวก็เยอะครับ ในบ้านเราโดนไปหลายคน โอนเงินไปแล้วไม่ได้หมา
    หรือได้หมามา เปิดกล่องแล้วลมใส่ ในรูปกับตัวจริงยังกับฟ้ากับนรก

บอร์ดนี้ก็ไม่ชอบเลียครับ น้าผีอย่าเข้าใจผิด
    ไฟล์แนบ
    20090329_GAMBINO_MARCO12.jpg 48K
    Picture-341.jpg 27K
  • ตามนั้นเลยครับ
  • ขอบคุณมากครับคุณมาร์ค มันต้องอย่างนี้ให้เห็นๆกันไปเลยจะได้เข้าใจ และตาสว่างกันมั่ง ได้เป็นประโยชน์กับคนอื่นๆที่คิดจะนำเข้าหมานอก ต้องดูให้ดีก่อนที่จะซื้อ อย่าให้ฝรั่งมันหลอกแดกเอาง่ายๆ
  • อืมมมม พี่ หมอ มาเลย์ เค้าซื้อมาจาก มาโค เหรอ ฝรั่ง มันช่าง ทำไปได้ ไม่ไหวๆ
  • มีน้องๆหลายคน โชว์เก๋า ติดต่อฝรั่งทางเน็ต กะซุ่มเอามาเปิดตัว เห็นราคาถูกรีบคว้า กะงานนี้กรูเกิดแน่ๆ
    รีบโอนเงินไปให้ฝรั่ง กลัวโดนคนอื่นแย่ง ปรากฏว่า เงินไปแล้วเงียบ เงียบบบบบบบบบบ ติดต่อไม่ได้ เงินก็สูญ หมาก็ไม่ได้
    ขนาดเก๋าๆก็ยังโดน ไม่รู้ทุกวันนี้เคลียร์กันจบหรือยัง แต่ที่ไม่มีใครกล้าเอามาพูด เพราะอาย ฮ่าๆๆๆๆ

ยังมีอีกเยอะ ไม่อยากจะเหลา ระวังให้ดีนะน้อง พวกชอบ ช๊อปออนไลน์ ฝรั่งเหี้ยๆ เพียบบบบบบ

ผมสั่งหมาแต่ละตัว ไม่เคยโอนเงินตรงจากเมืองไทย ให้เพื่อนที่อเมริกา คุยให้ จ่ายเงินให้ มีอะไรมันตามได้
    กฏหมายฝรั่งมันแรง มันควบคุมได้ แต่เราคนไทย ไม่ร้จะไปแจ้งความกับใคร แต่คนที่นั่นเขาทำได้ เตือนไว้ก่อนนะพี่น้อง
  • ที่อเมริกา หากสินค้าส่งมอบไม่ตรงตามที่คุย เราคืนได้ ฝรั่งมันจึงไม่ต้มกันเอง
    แต่สำหรับ สมันน้อยจากเมืองไทย เนื้อหวานมาก ไม่อย่างนั้นผมคงไม่ได้ยินคำพูดว่า

คนไทยมีคนรวยๆเยอะ แต่ ...... น้อย ฟังแล้วเจ็บใจโคตร

ประโยคนี้เกิดจากการแย่งกันเสนอราคาให้ฝรั่ง เพื่อเตะตัดขากันเอง
    สรุปทุกคนต้องจ่ายแพงเกินจริง จ่ายเองไม่ว่า เอาเงินชาวบ้านไปจ่าย
    ส่วน คนสั่ง กับ ฝรั่งรับเละ ฮิ้วๆๆๆๆ