ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

502 x BullBull 45 วันแล้วครับผม
  • สำหรับท่านที่สนใจแนวนี้ลองโทรมาคุยกันครับ ลูกหมาสมบูรณ์มากๆครับ ผู้ 1 เมีย 1 ตัวครับผม สำหรับตัวผู้พี่ที่จองไว้มีปัญหาเรื่องเงินครับ ท่านที่สนใจจริงๆรีบเลยครับ ตัวนี้รับลองตัวจริงหัวสวยหน้าสวยครับ สนใจสอบถามได้ครับผม ถ้าชอบแนวนี้จริงๆลองคุยกันดูครับ 0872251761 เรื่องราคาถ้าชอบจริงๆโทรมาคุยกันเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15001.JPG 126K
  • ตัวจริงรับลองกระดูกใหญ่พอๆกันครับ 2 ตัวนี้จะต่างกันก็ตรงที่ ตัวเมียจะสูงกว่าแลและลำตัวหนาใหญ่กว่านิดๆครับนะ ปัจจุบัน แต่เรื่องทรงหน้าและลิปปาก ผมมองว่ากินตัวผู้ไม่ลงครับ ส่วนอนาคตคงขึ้นอยู่กับการเลี้ยงดูของแต่ละท่านอีกทีครับ ตัวผู้จะหางคตนิดหน่อยครับ และลูกหมานะปัจจุบันจะออกแนวขึ้นลายนิดๆครับ รายละเอียดอื่นๆโทรมาคุยกันได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15005.JPG 129K
  • มาต่อกันที่ตัวผู้เลยครับ ตัวนี้ผมมองว่าอนาคตตัดหูดีๆผมว่าโตขึ้นหล่อไม่แพ้พ่อ 502 แน่นอนครับ image
    ไฟล์แนบ
    SDC14968.JPG 135K
    SDC14970.JPG 109K
  • image
    ไฟล์แนบ
  • ภาพด้านข้างครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC14976.JPG 117K
  • ภาพถ่ายด้านบนให้เห็นทรงกระบอกปากครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC14974.JPG 106K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC14988.JPG 120K
  • ตามด้วยตัวเมียครับ กระดูกใหญ่ๆลำตัวหนากว่าตัวผู้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC14951.JPG 136K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC14961.JPG 128K
  • สนใจตัวเมียครับราคาเท่าไรครับ mai.nimanong@gmail.com
  • สั้น ตัน ได้ใจมากๆ
  • สวยมากครับ
  • red nose สายไหน อะครับ
  • ลูกสุนัขอยู่ที่ไหนครับ ภาคใต้ส่งได้มั๊ยครับ
  • ภาคใต้ก็ส่งได้ครับผม ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆที่ให้ความสนใจโทรมากันหลายสาย และต้องขอโทษสำหรับท่านที่ไม่ได้รับสายนะครับผม ท่านใดที่สนใจรีบเลยครับตอนนี้เหลือตัวผู้ตัวเดียวครับ ตัวเมียพี่ที่ กทม โอนเงินมัดจำแล้วครับผมรอส่งอย่างเดียวครับ ตัวผู้ครับ ส่วนสายเลือดลองคลิกดูตรงที่ผมเขียนไว้ว่ารายละเอียดของสายเลือดเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
  • แน่นอนมากๆๆ สวยจัดครับ หน้าตามันเหี้ยมโหดจริงๆๆๆ
  • เฮ้อ...เสียดายโบนัสไฟฟ้าออกไม่ทัน สวยๆแบบนี้แป๊บเดียวคงได้เจ้าของใหม่ สวยมากครับM1...
  • ตัวเมียสวยมากคับ ขายไปเท่าไรคับตัวเมียอะ

เสียดายมาช้าไป
  • ต้องขอโทษหลายๆท่านด้วยนะครับผมที่เมื่อคืนไม่ได้รับสาย เนื่องจากผมต้องตื่นแต่เช้าทุกวันเลยนอนตั้งแต่หัวค่ำเลยครับผม สำหรับท่านที่สนใจจริงๆตอนนี้ตัวผู้ยังอยู่นะครับผม ถ้าสนใจจริงๆลองคุยกันดูครับ อยากให้เขาไปอยู่กับคนที่พร้อมจริงๆครับ เอาภาพพ่อหมาตอนช่วงฟิตๆมาฝากครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC128052.jpg 119K
  • สวยดีครับ
  • พี่กอล์ฟผมที่โทรคุยกับพี่ 502 ไม่นานได้เจอกันimageimage
    ไฟล์แนบ
    0010.JPG 289K
    0101010.JPG 195K
  • ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกวามคิดเห็นเลยครับผม ขอบคุณพี่มาร์คครับ เห็นพี่ๆจัดกิจกรรมกันที่ดีวันบ่อยๆน่าสนุกมากเลยครับผม แต่น่าเสียดายผมอยู่ไกลมาก มีโอกาสได้ไปรวมชมแค่ครั้งสองครับเอง ถ้าผมอยู่กรุงเทพจะเอามาเข้ารวมกิจกรรมทุกครังเลยครับพี่ ผมว่าได้ทำกิจกรรมกับพิทบลูมันสนุกสุดๆเลยครับ ครับผมส่วนสาวสวยตัวนี้เท่าที่ได้คุยกัน ทั้งสายเลือดและหุ่นดูสวยไม่เบาเลยครับผม ถ้าไม่รังเกียจเจ้า 502 และชอบจริงๆผมเองก็ยินดีครับ จะฟิต 502 ไว้รอนะครับผม :013: ผมว่าไม่ตัดหูมันก็ดูสวยไปอีกแบบครับ คล้ายๆเจ้าจีจี้ผมเลยครับ

• ตัวเมียสวยมากๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่าน พี่กอล์ฟ น้าผี พี่กอล์ฟผมคิดว่าคงไม่น่าจะเกิน เม.ย. ถ้าอย่างไรแล้วผมจะโทรหาพี่อีกทีครับ และขอแสดงความยินดีกับพี่ที่ได้ลูก 502 vs BULL BULL ด้วยครับ