ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากเนื้อฝากตัวกับวัย6เดือน
  • ชื่อchap อายุ6เดือนอยู่พระโขนง
  • อีเห็นหรือว่าพิทบูล
  • อีเห็นก็กัดพ่อมึงตายได้อ่ะ
  • หวัดดีคับผมอ่อนนุช อยู่ช่วงไนของพระโขนงครับ
  • สุขุมวิท50 หมู่บ้านเปรมฤทัย
  • น่ารักดีครับ เนื่อแน่นแน่นอน
  • ผมว่าเอามามาทำหมาลาเลยมันแน่ๆครับ5555555
  • กะว่ารถยนต์ซ่อมเสร็จเมื่อไหร่จะลองพาไปที่d1
  • แนะนำให้เปลี่ยนสายจูง อ้อ แล้วอย่าลืมหาสปริงมาใส่ด้วยรนะ ลดแรงกระแทกได้เยอะเลย
  • ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ อุปกรณ์ซื้อมาครบแล้วแต่ไม่ได้ถ่ายมาให้เห็น ส่วนใหญ่ผมจะใช้สายจูงที่ว่าตอนกลางคืน กล้องผมมันแดกแสงเป็นอาหารเลยไม่ได้ถ่ายมา

• น่ารักดีคับ
  • หุ่นใช้ได้เลย มุมขาดีมากครับ เอามาทำลากมันแน่ๆ ฮ่าๆๆ
  • โฆษณาที่เห็นเจ้าตัวอาจไม่รู้เรื่อง ชอบเป็นการส่วนตัวก็เลยทำใส่ให้ ถึงไม่ชอบหมาก็อยากให้ชอบโฆษณา