ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บทความสำหรับเท็บแล็ท
  • ขอขอบคุณพี่มาร์คและadmin ที่อนุญาติให้อัพไฟล์pdfได้ และเพิ่มขนาดใหญ่ขึ้นกว่าเดิมทำให้บอร์ดสนุกกว่าเดิม
    ผมเลยทดลองโดยการนำบทความต่างๆมาลง
    บทความที่นำมาลงนี้ได้ทำมาเพื่อเท็บเล็ท และมือถือยี่ห้อต่างให้สะดวกต่อการอ่าน
    เพราะชีวิตส่วนใหญ่ผมอยู่ข้างถนนหรือไม่ก็บนรถที่เคลื่อนไหว ไม่สะดวกต่อการต่ออินเตอร์เน็ท
    \m/

แก้ไขนิดหน่อย ให้ใช้ตัวจ่าฝูงปกติแทน จ่าฝูง1-2ผมจะลบแต่มันลบไม่ได้
    ไฟล์แนบ
    จ่าฝูง1.pdf 213K
    จ่าฝูง2.pdf 202K
    จ่าฝูง.pdf 225K
  • ขอบคุณครับ ^^
  • ฝึกลูกสุนัขให้ขับถ่ายถูกที่ถูกทางถูกเวลา
    ไฟล์แนบ
    ฝึกลูกสุนัขให้ขับถ่ายถูกที่ถูกทางถูกเวลา.pdf 201K
  • "การฉก"...... ตักเตือนสุนัขเมื่อทำผิด...... ให้ได้ผล ต้องทำอย่างไร ?

• "การฉก"...... ตักเตือนสุนัขเมื่อทำผิด...... ให้ได้ผล ต้องทำอย่างไร ?
    ได้ผลเป็นยังไงบอกด้วยส่วนpitbullผมไม่รู้สึกเลยเนื้อมันแน่นมาก
    ไฟล์แนบ
    การฉกตักเตือนสุนัขเมื่อทำผิดให้ได้ผล ต้องทำอย่างไร .pdf 214K
  • 40วิธีในการฝึกสุนัขโดยคุณ @sorajin41
    ไฟล์แนบ
    40dog.pdf 801K