ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิ๊ตติ๊ง Pittbull ภูเก็ต 27 มีนาคม 2554
  • ทางเราได้จัดประกวดหมาด้วยนะครับ

ไม่ยากหลอกครับ สำหรับ กติกาการประกวด เอาแบบมันๆแบ่งเป็น 2 ประเภท 4 รุ่น

ประเภทที่ 1 ประเภทหน้ายาวแหลม อกเล็ก ลำตัวยาว สูงโปร่ง แบ่งเป็น 2 รุ่น

รุ่นที่ 1 อายุ 4 เดือนถึง 1 ปี แยกผู้-เมีย

รุ่นที่ 2 อายุ ตั้งแต่ 1 ปี ขึ้นไป แยกผู้-เมีย

ตัดสินโดย
    1)เอาไม้บรรทัดมาวัดปากหมา เอาค่าความยาวที่สุด
    2) เอาสายวัดมาวัดรอบ อกหมา เอาค่าที่เหลือมากที่สุด
    3) เอาสายวัดมาวัดความยาวลำตัวหมา เอาค่ามากสุด
    4) เอาสายวัดมาวัดความสูงหมา เอาค่ามากสุด

แล้วเอาทุกค่าบวกกันแล้วหารด้วย 4 ใครคะแนนมากมากชนะไป

ประเภทที่ 2 ประเภทหัวใหญ่ อกใหญ่ ขาหน้าใหญ่

รุ่นที่ 3 อายุ 4 เดือนถึง 1 ปี แยกผู้-เมีย

รุ่นที่ 4 อายุ ตั้งแต่ 1 ปี ขึ้นไป แยกผู้-เมีย

ตัดสินโดย
    1) เอาสายวัดมาวัดรอบหัวหมาแล้วเอาค่ามากที่สุด
    2) เอาสายวัดมาวัดรอบ อกหมา แล้วเอาค่ามากที่สุด
    3) เอาสายวัดมาวัดรอบ ขาหน้าหมา แล้วเอาค่ามากสุด

แล้วเอาทุกค่าบวกกันแล้วหารด้วย 3 ใครคะแนนมากมากชนะไป

เห็นยังว่าทุกอย่างมันโปร่งใสแค่ไหน หมาใครประเภทหน้ายาวแหลม ตัวสูง ก็ประกวดได้ในรุ่นที่ 1

หมาใครสวยหนาบึก ก็ลงประกวดได้ประเภทที่สอง การประกวดทุกอย่างเป็นธรรมที่สุด

สำหรับค่าสมัคร ฟรี ครับ ส่วนหมาที่ชนะอันดับ 1-3 ในแต่ละรุ่นเรามีของรางวัลมอบให้

ทางค่าย อันดามัน บิ๊กโบน ของเราต้องขออภัยหากการประกวดครั้งนี้ไม่ถูกใจใคร พวกเราไม่ได้ตั้งใจจะกวนแค่อยากให้พี่น้องเราชาวพิทบูลทั้งหลายที่สละเวลาว่างของวันหยุดมาร่วมงานกันจะได้มีแต่รอยยิ้มและความสุขกลับบ้านกันทุกคน
  • ขออภัย ลืมแจ้งสถานที่
    สถานที่จัดงาน ที่สะพานหินหลังกรมหลวงชุมพรที่เดิมที่จัดงานครั้งที่แล้วครับ
    มากันเยอะๆนะครับ
  • แยกเพศหรือเปล่า ของผมมันตัวเมียครับ
  • เข้าใจคิด ฮ่าๆๆ
  • ตอบคุณ goldenhi ผลการประชุมแบบฉุกเฉิน ตกลงเราแยกเพศให้ครับ ใครต้องการให้มีอะไรเพิ่มเติมเสนอมานะครับจัดได้จัดให้เลย

ขอบคุณครับป๋า มันเป็นความคิดของ พี่ป๊อบ ฟาโรห์ พี่ใหญ่ของเราครับ ที่จัดแบบนี้ก็เพราะว่าต้องการให้คนที่รักหมาแต่หมาไม่สวยได้มีกิจกรรมทำกล้าพาหมาออกมานำเสนอต่อสังคมและเพิ่มความรักระหว่างเจ้าของกับหมามากยิ่งขึ้น ลองนึกภาพดูนะครับหลังจากงานนี้ไปพอเราไปเห็นหมาหน้ายาวแหลมที่ได้รางวัลในงานใครจะกล้าติมันก็มันเป็นแชมป์นะโว้ย5555555555
  • ไว้จะไปเดินดูงานเร่นๆนะคับ ถ้าไปติดภาระกิจอะไร อยู่ไม่ไกลจากบ้านด้วย
  • ขอโทษคับในงาน มี่เหล้ากินป่าวคับ

ที่บ้านมี่หมา แต่ไม่มีหมาลงประกวศ

แล้วหมาเป็นตูดละลงลุ้นใหน 555555

• ++ MEETING PITBULL PHUKET++ ครั้งที่ 10

วันอาทิตย์ ที่ 27 มีนาคม

เริ่มเวลา: 13.00 น.

สถานที: ณ สะพานหินหลังกรมหลวงชุมพร

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. ในงานมีการนำลูกสุนัขไปขาย (เตรียมเงินกันไปเยอะๆนะคับ 555+)

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดภูเก็ต และใกล้เคียงม มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ )
    เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket เล็กๆ เพื่อที่จะได้เป็นงานใหญ่ในอนาคตครับ

ขอเชิญสุนัขสายพันธุ์อื่นๆด้วยนะคับ

พี่ในงานมีอาหานเเละเครื่องดื่มป่าว
  • มีเพียบเตรียมอ๊วกเหมือนเดิม จ๊อด คำสิงห์ อย่าลืมประสานคุณจอมเรื่องอนุเคราะห์หมูย่างด้วย
    ส่วนเพื่อนๆคนใดอยากหิ้วอะไรมาร่วมกันก็เชิญเลยนะครับหรือไม่มีอะไรก็เชิญได้เลยเรามีรับรองอยู่แล้วครับ
  • เริ่มงาน 13.00 เลยเหรอ จ๊อด ตกลงมีหมามาลากโชว์ป่าว ถ้ามีจะได้เลื่อนเวลาจัดงานให้เร็วขึ้น ถ้าไม่มีก็ตามนั้น
  • ใกล้ๆขับรถแวะไปดื่มด้วยแน่ๆ
  • เดี๋ยวออกค่าตั๋วให้ค่ะป๋า แต่เป็นตั๋วรถไฟนะค่ะ 55555
  • อยากเห็นหมาแดงทางแถบนี้บ้าง
    รอบนี้เอาออกมาเยอะๆนะคับ
    จาได้พูดคุยกันบ้าง
    เห็นแต่ bully เสี่ย jozz เต็มงาน
    เดี๋ยวแดงๆมันจาเหงา หุหุ :020: image
    ไฟล์แนบ
    DSC06672.JPG 186K
    DSC06672.JPG 186K
  • พี่ต๋อมจะเอาหมามาลากโชว์ป่าว จะได้มีเพื่อนหมากิจกรรมเพิ่ม
  • แล้วเจอกันครับ พี่น้อง

ไฟล์แนบ
    9.jpg 192K
  • เอางั้นเลยหรอพี่น้อง

image
    ไฟล์แนบ
    DSC06671[1].JPG 191K
  • ได้ที่1แน่นอนเลย อกเล็ก หน้าแหลม
    images by free.in.th
  • เดี๋ยวเจอกันที่งานคับ เล็กกว่านี้มีอีกมั้ย
    images by free.in.th

• ใครมีหมา เอามากันเยอะๆครับ

มาร่วมประกวดกันแบบมันๆๆๆๆๆๆ
  • โอ้ๆๆๆๆๆๆแบบนี้ลูกสาวหนูต้อง ต้องแหงๆๆเลย ตัวเต็งเลย อกเล็ก ปากแหลม ไม่แพ้ใครเหมือนกัน555555
    ไฟล์แนบ
    23122010065.jpg 100K
  • แหมไม่โทรบอกกันเลยนะครับ.....imageimageimage

หน้าตาแบบนี้พอจะเข้าประกวดกะเขาได้ไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    P1070758_resize.JPG 106K
    P1070766_resize.JPG 80K
    P1070790_resize.JPG 97K
  • ก้อไม่เข้าพามาเฟียมาเที่ยวเลยอ่ะ แล้วจะบอกได้งัย ว่างๆๆก้อเข้ามาเที่ยวนะ
  • สงสัยงานนี้หมาของโกลุงกวดรางวัลทุกตำแหน่งแน่
  • งานนี้มันส์แน่ๆ พี่น้อง ผมและเจ้าเลโต้จะไปปันป่วนงานตามเคยรอหน่อยนะครับพี่น้อง มาช้าดีกว่าไม่มา อิอิ
  • ถ้าไม่ติดธุระจะแวะไปครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF24+6656591.JPG 152K