ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสาร์นี้ บ้าน BULLROCK เปลี่ยนแผน..!!!!
  • เปลี่ยนแผนใหม่ ไม่คุยแล้วเรื่องหมา กรูปวดหัว..!!
    อยากคุยอะไรเรื่อยเปื่อย ชิวๆ แบบฮาๆ มากกว่า ใครอยากคุยเรื่องหมาไว้รออารมณ์ได้ๆก่อน เบื่อ..!!
  • ตามนั้น ยกเลิกสมานฉันท์รำคาญ เห้ยกูกับ ยูตะเตรียม ปลาหมอทะเลชุดใหญ่
  • จัดตั้งประธานชมรมนกเลยน่ะ ชมรมเรามี 5คนล่ะ จะได้รู้ว่ามีใครบ้าง
  • ขอถกเรื่องนกฮูกด้วยคน เย้!:030:
  • ขี้เกียจคุยเหมือนกัน ชมรมนกหาใบสมัครได้ที่ไหนว่ะพี่ !!!
  • เค้าอยากเล่นนกมั้ง แต่ไม่มีความรู้กลัวถูกหลอก พี่ๆคนไหนมีความรู้แน่นๆขอคำแนะนำหน่อยครับ
    จากน้องใหม่ร้ายบริสุทธิ:030:
  • 5 คนมีใครบ้างอะคะ นับไม่ถ้วนเลยอะ แองจี้ ปุ๊ คุณบิ๊กชิว คุณบิว พี่เหลียง พี่จอห์นนี่ พี่ยุทธ ยูตะ 8คนต่างหาก ฮ่าๆๆๆ
  • เลี้ยงหัวจุก เข้าชมรมได้ป่าวพี่ :o003:
  • ใครมาโหวดประธานต้องยอมรับมตินะห้ามดื้อ ของกินเพียบสำคัญอันนี้

พกตังค์มาหารค่าอาหารด้วย มาด้วยใจไม่ต้องมาชมรมเรา งบน้อย
  • บ้านเค้าเลี้ยงนกพิราบ กะนกเขาอะ ให้กินวันละ 2 มื้อ พร้อมหมา อ้วนถ้วนสมบูรณ์ดี 5 5 5
  • บอกตรงๆตอนนี้เห็นหมาแล้วจะอ้วกหวะ ทำไมมันถึงได้พาบรรยากาศ "มาฆุ" แบบนี้วะ

ผมขอประกาศในฐานะประธานชมรมนก(รักษาการณ์)ถึงข้อปฏิบัติในวันเสาร์ที่จะถึงนี้ จำนวน 2ข้อถ้วน
    1.ห้ามพูดถึงเรื่องหมาทุกกรณี ไม่ว่าจะหลุดโดยพลั้งหรือตั้งใจ ฝ่าฝืนมีโทษ กระโดดบ่อปลาดุกข้างศาลาคนเศร้าเป็นจำนวน 3ครั้งถ้วน
    2.ห้ามพูดถึงเรื่องในที่ประชุมงานพันธ์ทิพย์เมื่อวันเสาร์ก่อน ฝ่าฝืนมีโทษ ให้ไปนั่งคุยกะ ไอ่เลอร์ครึ่ง ชม.

ที่ผมประกาศถือเป็นที่สิ้นสุด เพราะนี่คือ สมาคม KVY นก แอสโซซิเอดส์ ห้ามโต้แย้งใดๆทั้งสิ้น
    เพราะไม่ได้ไปเยือนวังค้างคาวนานแล้ว ขอเสพสุขล้วนๆ

จาก ยุสสส ยูตะ สกูบ้าพิท (ประธานรักษาการณื ชมรมคนรักนก จู้ฮุกกรู แห่งประเทศไทย)
    ความสุขแบบเหลือๆ เข้าจัย บ่ :030:
  • ดีมาก เจ วันงานให้จับมาด้วย
    เพื่อลดต้นทุนค่ากับข้าว จับแมร่งทอดซะ ให้หายขุ่นอารมณ์ ชิชะ
  • เรียนบิ๊กชิวและทุกท่าน

คืนนี้ตั้งใจว่าจะสั่งขาหมูเยอรมันสักสามขา เอาไปกินแกล้มเบียร์ ร่วมสนุกสนานกับพี่น้อง เพราะไม่ได้แวะไปก็นานพอสมควรแล้ว เนื้อขาหมูไว้สำหรับคนมันอร่อยมากๆ เป็นอาหารแนะนำของทางร้าน  ส่วนกระดูกหน้าแข้งที่เหลือเอาไว้ให้พวกหมาที่บ้านบิกชิวแทะเล่น ช่วยบริหารกราม ขัดฟันไปในตัว แต่อ่านความเห็นของแต่ละท่านแล้ว รู้สึกไม่สะดวกใจที่จะเข้าไปสักเท่าไหร่ ดังนั้นขอตัวกินอยู่ที่บ้านกับครอบครัวจะอบอุ่นกว่าครับ

ขอบคุณสำหรับคำเชิญที่ดูเหมือนจะไม่ค่อยเต็มใจให้ไปสักเท่าไร ฮิ้วๆๆๆ

ขอให้สนุกสนากันเต็มที่นะพี่น้อง

หมายเหตุ
    ต้องขออภัยต่อทุกท่านด้วย ผมได้ดีเพราะหมา ทุกวันนี้ก็หากินอยู่กับหมาครับ เย้ๆๆๆๆ