ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ฝากให้เพื่อนๆพี่ๆชม ครับผม ตอนนี้ก็ 52 วันแล้วครับผม เป็นลูกชายเจ้า 502 x BullBull และฝากให้พี่ๆที่โทรมาขอชมภาพปัจจุบันด้วยนะครับผม และท่านใดที่สนใจจริงๆโทรมาคุยกันได้เลยครับผม 0872251761 ตอนนีเริ่มออกแววจี๊ดแล้วครับ ชอบเล่นกิจกรรมไม่เบาเลย ตัวเมียอีกตัวไปอยู่กับเจ้าของใหม่แล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15097.JPG 122K
  • เอาภาพไปชมกันหลายๆมุมเลยครับผมเพื่อง่ายในการตัดสินใจครับผม แต่ถ้าไม่มีใครเอาผมคงเลี้ยงไว้ทำหมากิจกรรมเพิ่มอีกตัวครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15100.JPG 125K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC15115.JPG 134K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC15119.JPG 124K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC15122.JPG 121K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC15123.JPG 130K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC15125.JPG 119K
  • เจ้า 502 พ่อหมาปัจจุบันเลยครับผม ถ่ายตอนฝึกซ้อมลากน้ำหนักครับผม ชอบจริงๆโทรมาคุยกันเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15036.JPG 128K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC15044.JPG 114K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC15043.JPG 110K
  • สวยมากคับ
  • นู๋อยากได้ ๆๆๆ :o066:
  • เห็นโซ่ล่ามแล้วหนาวววว
  • 52 วันเท่ากัน
    รู้สึกเหมือนหมาผมเป็นหมาแคระไปเลยทีเดียวครับ ไหญ่มาก !
  • โซ่เห็นละ วู้ สุดๆๆ สวยครับ
  • แค่โซ่ยังหนาวแล้วคับ
  • หวัดดีครับผมเรื่องโซ่ผมใส่ตอนถ่ายรูปเท่านั้นครับ และก็ใส่บ้างเป็นบางเวลาไม่นานครับ เพื่อสร้างความคุ้นเคยให้เขาตั้งแต่เด็กๆครับ โตมาจะได้บ้าพลังๆครับ ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับการฝึกซ้อมของเจ้าของและสภาพร่างกายของตัวหมาอีกทีครับ ค่อยๆปรับไปที่ละเล็กละน้อยตามช่วงอายุของเขาครับ
  • ไม่รีดหน้าให้มันมั้งอ่ะ
    หน้ายับใด้ใจ
    ชอบมากคับ
  • หมาอยู่ไหนครับพี่แล้วราคาเท่าไรครับ
  • เอาคลิปเจ้าตัวเล็กไปชมกันครับ
  • จี๊ดจัดเลย !!
  • ลูกหมาตัวนี้สวยจริงๆ อยากได้แต่ไม่รู้ราคาสักเท่าไรต่อไปจิ๊ดแน่ๆ หน้าตายับ ย่น แต่ถ้าพามาที่บ้าน กลัวที่บ้านจะพังเพราะมีอยู่3-4 แล้วแต่ละวันกินกันหน้ามืด เล่นกันบ้านแทบพัง
  • ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านที่โทรมาและสนใจลูกเจ้า 502 กันอยู่หลายท่านเหมือนกัน แต่เนื่องจากลูกหมาชุดนี้มีแค่ 2 ตัวเองครับผม เอาไว้เจ้า 502มีผลงานอีกจะมาแจ้งให้ทราบนะครับผม และตอนนี้ก็มีเจ้าของกันหมดแล้วครับ เจ้าตัวผู้ตัวนี้ก็ได้เจ้าของใหม่ไปตั้งแต่เมื่อวานเลยครับผม มาอุ้มเองกับมือเลยครับ เลยถือโอกาสพาพี่เขาไปชมเจ้า 502 และเจ้า บูบู้ด้วยครับ แต่ที่ผมดีใจมากก็คือพี่เขาอยู่ชัยภูมิเหมือนกันครับ แบบว่าไม่ไกลกันมากจะได้มีโอกาสแวะไปชมได้ง่ายๆหน่อยครับ
  • เล็กพริกขี้หนู จริงๆ
  • อยู่ชัยภูมิหรือ ผมนึกว่าอยู่ที่ใต้ เห็นมีต้นยางพาราเต็มไปหมด หมาสวนยางหน้าเลี้ยงอยู่ในป่าหมาร่าเริง นิสัยดี ดูพ่อเขาหล่อมากๆเลย ตัดหูก็สวยด้วยทรงนี้ ให้ลูกก็เจ๋งไม่เบา ขอชมว่างามแท้แม่เอย
  • พี่ครับผมขอราคาหน่อยครับจะดูว่าไหวไหมที่ ampzaa.engineer@gmail.com รออยู่นะครับ ขอบคุณครับ
  • มือใหม่ครับ อยากสอบถามว่าหมาแดง ส่วนมากจะจี๊ดๆ ชอบกัดผ้าแบบนี้เกือบทุกตัวแบบในคลิปไหม

• เค้าสอยมาแว้วววววววว