ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###_Puppy_4_(SUPER_SALE_เพียง3ตัวเท่านั้น)###
  • ลูกสุนัขเกิด18/07/08 อายุ3อาทิตย์ ผู้3เมีย4 พ่อสายRAZER EDGE(หมานอกนำเข้า)แม่สายGAFF(ใน) ลูกสุนัขได้ใบเพ็ดสมาคม สนใจติดต่อ หนึ่ง.081-818-9382 083-434-9000
    ไฟล์แนบ
    DSC00382.JPG 68K
  • แม่ ของเด็กๆครับ GAFF GAFF GAFF
    ไฟล์แนบ
    DSC00061.JPG 95K
  • M.1ตัวผู้เฟริส์พิกส์
    ไฟล์แนบ
    DSC00347.JPG 46K
  • M.2 สีสวยดีครับ แปลกดี
    ไฟล์แนบ
    DSC00344.JPG 57K
  • M.3 เล็กดี
    ไฟล์แนบ
    DSC00362.JPG 48K
  • F.1ตัวเมียเฟริส์พิกส์
    ไฟล์แนบ
    DSC00304.JPG 66K
  • F.2 ตัวเมียรองเฟริส์ (เล็กดี)
    ไฟล์แนบ
    DSC00314.JPG 66K
  • F.3
    ไฟล์แนบ
    DSC00333.JPG 54K
  • F.4 ปากสวยครับตัวนี้(เล็กดี)
    ไฟล์แนบ
    DSC00323.JPG 54K
  • ลูกค้า:

ขอดูขาหลังของลูกหมาหน่อย กลัว จะได้พ่อมัน เหอๆ
  • ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ คุณ"ลูกค้า"ผมดูแล้วคุณลูกค้านี่คงคลั่งไคร้การประกวดเข้าเส้นเลยนะครับ ไม่สนใจโลกภายนอกบ้างเลย ว่าเดี๋ยวนี่โลกมันไปถึงไหนกันแล้ว555" ชุดนี้ผมเอาEDGEอกหนาๆหัวโตๆลำตัวสั่นแค่คืบเดียว แต่ไม่มีมุมขาครับ(แล้วเป็นอะไร...ไม่ได้เอาไปประกวดนี่) มาผสมกับGAFFทรงประกวด มีมุมขาหลังสวยงามมากกกกกกกก ผมก็คาดหวังให้ได้ลูกสุนัขที่ดีมีคุณภาพ นำจุดเด่นจุดด้อยของ"พ่อ-แม่"มาหักล้างกัน (บางทียีนส์ด้อยมันก็สวยสุดตรีนนน...เลยนะครับ) คุณ"ลูกค้า"นี่ไม่เคยเปิด"..."รับรู้โลกภายนอกบ้างเลยนะครับ "โลกมันหมุนตลอด...เวลามันเดินไม่เคยหยุด... 'หยุดตัวเองหน่ะหยุดได้'(คุณจะหยุด"ย่ำอยู่กับที่"ก็ไม่มีใครว่า)...แต่หยุดคนอื่นคงหยุดไม่ได้(เค้าจะพัฒนากัน)" วงการนี้มีลูกค้ามือใหม่ๆเพิ่มเข้ามาทุกๆวันเค้ารู้ว่าเค้าต้องการสุนัขแบบไหน นำไปทำอะไร คนซื้อเค้ามีสมอง เค้าคิดเองได้ครับ อย่ามา"ลอบกัด"กันเลยทีหลังอย่าทำแบบนี้มันไม่ดีหรอก(แทงข้างหลังคนอื่น ไม่ใช้ชื่อ เค้าเรียกว่าหน้าตัว...)
  • ต่อ:

สะใจมากครับพี่หนึ่ง
  • ชอบ m 2 ครับ สีสวยดี แล้ว พอจะบอก ราคาได้ไหมครับ.........สนใจอะ ชอบ
  • ราคาประมาณ 12,000-15,000 ราคาคุยกันได้ครับ สนใจเข้ามาชม-ต่อรองราคาได้ครับ
  • PP:

แพงว๊ะ หมาก็ไม่สวยเท่าไร ถ้าใครติดใจติดต่อได้ตลอด มีคำแนะนำดีดีให้ 084-142-8497 /ฝัน
  • ลูกค้า:

อ่าว New_Line_Kennels พูดจาได้เล..มากกับลูกค้า จะขายของพูดจาดีๆหน่อย ก็แค่ลูกค้าขอดูขาหลังของลูกหมาแค่นี้ ผิดหรอ ขาพ่อหมามันผิดปกตินี่ ถ้าลูกมันโอเคก้อว่าไปตามเนื้อผ้า มาเคืองอะไรกัน

บ้าป่าว นิสัยในการขาย ทำได้เล..มาก -*- เหอๆ
  • ผมพูดกับ "กระทู้ที่ใช้ชื่อ'ลูกค้า'เท่านั้นครับ เพราะเค้าไม่ใช่ลูกค้าจริงๆ น่าจะเป็นพวก..." กรุณาอย่าลามปามไปถึงคนที่เค้าจะซื้อจริงๆ พ่อหมา"ขาตึง"ครับ แต่ไม่ใช่"ข้อสะโพกอักเสบ" ไม่เรียกว่าขามีปัญหาครับ สามารถจ่ายลูกได้ปกติครับ "ถ้าผมพูดแทงใจดำใครก็ขออภัยด้วยครับ" ป.ล.พวกเราสังเกตุไหมครับ ว่าพวกป่วนมักไม่ใช้ชื่อจริง มาตำหนิเค้า แล้วก็ลงขายของตัวเอง555
  • ส่วนราคา พ่อหมานอกนำเข้า ลูกEASYRIDER กำลังโด่งดังในอเมกาอยู่ตอนนี้ คอกที่เมืองนอกดังๆ ต่างเก็บลูกEASYRIDER พี่น้องEASYRIDERกันแล้ว แต่เมืองไทยยังมาไม่มาก นี่เป็นชุดแรก ผมใส่กับGAFF ราคาหมื่นกว่าบาทเท่านั้น ป.ล.ว่าไปคุณ"PP"ก็เข้ามาขายของตัวเองจนได้555
  • เห็นใจครับคุณหนึ่ง...ใจเย็นๆนะครับคุณหนึ่ง "หลายคนหลายความคิด ต่างคนต่างมุมมอง"
    ไฟล์แนบ
    Picture 109.gif 17K
  • ขอบคุณครับอา ป๋มเฉ๋ยๆครับ ให้เวลาเป็นตัวตัดสินดีกว่า ผมก็ไม่ได้ว่ารุนแรงนะครับอา ผมแค่ให้แง่คิดดีๆกับเค้าเท่านั้นเองงงง
  • ต่อ:

เห็นใจน่ะครับพี่หนึ่ง วงการนี้น่ากลัวจิงๆชักไม่อยากเข้ามาเล่นแล้ว
  • สอง:

ถ้ากลัวก็ไปเลี้ยง พุดเดิ้ล ไป คนเลี้ยงพิทบลูต้องกล้าพูดกล้ารับ ดีคือดี ไม่ดีคือไม่ดี
  • ต่อ:

อุ้ยปากดีด้วยคุณสองดูแค่ชื่อดิยังชื่อแค่สองแล้วเมื่อไหร่จะเป็นหนึ่งกับเค้าโถ่แล้วยังมาทำปาก...อีกไอ้ที่กลัวน่ะคนอย่างผมไม่ได้กลัวหมาน่ะครับ(คนก็ไม่กลัว)แต่กลัวนิสัยคนที่เป็นเหมือนหมาลอบกัดอ่ะมีอะไรก็เปิดเผยกันสิครับมาทำเป็นว่าคนอื่นไม่ได้ดูตัวเองกันเลยจิงๆแล้วเรื่องหมาของพี่หนึ่งเค้าอ่ะถ้าอยากมาดูหรือติชมก็มาพูดคุยกันซึ่งๆหน้าเลยครับพี่เค้าอยู่สมุทรปรการอย่าเอาแต่แอบกัดคนอื่น มีอะไรก็มาพูดคุยกันดีๆได้น่ะครับพวกเรามีการศึกษากันแล้วหรือไม่จิงครับ
  • :063:ได้ใจจิงๆพี่
  • ปังคุง:

---คนขายคับมีการศึกษารึป่าว..หนังสือสมบัติผู้ดีมีการศึกษาคุณน่าซื้อมาอ่านนะ...แต่อย่างคุณคงอ่านม่ายพอต้องต้มแล้วแดกค้าบ...คนเค้าจะซื้อของเค้าก้อต้องการดูว่าของเป็นยังงัย....เลี้ยงหมาแล้วสันดานยังหมาๆอีก---
  • คนกลาง:

ถ้าเห็นของเค้าไม่ดีก็อย่าไปซื้อ ไม่ต้องพูดมาก ถ้าเคยซื้อแล้วโดนหลอกก็พูดออกมา ให้สังคมในนี้เป็นผู้ตัดสิน แต่ดูแล้วทั้งคนขายและคนซื้อดังกล่าวข้างต้น คงรู้จักกัน
  • -*-:

ในรูปคนจับหมา สิวเบ้อเริ้มกลางหน้าฝากเลย อิอิ ล้อเล่นครับ
  • สงสังจะแทงใจดำ "ปังคุง"ดังจึกๆๆๆ555 ผมยินดีให้ทุกคนเข้ามาดูตัวจริงครับ แต่คนที่ใช่ชื่อในกระทู้ว่า"ลูกค้า"นี้มีเจตนาที่ไม่ดีครับ เลยต้องเตือนสติกันหน่อย...ส่วน"ปังคุง"กรุณาพยายามอ่านหนังสือ"ภาษาไทย"ให้เข้าใจหน่อย กรุณาอ่านตั้งแต่ต้น-จนจบแล้วคิดตาม"ให้ทัน" หมั่นศึกษาข้อมูล วางตัวเป็นกลาง(ถ้าไม่ใช่พวกเดียวกันกับ"ลูกค้า") ก็จะรู้ความจริงครับว่ากระทู้มี่ใช้ชื่อ"ลูกค้า"มีเจตนาอย่างไร
  • สำหรับผู้สนใจทุกท่าน เข้ามาชมได้ทุกวัน ผมอยู่ถนนแพรกษา ไกล้"BIG C"สมุทรปราการ...ครับ
  • :033:
    ไฟล์แนบ
    DSC00444.JPG 51K
  • :065:
    ไฟล์แนบ
    DSC00457.JPG 48K
  • :067:
    ไฟล์แนบ
    DSC00450.JPG 59K
  • :008:
    ไฟล์แนบ
    DSC00464.JPG 56K
  • :060:
    ไฟล์แนบ
    DSC00471.JPG 56K
  • :066:
    ไฟล์แนบ
    DSC00459.JPG 56K
  • :013:
    ไฟล์แนบ
    DSC00490.JPG 50K
  • :032:
    ไฟล์แนบ
    DSC00493.JPG 54K
  • :004:
    ไฟล์แนบ
    DSC00470.JPG 57K
  • แหวง:

LUCIFER ชอบครับตัวนี้ ผมรอคอกหน้านะ คอกนี้แม่ไม่ผ่านครับ
  • โอโรมาชิมารู:

ใช่ครับคอกนี้แม่เหมือนสายกัดผอมแห้งเชียว แต่ LUCIFER ดิล่ำดี ถ้าลูกได้แม่ละก้อผิดหวังตาย ราคาตั้ง เกือบ2หมื่น ยังไม่อยากเสี่ยงคอกนี้

ขอรอคอกหน้าละกันนะคับ
  • รุนแรงกันจริงๆ ผมเด็กใหม่ครับสะเทือนใจนะเนี๊ยะ :m014:
  • น้องก้อย:

ถ้าเห็นว่าของเค้าแพงถ้าจะซื้อก็ลองต่อรองราคาดูสิครับ แต่ว่าถ้าไม่ซื้อก็ติชมแต่พองาม คนเค้าบรีดหมามาเพื่อพัฒนาสายพันธุ์ใครๆๆก็อยากให้หมาออกมาสวยกันทั้งนั้นครับคงไม่มีใครหรอกไม่อยากให้หมาออกมาไม่สวยแต่ความสวยที่ว่านะต้องแลกกับหลายๆๆอย่าง เช่น อาหาร ยา การดูแลเอาใจใส่ แล้วการที่มีคนมาพูดจาแรงๆๆในทางที่ไม่สร้างสรร ถ้าเป็นคุณคุณจะคิดอย่างไร ถ้ารักพิตบูลจิงก็จงสร้างสรรอย่าทำลาย
  • ของซื้อ ของขาย เข้ามาดูก่อนถูกใจ ค่อยว่ากัน ราคาคุยกันได้ครับ ขายได้ ขายให้ครับ (ส่วนแม่หมาตอนถ่ายรูป เพิ่งออกลูกชุดแรกไป หุ่นยังไม่เข้าที่ครับดูก๋องแก๋งอยู่เลย ผอมมากๆครับ ไม่ใช่สายกัดแน่นอนครับ)
  • เจ้าสาวของ LUCIFER คอกหน้าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00083.JPG 61K
  • ต่อ:

คอกหน้าสุดยอดแล้วยิ่งมาเจอกับ ลูซิเฟอร์น่ะ ท่าจ่ะงามครับ
  • nongjha16:

ฮีทมารึยังครับ คอกหน้าอะครับ จะติดตามผลงานครับ
  • ตัวเมียชื่อว่า"ATOM"ฮีทน่าจะมาในเดือน9-10ครับ เจ้าatomกับneneแม่หมาชุดนี้เป็นพี่น้องกันครับ สายเลือดเดียวกัน แต่อะตอมหนากว่าเนเน่ครับGAFF GAFF GAFF
    ไฟล์แนบ
    DSC00081.JPG 65K
  • M.1
    ไฟล์แนบ
    DSC00661.JPG 70K
  • M.2
    ไฟล์แนบ
    DSC00686.JPG 68K
  • M.3
    ไฟล์แนบ
    DSC00654.JPG 71K
  • F.1