ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นายโจโฉ 9เดือน 36 กิโลกรัม
  • หล่อมาก บ้านอยู่ที่ไหนนะเรา
  • คุณ PANYA ที่อยู่หาดพลา ป่าวคับ

ถ้าใช่ (คิดถึงว๊ะ)
  • อยู่พระประแดง ครับ
  • สวยดีจังแฮะ
  • น้อง NICOLD ลงรูปนายโจโฉให้ดูแล้วนะครับ ต่อไปก็คิวของน้อง nicold ลงรูปน้องบ้างแล้วนะ...อยากเห็นสาวน้อย nicold อายุ 9 เดือนแล้วจะเป็นเช่นไร
  • พี่โจโฉ ยังหล่อล่ำ เหมือนเดิมมมม

ตอน นี้ นิโคล เปน สาว แร้วว ค่ะะ
  • น้อง NICLOD สวยดีครับ...ดูจากรูป..คงพี่งตื่นนอนมาใหม่แน่ๆ..แววตาน้องเค้ายังง่วงนอนอยู่เลยและคงเป็นน้องหมาที่ขี้อ้อนเจ้าของมากๆนะครับ..แล้วจะลงรูปนายโจโฉให้ดูเป็นระยะๆนะครับ
  • โจโฉสวยมากครับ น้ำหนักเพิ่มแต่ยังเฟริมฟิตอยุ่เลย (อยากเห็นโจโฉตอนมันจี๊ดจังอ่ะครับพี่)^^
  • วันที่ถ่ายรูปนายโจโฉ(3ก.พ.) น้ำหนัก 36 กิโลกรัม
    วันนี้ (8ก.พ.) น้ำหนักลด 2 กิโลกรัม เหลือ 34 กิโลกรัม สงสัยเพราะเข้าสู่ฤดูร้อน ไม่ค่อยทานอาหารเท่าไร...
    น้ำหนักเลยลดลงมา...
  • น่ารักจังเลยค่ะ พี่ตัดหูเบอร์รัยค่ะ มันพอดีจัง

ให้คำแนะนำด้วยนะค่ะ พ่อดีเพิ่งเลี้ยงใหม่ ๆ

• ตอบคุณtang_kwa
    นายโจโฉตัดหูเบอร์ 2 ครับ..ถ้าคุณจะตัดก็บอกคุณหมอว่าขอโคนใบหูแคบด้วย.. ถ้าไม่บอกจะออกมากว้าง และถ้าไม่แน่ใจตอนคุณหมอร่างปากกาที่ใบหูก่อนที่คุณหมอจะตัดดูให้ดีอีกทีนะครับว่ามันแคบมั๊ย แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นมันก็ขึ้นอยู่กับกระโหลกของน้องหมาด้วยนะครับ
    นายโจโฉตัดหูตอนอายุได้ 3เดือนครึ่งนะครับ ใช้เวลาดามหู 2อาทิตย์ จึงเอาออก พอเอาหูก็ตั้งเลยครับ ตอนโจโฉเล็กๆหูมันดูจะยาวไปบ้างนะครับ พออายุมากขึ้นกระโหลกจะขยาย หูมันจะดูเล็กไปเอง
    รูปโจโฉตอนตัดหูใหม่
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 1999r.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - IMG_95099_resize.jpg
    ก่อนขึ้นเขียง ผ่าตัด
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - IMG_9340r.jpg