ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!!BIG SURPRISE FROM BATTALION PIT!!!!
  • เนื่องจากมีโทรศัพท์เข้ามามากมายที่ต้องการผสมWOODIEและREDBULL มีหลายท่านที่ชื่นชอบ

แต่ด้วยปัจจัยหลายๆด้าน ทำให้ไม่สามารถสู้ตามราคาที่ตั้งไว้ได้ ทางBATTALION PITจึงถือ โอกาส

ที่คอกกำลังจะเสร็จ และถือว่าเป็นการเปิดตัวอย่างเป็นทางการ และต้องการให้ลูกๆของทั้งWOODIE

และREDBULL ได้ออกมาอาละวาดโชว์ผลงานให้แก่วงการบ้าง ดังนั้นทางเราจึงจัดโปรโมชั่นพิเศษคือ

woodieจาก 75,000 บาท เป็น 50,000 บาท

redbullจาก 40,000 บาท เป็น 25,000 บาท

โปรโมชั่นตั้งแต่วันจันทร์ที่ 7 มีนาคม จนถึง 31 มีนาคม เท่านั้น เน้นๆๆๆย้ำๆๆๆ ถึงสิ้นเดือนเท่านั้น

สำหรับการผสม ทางเราขอคัดแม่หมาเอง โดยเงื่อนไขหลักๆคือแม่หมาต้องอายุตั้งแต่ 1 ปีขึ้นไป

และฮีทที่จะมาอยู่ในวงรอบไม่เกิน 3 เดือน นับจากสิ้นเดือนมีนาคม

สำหรับผู้สนใจโทรติดต่อได้ตั้งแต่วันจันทร์ที่7 เน้นย้ำๆๆๆหลังจากสิ้นเดือน จะหมดโปรโมชั่นทันที

ขอบคุณครับ phone 0847733327 email-coach4455@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    BattalionPit-2.jpg 175K
    BattalionPit-1.jpg 47K
    ip2zxk.jpg 35K
    669.jpg 210K
  • ตัวดัง ตัวแดงทั้ง2image
    ไฟล์แนบ
    BattalionPit-2.jpg 175K
  • WOODIEimage
    ไฟล์แนบ
    ip2zxk.jpg 35K
  • REDBULLimage
    ไฟล์แนบ
    669.jpg 210K
  • image

พี่ชอบไอ้วูดดี้รูปนี้มากกว่า มันโชว์ความเปอร์เฟกดี
    image
    ไฟล์แนบ
    2lvk6fc[1].jpg 92K
    qqeko3[1].jpg 56K
  • มันเท่ห์ทุกท่าและมันซ่าได้ทุกที่เลยอ่ะครับพี่ 55
  • สุดยอดโปรโมชั่น แห่งปีเลยที่เดียวคับ พี่หมวด

พ่อพระแท้ พี่ชายผม สุดยอดคับ

:063: :063:
  • โดยส่วนตัว เกลียดหมายืนขาถ่างว่ะ มันดูยาก ไม่ธรรมชาติ
    และไอ้พวกหมาอกแคบมันชอบถ่างขาหมาถ่ายรูปให้ดูกร่างๆ ฮ่าๆๆๆ
    พูดตรงไปอย่าว่ากันนะ ฮิ้วๆๆๆ
  • ยิ่งดูยิ่งชอบว่ะไอ้วูดดีนี่มันสุดติ่งๆจริงๆ สีแดงตรงตามโฉลกเสียด้วย
    ถ้าหมาบูลลี่โครงสร้างมันเป็นแบบนี้ก็ค่อยน่าเลี้ยงหน่อยครับ
    คอกเสร็จจัดงานฉลอง เปิดให้คนเข้าชมหรือเปล่า อยากแวะไปดื่มไวน์ฟรี

ท้ายสุด ดีใจด้วยหมวด เปิดตัวได้สวยจริงๆครับ
  • พี่ไอ้นี่มันไม่ถ่างนะพี่แต่ด้วยหน้าอกหน้าใจ กับปีกหัวไหล่ เลยทำให้มันต้องยืนอย่างนี้555

บูม พี่เห็นคนชอบจริงๆหลายคนเลยแม่หมาสวยด้วยนะ แต่เค้าติดทางทุนทรัพย์ ใจเราก็อยากลดให้

แต่บอกกับแทบทุกคนเลยว่าบอกกับคนก่อนๆไปแล้ว ราคาปกติ แล้วก็มีคนมาทับในราคาปกติไปแล้วด้วย

จนวันนี้ได้เวลาแล้วก็เลยจัดโปรซะเลย เพราะตัวพี่เองก็เสียดายแม่หมาสวยๆเหมือนกัน จะได้มีตัวเจ็บๆออกมา

อาละวาทซักที555
  • ขอบคุณครับพี่ สีแดงถูกโฉลกนะพี่ ดีเลย เดี๋ยวมีแดงเจ็บออกมา จะเอาให้พี่เลี้ยงปั้นเป็นนายแบบextreme bullyด้วย แต่ขอคิดค่านายแบบ ถุงละ20 บาทนะพี่555

• หมวด เนื่องจากพี่เคยเห็นตัวจริงมาแล้ว ยอมรับว่าประทับใจมาก เลยอยากลงรูปที่มันเปอร์เฟกที่สุด ไม่อยากให้คนเข้าใจผิด และโดยส่วนตัวพี่ก็ชอบหมาบูลลี่แนว Correct ครับ
  • ครับพี่ ว่าจะปั้นกล้ามทำextreme ไปด้วยเลย แต่อากาศมันร้อนเกิ๊น สงสัยต้องใช้เวลานานครับ
  • ไม่ยาก เราต้องกล้าที่จะแตกต่าง เราต้องกล้าที่จะเป็นผู้นำ ทำในห้องแอร์เลยครับ
  • ครับพี่ ตอนนี้กำลังให้ลูกน้อง ศึกษาทำเครื่องวิ่งแบบปรับสูงแล้วปรับหนืดได้อยู่ครับ

จะได้เหมือนเดินขึ้นเขา แต่ไม่รู้จะทำได้ป่าวครับ
  • ถ้าผมมีตัวเมียซักตัวคงดี...
  • สั่งมาด่วนเลยครับ คุณเต็ก55
  • วันนี้ชื่อคอกกองพันพิตบูลของหมวดได้ขึ้นมายืนอยู่แถวหน้าได้แล้วอย่างภาคภูมิ
    ต่อไปก็คือการพิสูจน์ให้เห็นว่า เราเป็นคอกประเภทไหน มีมาตรฐานแค่ไหน
    รักษามาตรฐานไว้นะครับน้องชาย
  • ไม่พลาดแน่คับกับของดีมีคุณภาพแบบนี้..สุโค่ย
  • แวะมาอับเดทบ่อยๆซิ อย่าเงียบ มีรูปใหม่ๆก็ลงให้ดูบ้าง มีหมาบูลลี่ไม่กี่ตัวหรอกนะที่พี่ติดตามดู
  • น้องชายหายไปนานเลยนะ

อีกซักแป๊ปครับพี่ จะอัพมาให้ชมครับ
  • ชอบชื่อคอกว่ะ โหดดี กองพันพิตบูล Battalion Pit สุโก๊ยยยยย
  • 555 พี่ก็นะ
  • ผมว่าราคานี้หาไม่ได้แล้วคับ พี่หมวด

ใจผมก็อยากเอา แดงๆ ที่บ้านไปใส่เหมือนกันคับ

• ถูกมากๆ
  • มันต้องแบบนี้ หมาเทพของแท้
  • แค่ได้ยินราคาค่าตัวของมัน ผมก็ลมใส่สลบไปรอบแล้วครับ จึงต้องยอมลงทุนขับรถไปดูให้เห็นกับตา ซึ่งก็ยอมรับว่ามันสวยจริงๆ ผิดกับคอกหมาเทพคอกหนึ่ง โม้โคตรๆ เห็นตัวจริงแล้วหมดศรัทธา เขาบอกราคามาแพงเว่อร์มาก แต่ขาหลังก็ตึง ตูดก็โด่ง หลังก็แอ่น ครบสูตรเลย

ผมมันตรงๆแบบนี้ละครับ ชอบก็บอกว่าชอบ ไม่ชอบก็บอกไม่ชอบ ใครจะว่าเชียร์ก็ยอมรับครับ อยากเป็นกำลังใจให้คนรุ่นใหม่มีกำลังใจทำหมาแบบคุณภาพกันบ้าง ไม่ใช่ตะบี้ตะบันเชียร์กันเอง ชมตัวเอง หมาไม่สวยก็ยังเชียร์
  • เทพจริงๆ ครับ
  • ชอบแดงๆต้องทางนี้เลยคับ ต้องยอมรับหมาเขาเทพจิงๆ
  • หมวด จ่ายค่าผสมไว้ก่อนได้ป่ะราคานี้
    รออีกปีจะเอาเจ้า MayFair ไปผสม 555
  • ขอบคุณครับ หมาติดดินแต่เจ้าของลอยและ555

พี่มุหลังไมค์เลยพี่555
  • ชอบเรดบูล ครับ แต่ก็ชอบ วูดดี้ ด้วย :-j
  • ป๋าเลียออกหน้าเลยนะน่าเกลียดมาก ผมผิดหวังในตัวป๋าว่ะ วู๊ดดี้เรียกผิดป่าวไม่รู้ให้วิจารย์ตรงๆนะงั้นๆอ่ะ

หมวดเค้าขอลูกมันตัวน่ะ เค้าไม่มีหมาเลี้ยงเลยจะให้ไปซื้อแพงๆก็ไม่มีมีตังค์ ถูกๆก็ไม่อยากเลี้ยง แพล็บๆๆๆ

• อยากเห็นตัวเป็นๆซักที วันไหนพาไปว่ายน้ำที่ dogfunpark อีกมั๊ยคร๊าบบบ พี่มุหาลูกเขยเตรียมไว้เลยหรอเนี่ยมองการไกลมากๆ
  • พี่ตี๋รักพี่เสียดายน้องเลยนะพี่

สำหรับเฮียเหลียง เอาไปเลยครับ ถ้าตัวไหนมีไข่ 3 ใบ ไม่ผิดกฏabkcด้วย ผมใจป่ะหล่ะ55

คุณตั้ว ไอ้ตัวนี้ต้องถนุถนอมเป็นพิเศษ น้ำอาจจะทำให้ลูกชายผมตื่นเต้นจนหัวใจวายได้ และผมก็จะโดดน้ำตาย

ตามทันที55 ยังไงเจอกันในงานพัทยาครับ ฟิตฟ้อมไอริสเยอะๆนะครับ งานนี้ไม่มีอ่อนข้อแน่นอน ฟันธง :-D
  • รอจับจ่ายลูกๆสองตัวนี้อยู่นะเนี่ย

ไหนๆใครจะไปผสมบ้าง 5 5 5 ตอนนี้มีแต่เจ้าเนี่ยอะหมวด

จองก่อนได้มะ image
    ไฟล์แนบ
    135.jpg 93K
  • จอนนี่ ถ้าจะเลี้ยงหมาบูลลี่สักตัว ไม่ลูกไอ้บิซก็ลูกไอ้วูดดีนี่ละ แต่ต้องเป็นตัวสวยๆนะ ไม่สวยก็ไม่สนเหมือนกัน เกะกะบ้านเพราะเนื้อที่จำกัด เลี้ยงเยอะดูแลไม่ไหว และจะเล่นทั้งทีเอาแบบเทพๆไปเลย
  • โห ยีน คุกนะนั่น เด็กอย่างเนี้ยไม่ไหว ขอเป็นคนแทนได้มะ เดี๋ยวรับไว้เอง555