ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่อง ลูกอัณฑะหมา
  • มีลุงคนหนึ่งแกเคยเลี้ยงหมาพันธุ์มาเยอะ บอกผมว่า หมาที่มี ลูกอัณฑะสีแดงทับไม่ติด คือเป็นหมันนั่นเอง อยากรู้ว่าจริงรึป่าวครับ
    และพอดีมีคนมาบอกขาย บูลลี่ตัวหนึ่งสวยมาก แต่ลูกอัณฑะสีแดง ผมเลยยังไม่กล้าซื้อ ใครรู้ตอบด้วยนะครับ
  • จริงเหรอ?????กูรู..ตอบด่วนครับ
  • เอาไปให้หมอตรวจก่อนครับถ้าจะซื้อจริง ๆ
  • จิงคับอย่างที่คุณtata5656
  • ไม่แน่เสมอไปหรอกฮะหมาที่บ้านลูกอัณฑะสีแดงเหมือนกันทับตัวเมืยครั้งเดียวเองครับตอนนี้ป่องไกล้คลอดแล้วครับ5555
  • น้องหมาของคุณsom_g เค้าเรียกว่า "สีแดง แรงฤิทธิ์"ครับ :-D