ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนผู้รู้ตอบทีครับ
  • หมาที่บ้านมันชอบกิน F 1 คลุกน้ำมันพืช(ที่ผ่านการทอดเล็กน้อย) ประมาณ 1 ช้อนโต๊ะครับ ถ้าให้ F1 เปล่ามันไม่ยอมกินครับ จะมีผลข้างเคียงอะไรรึเปล่า ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • ทางที่ดีน่าจะให้เขากินน้ำมันปลา หรือน้ำมันดอกทานตะวัน น่าจะดีต่อสุขภาพของหมามากว่าน่ะ ลองเปลี่ยนดูสิค่ะ

แต่ที่บ้านชอบมาก น้ำมันรำข้าวที่เราๆกินนี่ + F1 ถึงไหนถึงกันเกลี้ยงถาดเลยค่ะ ( เงินในกระเป๋าก้อเกลี้ยงค่ะ ):001::001:
  • เจอแบบนี้ของผมมันไม่ยอมเคี้ยวเลย
    กลัวจะติดคอตาย