ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อ้าวๆๆๆ ลดกันเข้าไป
  • เนื่องจากตอนนี้ ต้องการระบายลูกหมาและกำลังจะนำแม่พันธ์ุตัวใหม่เข้ามา แล้วคนดูแลยังไม่พร้อมครับ

สำหรับการเลี้ยงลูกหมา ก็เลยต้องขายแบบลดกระหน่ำไปครับ ตอนนี้ผู้ 4 เดือนครึ่ง เมีย 5 เดือนครับ

ตัวผู้ลูกSOLJAH BOY X LADY GAGA ตามเดิมขายอยู่ 35000

ตัวเมียลูกBOOYAH X SKYPE ซื้อมา 70000

ก็ขอเสนอเป็นแพ็คเกจนะครับ 2ตัว 50000 พร้อม ukc ครับ ใครโทรก่อน จองก่อนก็ได้ไปนะครับ

ขอบคุณครับ 0847733327 เป๋ครับ

ตัวผู้ครับ กระดูกใหญ่มากกกก

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0045.JPG 130K
    photo-2-1.jpg 115K
  • ตัวเมียครับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Patriot Bullies oct.jpg 124K
    DSCF2184.JPG 31K
    DSCF2181.JPG 32K
  • เอาว๊อยยย ปล่อยออกหมด เอาดีทางสีแดงแน่แล้วใช่ไหม
  • เสียดาย ดับเบิ้ล Banshee นะหมวด
  • ไม่เป็นไรครับพี่ก็เสียดายอยู่ กะจะเก็บไว้ทับกับสายทางT.I.แต่ตอนนี้ยุ่งมาก หมาเล็กดูแลไม่ไหวครับ รอแดงๆเข้ามาดีกว่า55
  • จัดไปอย่าให้เสียเลยหมวด
    หาตัวเมียแหล่มๆซักตัวนะแจ๋วเลย
    ตัวผู้ของหมวดมีทีเด็ดอยู่แล้ว
    ถ้าจะเอาจิงจังๆกับหมาบูลจมูกแดงขอร่วมอุดมการณ์ด้วยคนคับ
  • ลูก BooYah กะ Skye ชอบบบบ
  • ก็ไม่ได้ขนาดนั้นครับว่าน แดงจริงแต่ไม่ได้ปิดกั้น แต่ตอนนี้เลี้ยงลูกหมาไม่ไหวจริงๆ ต้องระบายออกก่อน :)

พี่มุเอาไปเลยครับพี่555
  • ผู้หมวดครับ หมาอยู่ที่ไหนครับ อยากได้ตัวผู้ตัวเดียวได้มั้ยครับ
  • ลูกโบย่า ตัวเมีย ใครได้ไปบอกบ้างนะครับผม เผื่อไว้ครับ ขอบคูณครับ
  • ลูกโบย่า หากเอามาผสมกับลูกบิซ มันจะมีปีศาจหลุดออกมาหรือเปล่า น่าจะลองดูซักคอกก่อนนะหมวด
    ทะยอยปล่อยก็ได้มั้ง มีคนจะเอาตัวผู้แล้วก็ปล่อยออกไปก่อน แต่ท้ายสุดก็แล้วแต่หมวดนะครับ

การเป็นบรีดเดอร์ มันก็สนุกตรงนี้ละครับ เอานั่นผสมนี่ แล้วรอลุ้น แต่ที่ไม่สนุกเลยก็คือการเลี้ยงลูกหมาครับ
  • ขายแยกตัวได้ไหมสนใจตัวเมียอย่างเดียวเท่าไหร่ครับ
  • ก็รวมกับอีกคนซื้อซิครับ แล้วไปแบ่งกัน คนหนึ่งอยากได้ตัวผู้ อีกคนอยากได้ตัวเมีย ถูกดีด้วย
  • ตัวเมียอายุเท่าไหร่แล้วครับ
  • ก็อยากเก็บไว้ทับสายบิซ ครับพี่ ตอนนี้ก็ 5 เดือนแล้ว แต่มันเลี้ยงลำบากครับลูกหมา ยุ่งมากๆช่วงนี้ครับพี่

ก็เลยต้องระบายออกครับ

สำหรับท่านใดต้องการแยกซื้อราคาจะไม่เป็นอย่างซื้อคู่ครับ เพราะผมต้องการระบายหมามากกว่าครับ
  • อ่อแล้วมีคนโทรมาหลายคนแล้วครับ แต่เย็นนี้จะมีคนเข้ามาดูครับ ใครตัดสินใจก่อนก็ตามนั้นนะครับ ขอบคุณครับ :)
  • มีคนติดต่อผ่านมาทางพี่ เขาจะเอาเฉพาะตัวเมีย เอาไว้คุยหลังไมค์ก็แล้วกัน ช่วงนี้พี่ยุ่งกับทำออฟฟิตใหม่อาจะติดต่อยากนิด แต่ถ้าขายได้ก็ขายไปก่อนเลยครับ :-D
  • ขอพูดแบบไม่อายเลยนะคับถูกยิ่งกว่าขี้อีก ผมซื้มมาตัวเดียวยังแพงกว่าสองตัวรวมกันอีกคับ คอกเดียวกันหมาเทพราคาบ้านอย่างนี้ชาตินี้จะมีอีกรึปล่าวก็ไม่รู้คับช้าอดคับขอบอก

images by free.in.th

images by free.in.th
  • มาอีกแล้วของเขาดีจริงๆคับ..ใครได้ไปรับรองผสมกับสายบิซ มันมีปีศาจหลุดมาให้เห็นแน่คับแค่คิดก็มันแล้ว
  • ขออนุญาติครับ ตัวผู้ 15,000 ตัวเมีย 35,000 หรือ ตัวผู้ 18,000 ตัวเมีย 32,000 (สำหรับคนที่อยากได้แต่ตัวผู้ อีกคนอยากได้แต่ตัวเมีย) ถ้าตกลงกันได้ก็จับมือกันเลยครับ วิน วิน วิน ทั้งสามฝ่ายเลย อิอิ
  • ขออนุญาตปิดการขายนะครับ มีคนโอนมัดจำเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณทุกๆคนที่สนใจครับ
  • ใครได้ขอดีไปน้าาาาา
  • ดีใจด้วยครับ
  • ขอบคุณครับ
  • ไปเร็วมากครับ
  • โอยเสียดายตัวเมียจังครับ เห็นกระทู้นี้ตั้งกะเมื่อวานไม่ได้สนใจเข้ามาดูเร้ยย ตั้งชื่อกระทู้น่ามองผ่านมากเลยครับนึกว่าของขี้ๆ เข้ามาดูไม่ธรรมดาเลย อยากได้สายนี้มาให้ไอ้บิ้นหมาลาวอยู่พอดี...เสียดายยย