ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Tigger GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI IND-1 (Clip VDO)
  • หาเวลาได้ซะที ซัมเมอเรียนไม่เยอะมาก มีเวลาแล้วว อยู่กับอ้น แค่พาลากยาง ว่ายน้ำ วิ่งๆ กินนอน 555+ มาเจอที่D-1 สุดๆเลย ทุกด่านลองหมด ทำได้บ้างไม่ได้บ้าง แต่ครูฝึก ฝึกจนทำได้เลยแค่คั้งแรกที่ไป เฮ้อดีใจ เสียแค่อากาศ ร้อนมากๆๆ มีน้ำเย็นๆๆดื่ม ทั้งคนและหมา สบายใจ เลยให้แฟนทำคลิปมาให้พี่ๆ เพื่อนชมกันครับ จะได้หันมาทำกิจกรรมร่วมกัน สนุกดีครับ เดี๋ยวเจอกันใหม่ ไม่นานนี้555+

• image
    วิ่ง ฝึกครั้งแรกวิ่งยาวเลย

image
    เตรียมลุย
    image
    จ๊ากก
    ฮึบimage

ครั้งแรกไม่รอด ครั้งต่อไปโดดไม่หยุดimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 214K
    3.jpg 245K
    4.jpg 208K
    5.jpg 285K
    6.jpg 219K
  • ขอบคุณคร้าบบบimage
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 56K
  • ดีใจด้วยตาอ้น ดูมีฟามสุขจิงจิ๊ง

เจ้าทิกเกอร์มีโอกาศแล้ว ดีใจกับมันที่มีเจ้านายดีๆจัง พาไปบ่อยๆนะตาอ้น
  • ไปครั้งนึ่งจ่ายกี่บาทครับอยากพาไปมั้งจัง
  • ได้พาหมาไปออกกำลังกายนี้มันมีความสุขจริงๆเลยใช้ไหมครับ55555
  • อยากลากแบบหนักๆ ดูมั่งมั๊ย วันอาทิตย์เจอกัน
  • อยากไปมั่งจัง....^ ^
  • เยี่ยมมมมมม
  • ขอบคุณครับพี่โจ ติดตามมาตั้งแต่ัมนเล็กๆๆเลยนะพี่ คิดถึงครับ
    น้าผีครับครั้งละ400บาท ทุกเครื่องเล่น รวมครูฝึกด้วยครับ
    ครับคุณKENG_CM มันมีความสุขมากๆๆแบบบอกไม่ถูกจริงๆๆครับ
    ช่วงนี้รักษาผิวอยู่ครับคุณปอมDNATRICOLOR ลากๆหนักยังไม่อยากไปอัดมากครับ อายุปีนิดๆๆๆเองครับ ขอฟิตเรื่อยๆๆอยู่นานๆๆดีกว่าครับ ผมเรียนอยู่ ไม่อยากหาหมาฟิตใหม่ 5555555555555+
    รีบมาเลยแพร อ้นรออยู่ 5555+
    ขอบคุณครับพี่vespapink
  • เจ้าชู้อีกแระนะ วันนี้พาแฟนคนไหนไปอ่ะ :030:
  • เอาไอ้มึน(หมาเหลือง)ของผมมาทำประโยชน์มั่งดีกว่า
    ไอ้นี่ทำได้อย่างเดียวคือทำหน้าบ้านสกปรก
    คุ้ยดินทั้งวัน555imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2197.JPG 148K
    IMG_2202.JPG 180K
  • อารายๆๆๆพี่มาร์คๆๆๆ พาคนไหนไปอะพี่ ช่วยเลือกหน่อย

จะบ้าาาหรอ 5555+

คนเดิมครับพี่ แหมมมๆๆ ขอบคุณที่แวะมาแซวให้น้องงานเข้าเล่นๆๆครับพี่

พี่vespapink จัดหนักเลยพี่ 5555+ ของอ้น สายกัดนะครับ กัดอาหารเม็ด กัดไม้ กัดแหลกเลย 555+
  • น่าสนุกนะเนี่ย ทั้งคนทั้งหมาเลย ท่าทางเจ้าทิกเกอร์นี่
    ดูมีความสุขน่าดูเลยนะเนี่ย
  • ขอโทษนะน้องชาย หวังว่าแฟนตัวจริงของอ้นไม่เล่นบอร์ดนี้นะ ก็อ้นเล่นคบทีละหลายๆคน พี่จะไปจำได้อย่างไร 555
  • ค่ะพี่มาร์ค...ภัทรไม่ได้นะเล่นแค่แวะมาทักทายพี่ๆ ทุกคน ^3^ 55
  • จ๊ากกกกก อ้นพี่ขอโทษนะ ไหนอ้นบอกว่าสั่งได้
  • เดี๋ยวพี่หาทนายไปช่วยนะ กร๊ากกๆๆๆ
  • ดูน้องหมามีความสุขมากเลยค่ะ
    :o016:
  • ภัทรถ้าอ้นพาผิดคนจับแม่งลากยางให้เข็ด555+
  • ทำไมแต่ละคนโหดร้ายกันจังเนี่ยยย พี่มาร์คที่บอกว่าสั่งคือสั่งไปไหนอ้นก็ไปหมดครับ ฮ่าๆๆ
    ขอบคุณครับพี่ตั้มว่างเจอกััน d1 หน่อยมั๊ยคร้าบ

yingprt8 ขอบคุณครับ
    พี่มุกโหดไปๆๆๆ ฮ่าๆๆ
  • vespapink ภาพโหด ปนฮาจริงๆๆครับพี่ ฮ่าๆๆ
  • จับนั่งยางไม่ดีกว่ารื้อพี่มุก ฮ่า ฮ่า :-D

เมื่อไหร่จะมาน้อตาอ้น รอจนทะเลแห้งเหือดแล้วเนี่ย
  • โหวพี่โจยังมาแกล้งงงงง ชิชิ ใจเยนครับพี่ ตอนนี้ภัทรเรียนจบไปแล้วว เหลืออ้นๆๆๆ ฮ่าๆๆ จบมะไหร่ เจอกัล
  • ขอบคุณค๊าบคุณอ้น
  • อิอิค๊าบภาพแรกโดนใจจริงๆๆ หนาโหด แต่เล่นซะฮาเลย ฟิตๆๆๆครับ ได้เวลาแล้วฮ่าๆๆ
    เวลาไรวะ ฮ่าๆๆ
  • หวัดครับพี่โจ หลีหญิง เอ้ยไม่ใช่หลีเป๊ะ
    หน้าร้อนแล้วอ้นแม่น้ำเจ้าพระยาซักยกมั๊ยน้อง
    จะพาไอ้ตอฟ กับอีคิ้มของพี่เป้ ไปหัดว่ายซะหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    kb1.jpg 224K
  • ไปด้วยคร้าบ วันไหน คร้าบ พี่
  • คิดถึงต๊อบกะหมวยจังเลย....คิดถึงแม่ต๊อบกะหมวยด้วย อิอิ