ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ร่วมไว้อาลัยเจ้า samurai paco
    เจ้าของตำแหน่ง abkc champion ตัวแรกของโลก
    เจ้านี่แหละคือ ตัวที่ change the bully game อย่างแท้จริง

"gone but not forgotten"

RIP. PACO จะอยู่ในความทรงจำของผมตลอดไป
  • ร่วมไว้อาลัยตำนานอีกตัวที่จากเราไป อ่างไม่มีวันกลับ

"paco" พาโค่

image
    ไฟล์แนบ
    paco.jpg 77K
  • ร่วมไว้อาลัยตำนานอีกตัวที่จากเราไป อ่างไม่มีวันกลับ

----------------------------------------
    ไปอ่างไหนถึงไม่ยอมกลับเหรอ
  • จุดธูปไหว้ ด้วยเซ
  • โทรไปบอกให้ทุกโรงเรียนลดธงลงมาครึ่งเสา ด้วยซิคับคุณกอล์ฟ
  • RIP. Paco

การจากไปของเพื่อนที่แสนจะซื่อสัตย์ผมเชื่อว่าเจ้าของทุกคนคงมีความเสียใจ

คนที่ไม่ใช่เจ้าของที่เลี้ยงดูเขามาคงไม่รู้หรอกว่าความผูกพันที่มีให้กันนั้นมีมากแค่ไหน

image
    ไฟล์แนบ
    paco.jpg 47K
  • Rest in peace,?,you deserve a rest!
  • Rip. the samurai Paco :002:
    Photobucket
  • เหมือนท่านประธานกล่าวนำไว้อาลัย คนสำคัญตายเลยว่ะแต่แม่งเป็นหมา อยากเป็นคนนำกระแสว่างั้น จิตวิทยาตื้นๆแม่งก็แห่ตามกัน
  • R.I.P Paco :-((

R.I.P T.I. :-((
  • เฮ้อ..ไร้ซึ่งจรรยาบรรณผีจริงๆหว่ะคุณเนี่ย..

Paco..คือสุนัขตัวที่ผมชอบมากๆตัวหนึ่ง และผมเชื่อว่าในเมืองไทยมีลูกหลานของมันเกินร้อย
    และที่สำคัญ Paco คือบลูลี่ที่ร่วมพลิกหน้าประวัติศาสน์ของวงการ บลูลี่โลก ผมคิดว่า มันจะอยู่ในความทรงจำของคนที่มีหัวใจบลูลี่ทุกคนตลอดไป...

R.I.P Paco
  • หลับให้สบายนะ R.I.P. PACO
    image
    ไฟล์แนบ
    The Samurai Pacoเธฅเธนเธ เธฃเธดเธงเน‚เธฅ.jpg 60K
  • สวยงามจนวันตาย

• นอกจากสุนัขตัวนี้ จะเป็นสุนัขที่มีบทบาทสำคัญ ของ bully world แล้ว มันยังเป็นสุนัขของเพื่อนเรา "มาโค่" ใครที่ได้สัมผัสตัวจริง ก็คงจะพูดเป็นคำเดียวกันว่า เป็นคนง่ายๆ และแนะนำทุกอย่างให้กับพวกเราอย่างจริงใจ และนิสัยเหมือนคนไทยมาก

กระทู้นี้ไม่ได้อยากจะให้คนมาพูดซ้ำเติม แต่อยากให้คนมาร่วมไว้อาลัย ส่วนคนไม่ชอบก็ไม่ต้องเข้ามา ผมว่าเราโชว์ respect กันได้

ขอบคุณครับ
  • R.I.P. PACO

งานตะพานผมจะเอาสายเลือดของมัน(paco)เมื่อผสมผสานเข้ากับสายเลือดของเรา มันจะอกมาเป็นอย่างไร ต้องตามไปดู

เจ้าคือสุนัขในตำนาน paco .....

image
  • RIP Paco , ond of the legend of bully
  • RIP. SAMURI PACO เด็กรุ่นไหม่ไฟแรง ถ้าไม่ทันบลูลี่ตัวนี้ ก้ออย่าพูดซ้ำเติมกันเลยครับ เพราะมันสำคัญจริงๆสำหรับคอ บลูลี่รุ่นแรกๆ
    ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    thumbs_getattachment2.jpg 27K
    getattachment2.jpg 50K
  • มันคือตำนานจริง R.I.P.PACO พี่เรกจะหลับเหรอครับพี่
  • ทหารไทยโดนระเบิดตายที่ภาคใต้ พวกเขาสละชีวิตเพื่อให้คนไทยอยู่กันอย่างมีความสุข ยังไม่มีใครมาลงสดุดีให้แบบนี้เลย