ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

---- UP DATE " I-PAD " [ KIMBO x HANA ] 5 MONTH AT SISAKET----
  • สวัสดีครับ...พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ที่รักทุกท่าน วันนี้แดดร่มลมตก อากาศเย็น ๆ เลยถือโอกาสพาเจ้า I-pad ไปถ่ายรูปและก็นำมาอัพเดทให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ได้แสดงความคิดเห็น ติชมครับ ซึ่งเจ้า I-PAD เป็นลูกของ KIMBO [ MOJO x VENUS ] กับ HANA [ JESPER x BABY ] เป็นหมาตัวหนึ่งของผมและมันก็สังกัดกลุ่ม " Spirit OF Pits Sisaket " ขอบคุณ ป๋ามาร์ดสำหรับพื้นที่ในการแสดงความเห็นครับ ...

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0284.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0299.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0312.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0248.jpg

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0259.jpg
  • ตอนเล็ก ๆ ครับ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC09067.JPG

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0047.jpg
  • งามจริงๆครับ...
  • image

น่ารักคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2461.JPG 70K
  • สต๊อปหน้าสวยงามมากครับ/ว่าแต่SHAPEN มากไปน่ะครับ
  • สวยเลยครับพี่โต กว่าจะถึงงานพัทยาจะเป็นยังไงครับเนี่ย
  • ตัวลายเสือของใครคับสต็อปน่าดี

• สวยมากครับพี่โด...เมื่อไหร่ DAIVO จะหายหว่า..จะได้ถ่ายรูปมาลงมั่ง..แล้วพี่น้องมันตัวอื่นๆเป็ไงกันมั่งพี่
    ไฟล์แนบ
    P1010581..jpg 171K
  • ลืมแทรก..เอาใหม่ๆimage
    ไฟล์แนบ
    P1010581..jpg 171K
  • สวยครับพี่โต
  • ขอบคุณ

พี่เติ้ล ตะพานหิน
    พี่ AonPathumThani
    ท่านตั้ม ที่เฝ้าดูมาตลอด
    พี่ผี ทั้งสองท่าน
    น้องสุ เจ้าไดโว่ ปล.เท่าทีู่ดูรูปตอนนี้กำำลังดีครับสุ
    บิ๊กบัง พันธ์มิตรที่น่ารักเสมอ
    พี่จักร BB ..

ขอบคุณครับ สำหรับความเห็นครับ
  • ป๊ะป๋า..มาแว้วววว......สวยครับพี่โต ว่าแต่คอI-Pad สวยนะเหลืองเชียว พ่อมันยังไม่มีใส่เลย สงสัยต้องเพิ่งบารมีI-Pad ซะแล้ว5555image
    ไฟล์แนบ
    DSCF6732.jpg 34K
  • นึกว่าจะไม่มาซะแล้วน้องเรา สบายดีบ่ ได้ข่าวว่าราคายางขี้นนั่งนับเงินแทบไม่มีเวลาเลยเหรอ

สร้อยคอ I-PAD หรือจะสู้กรงสแตนเลส ติดแอร์ของไอ้ KIM ละ..เจ้านาย
  • กระดูกใหญ่มากชอบๆ
  • สวยครับ แต่ผอมไปนิดส์
  • IPADหน้าตาสวยดีครับ ชอบๆ