ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาสายกัดระดับเทพมาฝาก
  • ขออนุญาติลงให้ชมนะครับ สำหรับคนชอบสายกัด ดูไว้เป็นเเนวทางว่าชอบเเบบไหน เเต่ละตัวถ้าได้อ่านประวัติเเล้วระดับเทพทั้งนั้นครับ...ส่วนผมชอบตัวสุดท้ายเลย มีหลายเเบบหลายสไตร์ ดูกันเพลินๆครับ...
  • ขอบคุณมากคับ แต่ละ ตัวทั้งสวย ทั้ง โหด เลยนะคับ
  • ใช่ครับ..โห๊ดโหด...55+ มาดูเเบบช้าๆตามฉบับ คาวบอยบ้าง..
  • สวยคับแต่ละตัว งามคับ แบคลาสิค จิงๆๆๆ
  • ต่อไปครบเครื่อง ตั้งเเต่ประวัติกว่าจะมาเป็นพิตบูล การต่อสู้ การจับกุม การรักษา การบาดเจ็บเเละการตาย
    นี่คือความจริงที่พิตบูลหนีไม่พ้น..
  • สงสัยว่าทำไมนักสู้สายกัดส่วนใหญ่เป็น Blue Nose อะครับ
    ผู้รู้แนะนำทีครับ จะได้เก็บเป็นข้อมูลครับ
  • ก็ไม่เเน่ใจเท่าไรครับ.. เเต่หมาตัวเก่งตัวดังส่วนมากจะมีจมูกที่เป็นสีดำครับ...ตามความคิดส่วนตัวผม ผมว่าหมาที่มีจมูกสีดำมันจะมีการเเก้เกมส์ที่ดีกว่า..เเละลูกอึดลูกทนระบบหายใจมันจะเจ๋งกว่า เพราะโดยส่วนมากเท่าที่ดูมาหมาจมูกเเดงใจก็ดีนะครับ..เเต่จะหมดก่อน คือหอบก่อน พอหอบก็ไม่กัดเเล้วครับ ตั้งใจหอบอย่างเดียวเลยอาจทำให้เเพ้ อีกอย่างการกัดการเเก้เกมส์หัวไม่ค่อยไวเหมือนหมาจมูกดำครับ.. (ความคิดส่วนตัว ถ้าผิดพลาดขออภัย)
    เเต่....หมาจมูกเเดงเก่งๆ บางตัวก็มีครับ...เเต่พอสืบเชื้อสายจริงๆเเล้วพ่อเเม่ หรือปู่ย่ามัน บางทีก็มาจากหมาจมูกดำ อีกอย่างเเต่ก่อนหมาที่กัดเเละพัฒนามาจนปัจจุบันคือหมาที่มีจมูกสีดำ เเละเขาพัฒนาเพื่อที่จะกัดอย่างเดียวมันเลยทำให้หมาจมูกดำมีการกัดที่ดีเยี่ยม.. เเต่เดี๋ยวนี้ก็เริ่มมีจมูกเเดงเข้ามาบ้างเเล้วล่ะครับ เริ่มมีคนพัฒนาจมูกเเดงมากัด เเล้วก็พอมีตัวเก่งๆบ้างเเต่ก็ไม่เท่าหมาจมูกดำ เพราะหมาจมูกดำมันมีมากเเละมันมีมานานก่อนหมาเเดง (ถ้าผิดพลาดขออภัยด้วยครับ ยังไงวานผู้รู้ช่วยชี้เเจงอีกที)
  • มันเกี่ยวกับสีจมูกด้วยหรองับเนี่ย55
  • ผมรู้แต่หมาสีลายเสือแพ้ประจำอ่ะ
  • จริงๆเเล้วเเต่ความชอบครับ...สีอะไรก็เเพ้ได้ทั้งนั้นเเหละครับ..
    มันอยู่ที่ตัวหมามากกว่า...จะสีเเดง สีดำ สีฟางข้าว สีห่า..อะไรมันก็เเพ้ได้ ไอ้ผีหัวขวด...กูรู้นะว่ามึงเป็นใครมึงหลุดมาจากบอร์ดสายกัดล่ะสิ ไอ้ตุ๊ด..คอยเเต่กวนตีนเขาไปทั่ว..บอร์ดสายกัดไม่มีคนคุยเเล้วสิ ถึงมาเล่นบอร์ดนี้.. เอาหมาของมึงมาดูหน่อยสิ..กูอยากดูว่ะ....หรือว่าไม่มีวะ มีเเต่ปากเห่าอย่างเดียวล่ะสิมึง...