ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Tossagan Bullies รายงานตัวครับ
  • กว่าจะใช้เป็น เฮ้อ!! เลยรู้ตัวว่าตัวเองเริ่มจะแก่เกินสำหรับเทคโนโลยีใหม่ๆ 555555

• แก่ อะไร เห็นนั่งคาเฟ่ นักศึกษาล้อมตรึม ฮ่าๆๆ

• 55555สาธุ สมพรปากครับพี่มาร์ค รอมานานแล้วนักศึกษาเนี่ย ไม่ตกถึงท้องนานแล้วพี่ ^__^
  • มีเหลือก็แบ่งได้นะ พี่จะช่วยติว น้องๆจะได้สอบได้คะแนนดีๆ ฮ่าๆๆ

• สวัสดีครับคุณ Tossagan Bullies ครับ

พอดีอยากจะสอบถามถึงใบ UKC ชุดนี้สักนิดว่าไปถึงไหนแล้วครับ

Sire: Nathan(Cougnut+Levin)
    Dam: White one(Bijoco+Tequilla)
    Date of birth: 27 July 2010

พอดีเห็นแฟนบอกว่าทาง Tossagan Bullies บอกว่ากำลังส่งมาจากเมกาอยู่ครับ เลยอยากรู้ว่าปรกติใช่เวลากี่เดือนครับ (นี้มันก็ผ่านมานานพอสมควรครับ) แค่อยากรู้ว่าเมื่อไรที่ควรจะคาดหวังว่ามันจะมาถึงเท่านั้นครับ จะได้บอกที่บ้านว่าให้ช่วยเช็คกับทางไปรษณีย์ว่ามาถึงหรือยัง เพื่อคนทางบ้านไม่อยู่ตอน Postman มาส่งครับ

หมาที่ได้รับไปเป็นตัวเมีย ชื่อ Chicka ครับ
    สุขภาพแข้งแรงและนิสัยร่าเริ่งมาก

ขอบคุณครับ
    Harry

siam_pitbulls@hotmail.com
  • ปกติเวลาในการส่งไม่ถึงเดือนแน่นอนครับ ผมก็อยากให้ถึงมือลูกค้าเร็วๆเหมือนกันครับ ความล่าช้าที่เกิดขึ้นเป็นเหตุสุดวิสัยจริงๆ ซึ่งทางผู้ดำเนินการ(คุณซัน)ก็มีการคุยกันอยู่ตลอด ผมใม่ได้นิ่งนอนใจนะครับ ไม่อยากเสียเครดิตเหมือนกันครับ มีหลายฟาร์มที่ไม่ได้เหมือนกัน ที่ส่งไปพร้อมกันนะครับ เอาเป็นว่าผมรับประกันว่าใด้แน่นอนครับ ไม่ต้องห่วงครับ ^__^
  • เอาแบบนี้ดีกว่าครับเพื่อความสบายใจ โทรตรวจสอบได้ครับ 081-3677475 เบอร์คุณซันครับ
  • สำหรับรูป Baby Star ดูที่ Profiles Picture ได้เลยครับ ตัวนี้เลยครับ ^_^
  • ขอบคุณทาง Tossagan Bullies สำหรับการชี้แจง
    จะรอต่อไป และ ส่งรูป update เจ้า Chicka ไปให้น่ะครับ
    เอาไว้มีโอกาสจะพาตัวจริงไปให้ดูครับ

Harry
  • ขอบคุณครับคุณharryที่เข้าใจ ผมก็ตามให้อย่างเต็มที่ครับไม่ต้องห่วงนะครับ

เจ้าChickaร่าเริง ได้คนที่รักเค้าดูแล ก็ดีใจเหมือนกันครับ ^_^