ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามเรื่องบูลลี่แม๊ก หน่อยอ่ะครับ
  • คือเค้ากินกันยังไงอ้ะครับ ให้มันกินเลยหรือยัดเข้าปากเหมือนกินยาทั่วไปอ่ะครับ
  • วิธีการกิน ออกกำลังกายยังไงบ้างในได้ผลเร็วหนักยังไง
  • ยื่นให้มันกินเฉยๆ ถ้ามันยอมกินแบบกินขนม ถ้าไม่กินก็จำเป็นต้องป้อน กินก่อนหรือหลังการออกกำลังกายครับ

การกำลังกายควรเน้นประเภทที่มีแรงต้านทุกชนิด ทำจนมันล้า หนึ่งวันพักสองวัน จะเห็นผลเร็วที่สุดครับ