ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-----REDBULL&WOODIE IN ODAIJINI----
  • โรงพยาบาลสัตว์โอไดจินี่ครับ พี่สาวผมแนะนำมา ก็เลยพาเจ้าวู้ดดี้ไป ตอนแรกเป็นแบททีเรียที่จมูกครับ

กับที่หู ตอนนี้หายดีเรียบร้อย หล่อมากกกก วันนี้ก็เลยพาทั้ง 2 ตัว ไปทำวัคซีนกับอาบน้ำเสริมหล่อกัน

หน่อย
  • ตอนแรกพี่บอกว่าเหมือนโรงพยาบาลสัตว์ทองหล่อ เราก็กะว่าแพงแน่ๆแต่ก็พาไปเพราะเค้าว่าดี

แต่พอเอาเข้าจริงๆคุณหมอดูแลดีมาก มีเฝ้า24 ชมด้วย แถมสุดท้ายตอนจ่ายเงิน ถูกมากครับ

ค่าทำคลอดคิดแค่ลูกหมาตัวละ 150 บาท ไม่น่าเชื่อ เจ้าวู้ดดี้รักษาหายแค่1500 ครับ ไม่ยืดเยื้อ หายสนิท

ครับ ก็เลยเอามาแนะนำเพื่อนๆครับ โรงพยาบาลอยู่ติดกับโรงพยาบาลสินแพทย์ครับ ถ้านึกไม่ออกก็เส้นที่อยู่

ตรงข้ามแฟช่นไอซ์แลนด์ครับ วิ่งไปทาง กม8 อยู่ซ้ายมือครับ สุดท้ายหมอน่ารักด้วย :-D
  • รูปครับ อาบน้ำๆ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2426.jpg 34K
    DSCF2428.jpg 28K
  • ตัวโรงบาล ที่จอดรถกว้างขวาง

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2439.jpg 43K
    DSCF2437.jpg 36K
  • ภายในสวยงาม น่ารักครับ อิอิ

imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2436.jpg 27K
    DSCF2434.jpg 36K
    DSCF2435.jpg 36K
    DSCF2433.jpg 26K
    DSCF2432.jpg 31K
  • อ่อ ลืมบอกไปครับ คุยกับพี่มาร์คว่าโรงพยาบาลดี ถูก จะเอามาลงเว็ป พี่มาร์คบอกดีจะได้แนะนำกันไป แต่

หลายๆที่ ที่แนะนำไป พอลูกค้าเยอะ จะขึ้นราคาแพงมาก แต่ที่นี่ผมบอกเค้าแล้วว่าจะโปรโมทให้เพราะดีและถูก

เค้าบอกว่าราคามาตรฐาน และเค้ามีเขียนบอกไว้ชัดเจนหมดทุกอย่างครับ แถมใครเป็นสมาชิกยังเก็บแต้ม

เป็นส่วนลดได้ด้วยครับ ใครอยู่ละแวกนี้ก็ลองมานะครับ ของเค้าดีจริง :063:
  • ของดีต้องลองครับimage
    ไฟล์แนบ
    Chead1WEB.jpg 47K
  • หมวดดูแล เรดบูล ดีๆหน่อยท่าน ผมเป็นห่วง
    เอามาอยู่เบตงมั๊ยท่าน :p
  • ของดีมีคุณภาพมาอีกแล้วครับท่าน
  • ดูจากสภาพแล้วไม่น่าจะถูก ปกติพาไปหาหมอเป็นห้องแถวเก่าหายเหมือนกัน ทั้งหลายทั้งปวงอยู่ที่หมอ เจอหมอไม่เป็นให้สถานที่ดียังไงมันก็ไม่หายหรอก
  • สถานที่หรูมาก ท่าทางน่าจะแพงแน่ๆ หมวดแน่ใจนะว่าราคาถูก พี่ไม่เคยเจอหมอหมาที่ไหนถูกจริงๆเลย ก้าวเข้าไปหนักเบาเตรียมตัวไว้เลยอย่างน้อยแบงค์เทาหนึ่งใบ หมาพี่เองก็ตายไปสองแล้ว โดนแต่ละครั้งหลายหมื่นด้วย แค่หมาตายก็ชอกช้ำพอแล้ว หากโดนหมอฟันค่ารักษาอีกมันเจ็บใจ ถ้ารักษาเต็มที่แล้วตายก็ยังพอทำใจได้ แต่จริงเท็จเราก็ไม่รู้ เพราะหมามันก็เล่าให้ฟังไม่ได้เสียด้วยว่าหมอรักษามันตรงอาหารหรือเปล่า

เครียดจริงๆเรื่องหมาป่วยเนี่ย
  • จัดไปครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2460.jpg 130K
  • อีกimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2461.jpg 136K
  • อีก

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2459.jpg 146K
  • ต่อ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2458.jpg 142K
  • ต่อimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2454.jpg 137K
  • ต่ออีก
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2455.jpg 136K
  • อ่ะimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2456.jpg 108K
  • พี่ตี๋มารับไปหน่อยครับ มันหื่นจัดเลยช่วงนี้ ไม่ไหวและ55

เห็นราคาแล้วค่อยใจชื้นครับ อันนี้ผมแนะนำไม่ใช่บังคับนะครับ ผมว่าดี

แต่บางคนไปอาจจะบอกว่าไม่ดีก็แล้วแต่พิจารณาของแต่ละบุคคลนะครับ
  • ขอบคุณมากครับหมวด
  • ดีครับแจ้งรายระเอียดค่าใช้จ่ายชัดเจนแบบนี้สบายใจดี เยี่ยมมากๆ
  • ขอบคุณครับ อีกหนึ่งทางเลือก สำหรับผู้ที่รักสัตว์
  • มีค่าหมอ(ค่าวิชาชีพ)หรือป่าว ผมเห็นบางทีมีบางทีไม่มี ไม่ทราบที่นี้มีหรือเปล่า