ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull x Rottweiler = Pitweiler
  • คิดอย่างไร กับหมา hybrid พันธุ์นี้ครับ?
  • ตามลิ๊งค์ข้างล่าง

http://www.dogbreedinfo.com/p/pitweiler.htm
  • หน้าตาก็ไม่แปลกไปเท่าไหร่ แต่ไม่ค่อยชอบ (เสียหมา)
  • กัดเก่งแรงเยอะ(พิท) +อารมห์ร้ายเดาใจยากขี้หงุดหงิดไม่ชอบเด็ก(ร๊อต) = น่ากลัวครับ
  • อยากเห็น ร๊อต สายกัด จัง
  • ไม่มีเหตุผลอะไรที่จะผสม พิท กะ ร๊อด
    เราต้องการหมาที่แข็งแรง ขนาดไม่ใหญ่
    มาก พาไปไหนมาไหนได้สะดวก แรงขับ
    เยี่ยม ซื่อสัตย์ รักเจ้าของ เข้ากับคนได้ดี
    ซึ่งพิทบูลมันมีทุกอย่างแล้ว จะไปผสมกับ
    ร๊อดเพื่ออะไร
  • ไม่มีใครดีกว่าใครหรอก

ถุย พิท ดีกว่า
    ถุย ร๊อด ดีกว่า

ประสาทแดก พวก หมา ๆ !!!!!
  • มึงถุยแล้วกลับไปเลียที่มึงถุยออกมาด้วยไอ้แมงสาป
  • ก็เหมือนเอาสีของร็อตไวเลอร์ ไปสาดที่ตัวพิตบูล.. เเล้วใจก็หายไปครึ่งนึง..
    เเต่ถ้าถามผม ผมไม่ชอบสีนี้เลย เพราะหมาที่มีสีนี้มันคือ เยอรมันเชฟเพิร์ด โดเบอร์เเมน ร๊อดไวเลอร์ สังเกตุได้ว่าจะมีสีเดียวกัน ว่ากันว่า ร๊อดไวเลอร์เป็นจอมขย้ำเด็กเเละคนเเก่หรอคนที่ดูเเล้วอ่อนเเอ โดเบอร์เเมนก็เป็นเจ้าปีศาจร้ายอันน่าสพรึงกลัว ส่วนเชพเพร์ดเป็นเจ้าเเสนรู้สารพัดประโยชน์ เเต่ทั้งหมดนี้มันจะยังไงก็ช่างเเต่ไม่ใช่สเปคผมหรอก... ผมต้องพิตบูลเท่านั้น เล็กๆกระชับ..เเต่เต็มไปด้วยพลังอันมหาศาล จะผสมอะไรก็ช่างเหอะ..
    เเต่ผมต้องพิตบูลเเท้เท่านั้น...