ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วิธีจัดการกับ "หมาดื้อ" ครับ
  • imageimage
    นี่ครับหมาดื้อ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9390.JPG 97K
    IMG_9389.JPG 94K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9422.JPG 173K
    IMG_9423.JPG 211K
    IMG_9424.JPG 181K
  • ผมจับใส่ตะกร้าเลย ดื้อนักคนจะถูบ้าน ขำๆครับ
  • ^ ^ อิอิ น่ารักจัง
  • ท่าทางจะซนจริงๆ :013:
  • น่ารักดีครับ เดานะครับว่า ถูบ้านเสร็จแล้วต้องซักผ้าแน่เลย ..เอ้า ฮี้วๆ.. งานมิตติ้งหน้า (พ.ค.54)เชิญที่อำนาจนะคร๊าบ.ท่านเกรียงศักดิ์
  • น่ารักมากคับ
  • ตอนไปซักผ้าอย่าลืมเอาออกนะ 55 น่ารักดี
  • พุงจะแตกแล้วอ่ะพี่ 555+ ป่องมากๆ
  • น่ารักมากครับ
  • หลับสบายเลย55555
  • ครับคุณ minigirl ซนมากครับ
    คุณ yuttachai เดาถูกต้องเลยครับ 55+ ถูบ้านเสร็จผมก็ซักผ้าเลย งาน มิตติ้งหน้าวันไหนครับ
    ขอบคุณ คุณ bearry , คุณ tutie , คุณ romsun , คุณ hnote , คุณ Boombull , และน้าผีครับ
    ท่านใดมีรูปแบบนี้หรือคล้ายๆกัน นำมาลงแบ่งกันชมบ้างนะครับ
    ขอบคุณครับ
  • ลายสวยดี
  • เป็นพ่อบ้านที่ดี ฝึกไว้ไม่เสียหลาย ใครได้เป็นสามี โชคดียิ่งกว่าถูกหวย ฮ่าๆๆ
  • 55+ ครับพี่มาร์ค
  • น่ารักครับ
  • เหอะ เด๋วะอาไปลองใช้บ้างดีกว่า. ของผมชนสุดๆล่ามกัดเสะเทะตมดแขนผมนี่ลายเลย. หมาผมไอ้ฮันเตอร์ 1เดือน20วัน ล่ามโซ่มันก้อร้องพอเอาออกก้อกัดแสบมากๆ. เพ๋ววันหลังเอามาโชว์. (ไม่ค่อยมีเวลา)55
  • เอามาให้ชมบ้างครับคุณ MorkBegin 1เดือน กับ 20 วัน กำลังน่ารักเลย
  • เคยเห็นแล้วน่ารักดี
  • ขอบคุณครับบน้าผี
  • บางวันดื้อมากๆ ก็เอาใส่ตู้เย็นใช่มั้ย
  • อ่ะ ใช่เลยรู้ใจจริงๆ
  • ขอรบกวนถามหน่อยใช้ i pod. อับโหลดรูปม่ายด้ายหรอคับ
  • ตลกดีนะ
  • น้าผีถ้ามีตลกๆแบบนี้็เอามาแบ่งกันชมบ้างนะครับ