ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาที่ดุและโหดกว่าพิทบูลมาก
  • มีชมรมเหมือนพิทบูลด้วยนะ ดูที่รูป

image
    image
    สายจูงอย่างเดียวคงไม่พอครับ ต้องมีไม้ไว้ตีมัน 55
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    549317516.jpg 121K
    549318227.jpg 136K
    african_pets_02.jpg 31K
    african_pets_01.jpg 66K
    african_pets_03.jpg 39K
    african_pets_04.jpg 42K
    african_pets_10.jpg 54K
    african_pets_11.jpg 55K
  • ชื่อเรียกหมา แต่มันไม่ใช่หมาครับ
    ไฮยีน่า อยู่ตระกูลเดียวกับอีเห็นครับ :015:
  • ช่ายๆ มันไม่ไช่หมา
  • ผมว่าพิกัดน้ำหนักเท่าๆ กัน พิทบูลก็น่าจะยังไหว นะครับ 555
  • โคตรเทห์เลย เมี่อไหร่จะมีมาเลี้ยงแถวบ้านเราบ้างน้อ จริง ๆ แล้วคือหมาแหละครับ อีเห็นก็ตระกูลเดียวกะหมาเหมือนกัน
  • รุนแรงมาก 555+ สุดยอด ใครจะกล้าเดินผ่านเนี่ย พิทบลู กับบลูลี่เจ้าของต้องออกแนวhiphopหน่อยๆ
    แต่ตัวนี่เจ้าต้องติส มาก แต่งซะ
  • อีเห็น กลายเป็นตระกูลเดียวกับหมาอีกแล้วเหรอครับ
    พลิกตำราแทบไม่ทัน :013:
  • อีเหนรึอีเห็นเนี่ยมันตระกูลเเมวเหมียว
  • หน้า้เลี้ยงจังวะ...อิ.อิ.อิ...เอาไว้ไปเดินแถวๆม็อบ..คงมันส์...ดีนิ.
  • เย้ยยยยยยยย
    ตัวใหญ่ชิหายเลย
    มีคนเลี้ยงลิงบาบูนด้้วย
  • เห็นแบบนี้แล้วนึกถึงท่านยีนส์เลยจริงๆพับผ่า

ท่านยีนส์ไม่เอาซักตัวเหรอครับ เอามาทำให้เป็น
    จมูกแดงเล่นๆดูนะ ฮ่าๆๆๆ

จริงเลยอ้น คนเลี้ยงนี่โคตรติสเลยฮ่าๆๆๆ
  • เอามาเดินแถวบ้านคงมันนนนน
  • น่าเอาพิทบูลไปผสมฮายีน่า จะได้มีสายพันธ์ปีศาจบนโลกนี้ กรั๊กๆๆ
  • ดูในสาระคดีนึกว่าตัวมันจะเล้ก เพราะเป็นพวกชอบกินซากสัตว์ แถมยังกล้าขโมยเหยื่อของพวกสิงโตอีกต่างหาก

เวลาเห็นในทีวี จะมีแค่ สัตว์ป่าที่ถูกล่า มีสิงโต และมีพวกไฮยีน่านี่แหละกระมัง ดูๆไปก็เห็นตัวไม่ใหญ่นี่หว่า

พอย้อนกลับไปดูอีกที่ อ้อ สิ่งโตมันตัวใหญ่มากๆต่างหาก ไอ้พวกนี้เลยดูว่าเล็ก

ตัวจริงใหญ่บะเริ่มเลยแฮะ ท่านยีนส์ครับ ตัวละแสนฝ่า อิอิ
  • โหดร้าย
  • ตอนนี้อยู่ที่ประเทศซูดาน กำลังหาเจ้าตัวนี้อยู่ อยากได้สักตัวยังหาไม่เจอเลย!!!
  • เท่ๆๆๆ 555+
  • ใครเลี้ยงก็เอาเหอะ ผมไม่เอาด้วยคนหรอก กลัว... :o002:
  • ถ้าเลี้ยงสงสัยไม่มีใครคบด้วยแน่ (เพราะน่ากลัวที่สูดดดดด) :o002:
  • พิทบูลอาจไม่ไหวก็ได้ครับ เพราะฮายีน่า เป็นสัตว์ที่น่าจะมีกรามที่ทำให้กัดแรงว่าพิทบูลครับ
    เคยได้ยินว่า มันกัดแรงเป็นอันดับสามของโลก 5555 (พิทบูลน่าจะอันดับ 4 ครับ)
    **** ข้อมูลไม่คอนเฟิร์มนะครับ**** ได้ยินเขาเล่าให้ฟังอีกที
  • กัดเเรงครับ....อันนี้จริง เเต่มันไม่ค่อยสมส่วน เพราะขาหน้ากับขาหลังไม่เท่ากัน เเล้ว ไฮอีน่า เนี่ย...ใจมันสู้พิตบูลไม่ได้ครับ... เเต่ขนาดตัวต้องเท่ากันนะ ถ้าไฮอีน่
  • กัดเเรงน่ะจริงครับ.....มันกัดหนัก เพราะตัวมันใหญ่กว่า...ใจมันก็ไม่เท่าไร...
    ถ้าตัวเท่ากัน เสร็จพิตบูล
    เเต่ถ้ามันใหญ่กว่า พิตบูลก็เดี้ยงเหมือนกัน :o023:
  • ไอ้ที่ดูรูปมา และที่บอกว่าดุมากมา ผมว่าไม่มีสายพันธ์ไหน
    ดุเท่าเมียพ้ม หร๊อกกกกกก........อ่ะล้อเล่ง
  • 555 bombe ... พูดถูกใจ :-))
  • น่ากลัวครับ บ้านผมไม่กล้าเลี้ยงหรอก ลูกเเละภรรยาผมบ่นชัวร์ บรื๋ออออ~~ :o063:
  • เ่อ่อ ใช่ครับ ถ้าตัวเท่ากันผมคิดว่าพิทบูลมันเจ๋งกว่าแน่นอน เพราะพิทมันเป็นหมาใจใหญ่เกินตัว
    แต่ใหญ่กว่าเยอะก็แย่เหมือนกัน
  • Ha Ha .....คุณ bombe ถูกใจ...กด Like ไปเลย 10 ที
  • ผมว่าหมาพันธ์ทิเบตดุกว่านะ แพงที่สุดในโลกด้วย อิอิอิimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    924-1475-02.jpg 92K
    496028-topic-ix-2.jpg 24K
    553000006993204.jpg 70K
    5530000069932021.jpg 70K
  • เลี้ยงสิงโตใปเลยดิเท่ดี
  • น่ากลัวจัด
  • จีดเลย ทำไมไม่เลี้ยงสิงโตไปเลยล่ะ
    ล้อสะเหมือน(สิงโต) :027: :o043: :o065: :o024:
  • แต่ทำแบบนี้เหมือนพิทบลูได้ป่ะ
    มาดูความสามารถของพิทบลูกัน
    http://video.clipmass.com/movie/1091004748251158
  • ผมว่ามีกินเจ้าของมั่งละ ถ้าหิวจัดแล้วไม่ให้มัน
  • ทิเบตัน เห็นพวกประกาศขายลูกหมา ตัวละ 85,000 บาท ไม่รู้ว่าสวยหรือเปล่า? แพงโคตร
  • ชอบมากดุดี :m98:
  • เเต่งตัวได้ฮิปปี้มาก
  • ตามที่เคยเห็นการจัดอันดับ หมาพันทิเบต ดุน้อยกว่า พิทบูลนะ เเต่เผอิญว่าทิเบตมันตัวหญ่ายยยยยยยกว่ามั่กๆ อันนี้เจ้าพิทบูลขืนเข้าไปทำซ่าสงสัยจะโดนกินเเหงๆ
  • พิทบูลมันดุตรงไหนอ่ะครับ......
    เดี๋ยวนี้หาเเทบไม่เจอ ที่เจอส่วนใหญ่ก็เห็นเป็นหมูอ้วน หน้าสั้นหายใจไม่ค่อยถนัด หอบง่าย เเละอื่นๆ

ผมลืมไปเลยครับว่าพิทบูลมันดุ ฮี้วๆๆๆ
  • เเค่หายใจมันยังจะตายเอา !! คงไม่ต้องพูดถึงเรื่องที่มันจะไปสู้ใคร ฮา...............
  • ชม รม นี้ โหด กว่า พิทบูล อีก อะ.......
  • ถูกต้องน่ะคร้าบบบบบบ
  • ไฮยีน่ามีพลังกัดรุนแรงที่สุดของสัตว์ทุกชนิด ถ้าเทียบกันที่แรงกัดต่อพื้นที่ครับ ส่วนพิทบูลเทียบไม่ติดหรอก ขนาดกระดูกแข็งๆมันยังกัดขาด คอพิทบูลจะรอดไหมล่ะ อีกอย่างพิทบูลจะกัดมันให้รู้สึกเจ็บได้หรือเปล่า ลองศึกษาข้อมูลดูครับ
  • หมาที่แพงที่สัดในในโปรสีดำ5ร้านสีแดง45