ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

WHITE CAMALO KOMODO+ANGIE 3.5 RED RED DOG white eye
  • ขออนุญาติพี่มาร์ค และพี่น้องพิตบูลโซนทุกท่านครับ
    ลูก komodo+angie image
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 227K
  • ต่อครับimage
    ไฟล์แนบ
    000000.jpg 182K
  • image
    ไฟล์แนบ
    0000.jpg 179K
  • image
    ไฟล์แนบ
    00000.jpg 157K
  • ตัวนี้กลายเป็นอดีตไปแล้วครับ เสียใจมากๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    000000.jpg 179K
  • image
    ไฟล์แนบ
    0000000.jpg 169K
  • สวยทั้งคู่เลยครับสุดยอด
  • image
    ไฟล์แนบ
    00000000.jpg 192K
  • เป็นอะไรเสียครับ
  • คงไม่มีตัวใหนมาแทนมันได้อีกแล้ว ทุกครั้งที่นั่งดูรูปมันทำใจยอมรับแทบไม่ได้image
    ไฟล์แนบ
    0.jpg 209K
  • ติดเชื้อพาโวครับ ยากที่จะทำใจ พยายามหักห้ามใจimage
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 211K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 193K
  • เสียดายแทน โครงสร้างถูกใจโคตรๆ
  • ขออนุญาติพี่น้องทุกท่านด้วยครับ ขอโพสต์รูปไปเรื่อยๆ อาจดูแล้วไม่มีสาระอะไร ต้องขอโทษมาที่นี้ด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 186K
  • พี่มาร์คครับ ผมทำใจแทบไม่ได้ ผมบอกตามความรู้สึกส่วนตัว มันคือ บีเจ ตัวเมีย ผมพยายามกลั้นน้ำตา
    ฝืนความรู้สึกเสียใจ ณ ตอนนี้ผมก็พยายามทำใจอยู่image
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 197K
  • image
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 192K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1111.jpg 171K
  • เสียใจด้วยครับ ใจเย็นๆ เลี้ยงตัวที่เหลือให้ดีที่สุดครับ
  • ขอบคุณมากครับสำหรับน้ำใจ และความรู้สึกดีๆๆ ขอบคุณมากครับต้า
  • image
    ไฟล์แนบ
    11111.jpg 159K
  • ขออนุญาตินะครับimage
    ไฟล์แนบ
    1111.jpg 232K
  • image
    ไฟล์แนบ
    101.jpg 172K
  • image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 208K
  • image
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 188K
  • image
    ไฟล์แนบ
    222.jpg 194K
  • image
    ไฟล์แนบ
    2222.jpg 189K
  • image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 208K
  • image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 57K
  • image
    ไฟล์แนบ
    183788[1].jpg 62K
  • image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 56K
  • image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 166K
  • พี่เห็นช่วงขาหน้าของมัน เห็นเส้นเลือดของมัน เห็นอุ้งเท้าของมัน เช็ดเป็ด มันช่างเป็นอะไรที่คุ้นเคยจริงๆครับ
  • อูยยย กระดูกขาสุดๆเลย เหมือนBJจริงๆครับ เสียใจด้วย เสียดายแทน จับคู่ลงตัวขนาดนี้สงสัยคงต้องRepeatอีกซักรอบ
  • เสียใจด้วยครับพี่เก้ว
  • ขายหมดหรือยังครับ
    ถ้ายัง ขายราคาเท่าไร เหลือตัวไหนบ้าง
    สนใจอย่างแรงครับ [-O<
  • เสียใจด้วยครับคุณเก้วนึกแล้วเสียดายแทนอยากเห็นหมาดีๆในจังหวัดกาญแต่ต้องสูญเสียไปอีกหนึ่ง
    ลูก BJ โครงสร้างเหมือนมากๆครับขนาดยังเด็กๆอยู่ยังสวยเลยยิ่งนึกยิ่งเสีสยดายแทน :022:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ พี่MRW.....เข้าใจความรู้สึกพี่ครับ....ผมก็พึ่งเสียเจ้าตัวน้อยไปเหมือนกันครับ...
  • ขอบคุณมากครับ ขอบคุณพี่มาร์คมากครับ ขอบคุณคุณตั้วเรดโซนมากครับ ขอบคุณคุณคิงมากครับ ขอบคุณน้าผีมากครับ ขอบคุณพี่วุทมากครับ
    ต้องขอโทษทุกท่านด้วยนะครับที่ทำให้เข้าใจผิด ลูกสุนัขทั้งสองตัว เกิดจากพ่อแม่คนละตัวกันครับ
    1.ตัวสีนวลๆ เกิดจากkomodo+angie ครับ ของผมเองครับ
    2.ตัวสีแดง เกิดจาก bj+berry ครับ ของพี่กะทิง
    ไม่ได้มีเจตนาให้เข้าใจผิดนะครับ ลูกสุนัขทั้งสองตัวอยากเก็บไว้รอจนโตเต็มที่แบบไม่เปิดเผย แต่ยอมรับว่าเสียใจมากอยากระบาย
    พี่มาร์คกับพี่กะทิง ช่วยต่อเติมสานฝันให้พี่น้องพิตบูลโซน ช่วยRepeatอีกซักรอบได้มั้ยครับ
  • สุดเขตประเทศไทยเลยคับ
    สวยมากมายไม่น่าตายเลย
    แต่สีฟางข้าวก็สวยนะ
  • ดูครับตามความรู้สึกของผม ผมบอกกับครอบครัวว่ามันโครตเหมือน บีเจ มากๆ ยิ่งเลี้ยงยิ่งมองดูยิ่งเหมือน
    แรงขับ ความจี๊ด ตามรูปเลยครับ ความนิ่งและเข้าใจสอนง่ายมาก image
    ไฟล์แนบ
    55.jpg 197K
  • image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 214K
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับคุณ MRW เรื่องร้ายผ่านไปแล้ว เป็นบทเรียนให้เราต้องระมัดระวังและไม่ประมาท กลางปีนี้อาจมีข่าวดีอีกก็ได้ครับ
  • ขอบคุณคุณว่านมากครับ ถ้าผมสามารถใช้เงินซื้อชีวิตมันคืนมาได้ เท่าที่จะทำได้ผมยอม
    ผมขับรถจากบ้านทุกวันเพื่อพามันไปโรงพยาบาลสัตว์ที่คิดว่าดีที่สุด ระยะทางร่วม70โล ใช้เวลารอรักษาทุกวัน
    จากสัตวแพทย์ร่วม 4 ชั่วโมงต่อครั้ง ยังไม่สามารถรักษาชีวิตมันได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 182K
  • image
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 176K
  • image
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 192K
  • ขอบคุณ คุณidolrepresent ขอบคุณน้ำใจ ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณพี่KATING ด้วยครับ ขอบคุณน้ำใจ ขอบคุณครับ
  • พี่..MRW....ครับ...พี่เป็นแบบผมเลย...ผมก็รอการทับใหม่อีกครั้งครับ....รอการกลับมาของเจ้าตัวน้อยเหมือนกันครับพี่......เอาใจช่วยครับ.....ขอให้ผ่านช่วงเสียใจ+เสียดาย....และรอการกลับมาอีกครั้งของเจ้าตัวน้อยที่เรารัก..
    image
    ไฟล์แนบ
    page1.jpg 140K
  • สวยจริงๆๆๆครับเสียยดายยย
  • ลูกบีเจตัวนี้ซื้อมากี่หมื่นครับ
  • ขอโทดนะคับไม่ทราบว่าเสียไปนานรึยังคับ
    น่าเสีบดายจังบอกตามตรงเลยแววมาตั้งแต่เด็กเลยคับของผมมีลูกบีเจกับซาร่าอยู่ตัวนึง
    อายุเกือบสามปีแล้วคับยังงัยก็ขอเป็นกำลังใจให้นะคับ
    ผมเคยเสียหมาไปตัวนึงก็กับพาโวนี่แหละคับทำใจลำบากมากimage
    ไฟล์แนบ
    184651.jpg 114K