ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กิน Bully Max ตอนไหนถึงเห็นผลอะครับ
  • พอดีผมซื้อมา 2 กระป๋อง ตอนนี้เริ่มหมดกระป๋องแรกแล้วอ้ะครับแต่ผลที่ออกมายังไม่ค่อยเท่าไหร่เลยอ้ะครับ ออกกำลังกายวันเว้นวัน เป็นประจำ หรือว่าต้องกินสักกี่กระป๋องอ่ะครับถึงเห็นผลได้มากกว่านี้อ่ะครับ
  • ถ้าหมาทั่วไปประมาณสองสัปดาห์ก็น่าจะเห็นความแตกต่างแล้วนะครับ ไม่ทราบว่าออกกำลังกายด้วยวิธีไหนครับ

ควรกินก่อนหรือหลังการออกกำลังกาย เลือกวิธีการออกกำลังกายที่มีแรงต้านทุกชนิด
    เช่น เดินขึ้นบันได เดินลากเจ้าของ ลากน้ำหนัก ลากยาง ฯลฯ