ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

________________Pitbull Phrapradaeng___________________
  • ไฟล์แนบ
    100_0739.jpg 91K
    100_0740.jpg 98K
    100_0741.jpg 101K
    100_0743.jpg 91K
    100_0744.jpg 91K
    100_0745.jpg 92K
    100_0747.jpg 93K
    100_0749.jpg 86K
    100_0750.jpg 75K
  • `จะเอาใจช่วยนะครับพี่ๆน้องๆพระประแดง ทุกคนน่ารักมากๆ อัธยาศัยดีมากๆ ประทับใจสำหรับเด้กใหม่อย่างผม สู้ๆนะคร๊าป
  • ใจมากครับ
  • ไม่เข้ามาซ่ะหลานวันเลย ช่วงนี้ลูกอ่อนอีกแล้วล่ะ เก่งสบายดีมั๊ยอ่ะ ไว้ว่างๆ
    จะเข้าไปหา เจ้าสามต้วน่ะ ได้ข่าวว่าชอบเนื้อแกะมากเดี๋ยวเอาไปฝาก
  • หวัดดีคับ ช่วงนี้ไม่ได้เข้าไปเลย งานยุ่ง ว่างๆจะพา turbo ไปเที่ยวใหม่
  • ว่างๆเข้ามานะครับมาวิ่งเล่นด้วยกัน ถ้าอยากได้เสื้อกลุ่มยังมีอยู่นะครับ
  • ไปปปปปปปปปปปปป
    หนายยยยยยยยยยย
    กันนนนนนนนนนนนน
    หมดดดดดดดดดดดด
    เข้ามาคุยกันหน่อยแร้วว
  • image
    ลืมกันหรือยัง
  • image
    ไฟล์แนบ
    pitbull_show14[1].jpg 29K
  • image
    ไฟล์แนบ
    pitbull_show10[1].jpg 237K
  • image
    ไฟล์แนบ
    pitbull_show11[1].jpg 28K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    pitbull_show24[1].jpg 24K
    SB12.jpg 69K
  • imageโซจาโครตเทพ
    ไฟล์แนบ
    SB12.jpg 69K
  • เอาลูกชายมาให้พี่ดูหน่อย จะหมกไปถึงไหน
  • ยังไม่ถึงเวลาครับเพ่พพ
    เอาไว้เปิดตัวงานตะพานหินทีเดียวเลย
    ไปเที่ยวป่ะล่ะ
  • เอาสาวๆมาหั๊ยดูimage
    ไฟล์แนบ
    pitbull_show12[1].jpg 24K
  • พระประแดงเปนไงบ้างเงียบเหงาจัง
    ไม่เห็นมีใครเข้ามาคุยกันบ้างเลย
    ตื่นตัวกันหน่อยแร้ววววววววว
  • ช่วงนี้กำลังซ้อมลากน้ำหนัก ว่างๆพาลูกชายมาลองนะ
  • ไจแอนท์คงไม่ไหวมั้ง
  • กลุ่มนี้ฟิตซ้อมถึงไหนแล้ว หรือถ้าไม่ไหวก็รีบบอกนะ
  • ต้องไหวซิครับพี่มาร์ค
  • ว่างัยครับพระประแดงสบายดีกันอยู่มั๊ย
    ฝากความคิดถึงๆทุกๆคนด้วย
    โดยเฉพาะ น้องนัตตี้ คิดถึงมาก
    อย่าลืมบอกนะ
  • เอาไว้เจอกันที่ D-1 จะต้องเจอพิทบูลพระประแดงครับพี่
  • เดี๋ยวเจอกัน
  • เก่ง (ตาเก่ง) ไม่กลัว กลัวโม้ (ตาเก่งโม้) ฮ่าๆๆ :030:
  • สวัสดี พระประแดง

เปนยังไงเหงียบเหงาจังเลยยยยย
  • RED LEVIES 501 imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    188576.jpg 193K
    188577.jpg 208K
    188578.jpg 206K
  • เหงียบเหงาอีกและ
    ระวังกลายเปนบ้านล้างนะ
    เปนห่วง
  • ซุ่มทำอารัยกันอยู่เนี่ย

เงียบ
    เหงา
    ซึม
    เศร้า
    หงอย
    คิดถึงว่ะ
  • imageเด๋วเจอกัน
    ไฟล์แนบ
    ghostriderjan06-1[1].jpg 24K
  • imageอย่าประมาทมิชะนั้นอาจเปนเช่นนี้
    ไฟล์แนบ
    __fwdDer.com__-085626547-a1[1].jpg 10K
  • สวัสดีพระประแดง

เปนงัยกันบ้าง

สบายดีกันอ่ะป่าว
  • รบกวนหน่อยนะครับพี่ๆ

พอดีผมอยากได้เรดโน้สทรงสูงใหญ่สัก 18-20 นิ้ว

แต่ผมงบน้อยอ่าครับมีงบอยู่ 5000 ครับ รบกวนพี่ๆช่วยทีนะครับ

อยากได้มาเลี้ยงจิงๆนะครับงบน้อยแต่รักจริงๆนะครับ
  • เงียบเหงาจริงๆ หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อย
  • RED TARO มารายงานตัวครับimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 58K
    3.JPG 84K
    2.JPG 75K
    4.JPG 73K
    5.JPG 102K
    8.JPG 122K
    6.JPG 62K
  • เมามายทุกวันสงกรานต์ ไม่ได้หายไปไหนแต่ไม่ได้เปิดคอมดูเรยจ้า
    เย็นนี้พาหมาไปเดินกันพี่เก่ง ไปหาหมอมากระดูกหลังบิดเซงชิพ
  • เดี๋ยววันงานเอาหมาบ้าไปกัดตูดพี่มาร์คดีกว่า5555555555
  • เฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่าเอาแต่กินเหล้าเอาหมาไปฟิตแล้วเอาออกงานด่วน
    ปล.ไอ้เฮง เด๋วเอามาปั้นดีกว่าแรงดี
  • พิทบูลพระประแดงเตรียมตัวกันถึงไหนแล้ว ผมเหลียงครับบ้านอยู่ ครุใน มีเสื้องานกันยังครับ

รวมกลุ่มกันมาเลยนะครับประกาศให้เค้ารู้ว่าเรามีดี รวมกลุ่มสั่งที่ผมได้เลยนะครับ

รับจองตามออเดอร์เสื้องาน Pataya Super Bully Show 2011 จองกันได้แล้วนะครับเสื้อรุ่นนี้เราส่งออกต่างประเทศด้วย สำหรับพี่น้องชาว พิทบูล บูลลี่ไทยแลนด์จัดไปตัวล่ะ 350บาท รวมค่าส่งเรียบร้อยเมื่อท่านโอนเรียบร้อยแล้วช่วยโทรแจ้งและส่งแมสเซสที่อยู่ด้วยนะครับ เมื่อเสื้อถึงมือผมจะรีบส่งให้ไปใส่หล่อกัน ไซค์เสื้อ M L XL มีสีดำสีเดียวครับ

เบอร์โทรศัพท์ 081-7357611 เหลียงครับ

braggy_gang@hotmail.com

เลขที่ บ/ช 3592860405 บัญชี ออมทรัพย์

วราภรณ์ กิจไพศาลศิลป์ ธ.กสิกรไทย สาขา บางครุ

image
    ไฟล์แนบ
    193613.jpg 218K
  • พี่เก่ง----นี่เบอร์ผมเอง
    -080-506-9876
    เบอร์นี้ไม่เปลี่ยนแน่นอน
    อันเก่ามันมีปัญหา
    ก็เลยไม่อยากใช้มัน
    มีข่าวอารัยโทรมาบอกบ้างนะ
    คิดถึงพระประแดงว่ะพี่
  • เฮียเหลียงหายไปเลยนะหาเงินเยอะระวังใช้ไม่หมดนะพี่
    พระประแดงวู้ๆๆๆเอารูปไปดูimage
    ไฟล์แนบ
    barbie1.JPG 183K
  • พี่เก่งยังมีลมหายใจอยู่ป่าวเนี๊ย

เงียบไปเลยนะ

ซุ่มทามอารัยกันอยู่เอ่ย
  • สำหรับพี่น้องชาวพระประแดง ใครซื้อเสื้อผมเซ็นชื่อเป็นที่ระลึกบนถุงใส่เสื้อให้ทุกตัวครับ 55
  • ขอบคุณเฮียเหลียงคร้าบ
  • นั่นๆๆ มีโปรโมทลายเซ็นต์ด้วย
    พี่เก่ง สั่งวันไหนบอกด้วยรวมกันไป
  • ไอ้น้องเราบางเดียวกัน น้องบางผึ้ง พี่บางครุ งานพัทยาพี่เชียร์กลุ่มน้องสุดตีน จัดไป
  • ฮิ้ววววววววววๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • กระผมก้อบางครุเหมียนกันนน
  • เปนงัยกันบ้างพี่น้องชาวพระประแดงยังสบายดีกันอยู่ป่าว
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    00000000000.jpg 149K
    gg1.jpg 156K
  • หมาบ้านๆ 5 เดือนครึ่ง