ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Demon + White one Puppies Update 35 days
  • Sire: Demon (Future+Luna rider)
    Dam: White one (Bijoco+Tequila)
    Male: 2 Female: 3
    Price: 15,000 - 20,000 UKC Paper include

สำหรับรูปพ่อแม่,สายเลือด,พัฒนาการของเด็กๆ ดูได้ตามลิงค์ด้านล่างนี้เลยนะครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/21963/puppies-for-sale-demonfutures-son-x-white-onebijocos-daughter#Item_17

เริ่มเลยละกัน
    M-1 ชอบสั้นๆ คอมแพ็คๆ ก็ต้องตัวนี้เลยครับimage

M-2 หัวมันมาดีจริงๆตัวนี้ มาไม่เกรงใจใครเลย image

F-1 อยากได้ตัวเมียสั้นๆ ขอแนะนำ ลายสวยซะด้วยimage

F-2 หน้าตาสวยๆอ้อนๆ(Sold Out) ขอบคุณนะครับคุณกี้ image

F-3 ตัวนี้มาดี มาร์คกิ้งดี สำหรับคนชอบกระดูกโตๆครับimage

Tossagan Bullies เราเน้นสายเลือดดีๆแต่ราคามิตรภาพครับผม

สุดท้ายก็ขอขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพี้นที่ครับผม :-D
    ไฟล์แนบ
    M-1.jpg 100K
    M-2.jpg 100K
    F-1.jpg 100K
    F-2.jpg 100K
    F-3.jpg 100K
  • ตัวไหนของผมครับพี่55555555555 เดี๋ยวไปอุ้มที่คอกดีกว่า
  • ลูกหมาสวยราคายิ่งสวย
  • สวยมาก ราคาน่าโดน
  • สวยดีราคาไม่แรง
  • พี่จักรเอาจริงป่าวเหอะ 55555

ขอบคุณครับ iron pit, bes hotman and น้าผี :X