ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามเรื่องขนสุนัข
  • เนื่องจากสุนัขป่วยไปให้น้ำเกลือมา ให้บริเวณขาซ้ายหน้า หมอเขาโกนเป็นแผ่นสี่เหลี่ยม คืออยากถามขนมันจะขึ้นมาใหม่ไหมครับ แล้วถ้าขึ้นใช้เวลานานเท่าไหร่

อ่อลืมบอกเว็บใหม่เปิดด้วยเบาว์เซอร์ safari สวยมากรูปแบบหน้าอ่านดี
  • ขึ้นครับ แต่อาจจะต้องใช้เวลาสักระยะครับ
  • แน่นอน ขนน้องบูลขึ้นอยู่แล้ว
    ก็เหมือนเราโกนหนวดน่าแหละค่ะ
  • จริงๆพอจะทราบว่ามันจะขึ้น แต่แปลกใจขึ้นช้ามากเลย

• หมามันอยู่ในช่วงปรับตัวต้องบำรุง ขึ้นช้าหน่อย เเต่ขึ้นชัวร์ครับ
  • 45วันผ่านไป
    images by free.in.th