ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เด็กใหม่คับ
  • ผมเพิ่งเริ่มเลี้ยง ฝากตัวด้วยคับ(moteคับ)
  • ยินดีครับ
  • ลองทำกิจกรรมที่ดีวันดูคับ
  • ตัวแรกสีแดงแต่ว่าตายใปแล้ว ซื้อมาจากjjชลบุรี
  • เลี้ยงใด้2วันก้อใปหาหมอเพราะมันป่วย15วันก้อหาหมอแล้วมันก้อตาย คนขายเค้าบอกว่าเป็นลูกของramrock
  • ด้วยความอยากใด้เลยซื้อมา แต่ใม่เสียดายเงินหรอกสงสารมัน
  • อ้าว ซวยจริงๆ หมาตายซะแล้ว
    เงาะเองก็เคยเจอมา สิบปีก่อนอยู่ ม.ต้น อยากได้หมามากกก
    ได้หมามาตัวละตั้งสองหมื่นวิ่งอยู่สองวัน ป่วยเข้า ร.พ. ตาย
    ที่ฟาร์มนั้นเ้ารู้ข่าวมาด่าเรากลับอีกหาว่าเลี้ยงไม่เป็น แต่หมอบอว่าดูจากใบประวัติแล้วคนขายผิด
    แต่ก็ไม่ได้เอาเรื่องอะไรให้บาปกรรมตามสนองไป
    ....ต้องระวังจริงๆ ครับเรื่องหมาเนี่ย หมาป่วยแล้วเราเลี้ยงมันก็รักมัน ไม่ได้เเสียดายหรอกเงินอะ
    คราวต่อไปก็ระวังนะครับ.
  • ตอนนี้ใด้ตัวใหม่แล้วครับสีดำ 8เดือนแล้วคับ แต่ว่าเป็นตัวเมีย
  • นิสัยดีใม่ดุเลี้ยงรวมกับชิวาว่า2ตัวpug1ตัวและชิสุ1ตัวคับ
  • ยินดีต้อนรับครับ