ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดง สูงใหญ่ แรงขับจี๊ดได้ใจ
  • ขออนุญาติครับ แนวๆได้ใจ สัดส่วนของเธอ
    สูงใหญ่ 22 นิ้วครึ่ง
    หนัก 31-33 โล
    อุณหภูมิความจี๊ด ได้ใจ
    อุณหภูมิแรงขับ ใจเกินร้อยimage
  • image
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 285K
  • ต่อครับimage
    ไฟล์แนบ
    02.jpg 292K
  • ต่อครับimage
    ไฟล์แนบ
    04.jpg 171K
  • ติชมได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    06.jpg 225K
  • image
    ไฟล์แนบ
    07.jpg 181K
  • image
    ไฟล์แนบ
    09.jpg 193K
  • image
    ไฟล์แนบ
    08.jpg 144K
  • ตัวนี้ทำกิจกรรมได้สบายเลยคับ
    มันส์แน่ๆ
  • หมาสวยคับ
  • แอบซุ่มอยู่ตั้งนานเลยน่า
    เห็นตัวจริงแล้วครับสวยครับ
    การันตี!!!!
  • สวัสดีครับ คุณว่าน ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอบคุณมากครับ
    สวัสดีครับ คุณsabay ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอบคุณมากครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    999.jpg 185K
  • สวัสดีครับ pi ไม่ได้แอบซุ่ม แต่ไม่ค่อยได้โพสต์
    สบายดีนะครับ อยากเห็นเมืองกาญจน์ มีมิตรภาพ
    และกลุ่ม เพื่อช่วยกันพัฒนาวงการพิตบูลในจังหวัดเราimage
    ไฟล์แนบ
    777.jpg 123K
  • ออกแนวสายกัดนิด ๆ นะครับ
  • งามโคตรๆ เลยครับ เพ่... หุ่นเหมือนสายกัดเลย ถึงไม่ใช่ก็ทำกิจกรรมได้สบายๆ
    ดูจากรูปที่5 เเล้ว ขอบอกเลย ท่ายืนสวยมาก เอวเป็นเอว อกเป็นอก ช่วงหลังโค้งนิส...นึง

ถ้ามีกล้ามอีกนิด...นะ ประกวดได้เลยเพ่.... :o028:
  • ลูกสาว สวยมากครับ
    ตัวใหญ่มาก
    ว่าแต่อายุเท่าไหร่ละหรอครับ
    ลูกสาวใครเอ่ยยยย

ปล.ถามอย่างกะตัวเองมีพิทบูล ที่จิงผมเลี้ยง ชิสุ อิอิ
  • แบบนี้ชอบเลยครับ เป็นตัวเมียที่สูง มีส่วนโค้งเว้า มุมขาหลังเยี่ยม+low tail set มีกำลังเยอะแน่ๆ ...... ว่าแต่ลูกเต้าเหล่าใครครับ
  • สวัสดีครับ น้าผี ด้วยความยินดีครับ PERTERSON+JAM JAM+SARAPOVA(SIMON PHETBURI)
    สวัสดีครับ คุณMakotoHIN29 ยินดีที่ได็รู้จักครับ แนวๆแบบได้ใจครับ ค่อนข้างกินเก่ง ชอบกิจกรรม ยิ่งว่ายน้ำ กระโดดขึ้นลงกะบะท้ายรถชอบมากครับ
    สวัสดีครับ คุณBoomBull ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอบคุณมากครับ อายุ 16 เดือนครับ เป็นลูกของ เฮงเฮงกับซาซ่าครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    08.jpg 268K
  • รูปตอนประมาณ5-6เดือนครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    11111.jpg 236K
    0000.jpg 203K
    6666.jpg 157K
  • สวัสดีครับ คุณตั้วเรดโซนยินดีที่ได้รู้จักครับ และด้วยความเป็นเกียรติ์อย่างยิ่ง
    ผมก็ติดตามกะทู้ของคุณอยู่เสมอๆ ดูมีแนวทางและสาระเกร็ดความรู้ดีครับ
    เป็นประโยชน์ เพียงแต่ผมไม่ค่อยได้โพสต์เข้าไปครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 173K
    11.jpg 160K
  • สวยมากครับผม โอ้วยิ่งเห็นยิ่งหลงหมาแดงอ่ะ อยากเลี้ยงบ้าง แต่ยังไม่มีโอกาสเลยครับ
  • หน้าเหมือนเจ้า BOWWOW ของผมเลย ครับเหมือนเลยอะเอาง่ายๆ แต่ไม่เหมือนตรง ตัวเมียนี้แหละ
    :-D
  • เลี้ยงได้ดีครับ เยี่ยม
  • หมาสวยบรรยากาศดี สุดยอดครับ
  • กิจกรรม จิงๆคับ

ชอบตอนว่ายน้ำเชี่ยวๆคับ ดูโหดดีคับ

สุโค้ยยยยยยยยย
  • likeๆๆๆๆ
  • สวยครับ
  • เอาออกมาโชแล้วเหรอครับคุณเก้วเก็บไว้นานเลยสวยครับ
    ลูกหมาที่เอามาจากที่บ้านเก้วตัดหูแล้วสั้นไปนิดแต่ก็โอimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7438.jpg 94K
  • บรรยากาศน่าตั้งวงเหล้า ตอนสงกรานต์ น้าผีอยากเมา
  • หน่วยจู่โจม เอาแดงๆออกมาให้หมด
  • อ้อ พี่ท่านนี้นี่เองคุณแก้ว ผลิตผลจากทางคุณแก้วสวยมากครับ ไม่แน่ใจว่ามีลูกสุนัขเรื่อยๆหรือเปล่าครับ
  • ผมขอเบอร์ติดต่อได้ใหมครับ อยากคุยเรื่องหมาของคุณ กำลังมองหาแนวสูง ใหญ่อยู่ครับ เล่นกิจกรรม :063:
  • หุ่นนี้สำหรับความมันกิจกรรมเป็นพิเศษเลยครับ :063:
  • สวัสดีครับ คุณKeangrednose ยินดีที่ได้รู้จักครับขอบคุณ และรู้สึกเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ
    ค่อยศึกษาดูก่อนนะครับ มีสมาชิกหลายท่านในบ้านหลังนี้ที่มีความรู้หลายท่าน ค่อย
    ศึกษาจนแน่ใจว่าพร้อมครับ
    สวัสดีครับ คุณneoconan ยินดีที่ได้รู้จักครับขอบคุณมากครับ และรู้สึกเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ
    ถ้าแนวนี้น่าจะมันส์นะครับ แต่ของผมมันก็ดื้อพอสมควร
    สวัสดีครับ คุณJACK_PITBULLPOWER ยินดีที่ได็รู้จักครับขอบคุณมากครับ และรู้สึกเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ
    ที่จริงแล้วผมก็แอบทึ่ง ในกลุ่มของ PITBULLPOWER เก็บมาคิดอยู่ว่าเราจะทำอย่างไร
    ให้จังหวัดกาญจน์ ของเรามีกลุ่มที่มีมิตร แอบชื่นชมหลายๆกลุุ่มในบ้านหลังนี้
    สวัสดีครับ คุณmass ยินดีที่ได้รู้จักครับขอบคุณ และรู้สึกเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ
    สวัสดีครับ คุณBOOMBOOM_REDDOG ยินดีที่ได้รู้จักครับขอบคุณมากครับ และรู้สึกเป็นเกียรติ์อย่างยิ่ง
    ครับ มันชอบมากเลยครับ ผมเห็นมันชอบเราก็มีความสุขเหมือนกัน
    สวัสดีครับ คุณAngie สุภาพสตรีที่น่ารักแห่งบ้านหลังนี้ ยินดีที่ได้รู้จักครับขอบคุณมากครับ และรู้สึกเป็น
    เกียรติ์อย่างยิ่งครับ
  • สวัสดีครับ พี่tee_mustang ยินดีที่ได้รู้จักครับขอบคุณมากครับ และรู้สึกเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ขอบคุณในคำชมครับ ของพี่ก็ใกล็น่าจะมีข่าวดีแล้วซินะครับ
    สวัสดีครับ พี่วุท ขอฝากความหวังกับการริเริ่มกลุ่ม ของเมืองกาญจน์ ด้วยนะครับ พี่หาอะไรผูกรั้งคอลล่า
    ด้วยครับ เดี๋ยวมันจะทำให้หูไม่ได้ทรงนะครับ
    สวัสดีครับ น้าผีด้วยความยินดีครับ เอาแหมาหว่านจับปลาทำกับแกล้มด้วยนะครับ หรือเอาตะคัดมาล่องจับปลา
    ถ้าอยากมาด้วยความยินดีครับ โทร.มาครับ0861749466 อ้ออย่าลืมนะครับ หิวเสบียงมาด้วยก็เป็นการดีครับ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 240K
    13.jpg 231K
  • อันนี้เป็นกับแกล้มรอน้าผี ปลาขยอกทอดกรอบ น้ำปลาพริกหอมซอย บีบมะนาวนิด อร่อยimage
    ไฟล์แนบ
    123.jpg 179K
  • รับทราบครับเก้ว แต่คงไม่ต้องดึงมันไม่มีอะไรให้ติดหมอตั้มล่อเสียสั้นได้ใจเลยเห็นแล้วเสียดายหูเลยตู55555เสียหมาเลยตู
    ฝีมือเย็บดีมากแต่ตัดหูสั้นไปนิดแย่เลยว่าไม่ได้ดันตามใจหมอ5555555
    แต่ไม่คิดมากอย่างไงก็หมาเราวันหลังไปตัดต้องเลีอกทรงเองตามใจหมอไม่เอาแว้ว
    เข็ด
  • สวัสดีครับ คุณชิชิ กับหลักสูตรการฝึกหน่วยจู่โจมใต้น้ำครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    987.jpg 173K
    888888.jpg 289K
    7777777.jpg 174K
    44.jpg 254K
    33.jpg 114K
  • สวัสดีครับ คุณone_pit ยินดีที่ได้รู้จักครับขอบคุณมากครับ และรู้สึกเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ
    ค่อยศึกษาดูก่อนครับ อย่าพึงใจร้อน ยังมีพี่ๆและสมาชิกในบ้านหลังนี้อีกหลายท่านที่มีความรู้
    และทำหมาได้ดีมีคุณภาพ และหลายท่านที่พร้อมที่จะให้คำแนะนำ ผมก็อาศัยศึกษาโดยเริ่มต้น
    จากบ้านหลังนี้ครับ ส่วนอันนี้เป็นเบอร์ผมครับ 0861749466
  • สวัสดีครับ คุณหมวด ยินดีที่ได้รู้จักครับขอบคุณมากครับ และรู้สึกเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ
    ผมก็ติดตามกะทู้ของหมวดอยู่ประจำ เพียงแต่ไม่ได้โพสต์เข้าไป ของหมวดสุดยอดๆๆ
    สวยได้ใจ จนทำให้ผมเขวตาม นึกอยากเปลี่ยนแนวซะงั้น อันนี้พูดเรื่องจริงนะครับ
  • โอ้โห คุณ MRW เลี้ยงหมาแดงกี่ตัวครับเนี่ย แต่ละตัวมันส์ๆทั้งนั้นเลย
  • สวัสดีครับ พี่วุท ยังไม่นอนอีกหรอครับ ยังมีมุขตลกอีก ผมก็พึ่งพาไอ้ WHITE KAMALO ไปตัดมาเหมือนกัน แต่ผมเลือกทรงเอง ก็ถูกใจนะ ถูกใจกว่าตอนที่ตัดให้ไอ้ RED QUEEN ลูกของ BJ อีก ใบหูโค้งมีปลายหู สวยครับ เดี๋ยวไว้จะเอามาให้ชมimage
    ไฟล์แนบ
    555555.jpg 275K
  • สวัสดีครับ คุณKriangsak ยินดีที่ได้รู้จักครับ และรู้สีกเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ
    ของคุณก็หน้าโหดไม่เบาเลยครับ ทรงสวยครับ สวยกว่าของผมอีก ขอแนะนำตัวครับ ผมชื่อเก้วครับ
    อยู่เมืองกาญจน์ครับ
  • ดีครับมีสถานที่อย่างนี้ไม่เหงา ผมก็มีเผือกๆมาเหมียนกัน ปั้นหมากล้ามดีกว่ามั้งครับ555
  • อิจฉา เลย ๆๆ ไปเล่นน้ำอย่างมีความสุข
  • ขอโทษทีครับ คุณหมวด คุณตี้ งานช่วงนี้ค่อนข้างยุ่ง

คุณหมวด ระวังผมนะครับ คัดลอกสูตรและโปรแกรมของหมวดไว้แล้ว ที่เด็ดกว่านั้นเอาของไอริส คุณตั้วเรดโซนมาประยุกต์ด้วย 5555 งานนี้ TANK ของหมวดมีหมอง IRIS ของคุณตั้วเรดโซน หนาว เจอไอ้SHEL
    กับไอ้RED KAMALO ไม่แน่นะ คุณหมวด กับคุณตั้ว อาจเอาสูตรผมไปใช้5555
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    123456.jpg 152K
    7788.jpg 153K
  • ของผมก็ ไม่แพ้กัน ความดื้อ นะสุดๆไปเลย