ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาติก่อนเป็นอะไรตาย
  • เครดิต: เวปสนุก ดอทคอม

อยากรู้ปะชาติก่อนเป็นอะไรตาย ขําๆ ทำตามดังนี้

เกิดวันที่เท่าไร(ตัวเลขข้างหน้าคือวันเกิดเรา)
    1โดนเพื่อนข้างบ้าน 2โดนคนบ้า
    3โดนยายแก่ 4โดนขอทาน
    5โดนหมาป่า 6โดนอาแปะ
    7โดนพี่ชาย 8โดนน้องชาย
    9โดนพี่สาว 10โดนน้องสาว
    11โดนคนโรคจิต 12โดนอ่ามา
    13โดนเด้กเสิร์ฟ 14โดนภรรยา
    15โดนคนต่างชาติ 16โดนเด้กวัด
    17โดนเอเลี่ยน 18โดนมนุษย์ต่างดาว
    19โดนคนต่างด้าว 20โดนคนขายยาบ้า
    21โดนแม่บ้าน 22โดนพ่อบ้าน
    23โดนนักธุรกิจ 24โดนกระเป๋ารถเมล์
    25โดนคนขับรถแทก็ซี่ 26โดนคนในบอร์ด
    27โดนเกย์ 28โดนคนทําอาหาร
    29โดนเด็กทารก 30โดนคนขายไก่
    31โดนนักกายกรรม

เกิดเดือนอะไรนับไปตามเลข
    เช่น 1มกรา 2กุมภา 3มีนา
    1ยิงหัวตาย
    2รุมโทรมตาย
    3วางเปลือกกล้วยไว้ลื่นหกล้มหัวทิ่มตาย
    4จิ้มตูดจนริดสีดวงแตกตาย
    5เอาดินสอทิ่มตาตาย
    6ขับรถทับตาย
    7พาวเวอร์สแลมตาย
    8ใช้หมัดปืนกลยางยืดยิงตาย
    9สะกัดขาหัวทิ่มตาย
    10ผลักตกบันไดตาย
    11วางยาในมายมิ้นท์ให้กินตาย
    12กระทีบตาย

เกิดวันอะไรเบ็นคําตอบสุดท้าย
    วันจันทร์:เพราะไปแย่งขนมเขา
    วันอังคาร:เพราะไปล้อชื่อพ่อเขา
    วันพุธ:เพราะมองหน้ากวนteenใส่เขา
    วันพฦหัส:เพราะเดินเหยียบเท้าเขา
    วันศุกร์:เพราะไปทําหน้าหื่นใส่เขา
    วันเสาร์:เพราะไปชนเขาจนล๊อดตาลี่รางวัลที่1ตกท่อ
    วันอาทิตย์:เพราะเตะหมาเขา

ลอกเอาคําตอบ3คํามาเรียงกันดูแล้วคุณจะรู้เหตุผล

พอเสร็จแล้วเม้นท์ให้อ่านบ้างนะว่าเป็นอะไรถึงตายชาติก่อน...

• อะแองจี้เริ่มก่อน
    แองจี้เกิดวันที่ 15-06 วันอังคาร
    ชาติก่อนตายเพราะ..โดนคนต่างชาติ ขับรถทับตาย เพราะไปล้อชื่อพ่อเขา

555 ไม่น่าเลยเรา
  • เอ้าเจ๊เองจี้

ผมทำหน้าหื่นใส่ภรรยามันผิดตรงไหนอะ ต้องเอาเปลือกกล้วยมาวางลื่นหัวทิ่มตายเลย ฮา.....

มิน่าชาตินี้เลยไม่ค่อยหื่น คริคริ :032:
  • 1โดนเพื่อนข้างบ้าน9สะกัดขาหัวทิ่มตาย วันศุกร์:เพราะไปทําหน้าหื่นใส่เขา

ว้ายย ย ชาติที่เเร้วเราหื่นด้วย 55555555+
  • 30-09 วันอาทิตย์
    โดนคนขายไก่สกัดขาหัวทิ่มตายเพราะไปเตะหมาเค้า
    มีเหตุผลๆๆ...ไม่น่าเลยเรา
  • 555 มีคนหื่น 2คนแระ
  • นั่น เจเจ เกเร อะเตะหมาชาวบ้าน 555
  • นั่นไง มันเข้ากันตรงไหนอ่ะเจ๊
    โดนหมาป่า ใช้หมัดปืนกลยางยืดยิงตาย (หมาป่า รึลูฟี่ว่ะเนี่ย) เพราะไปทำหน้าหื่นใส่เค้า :o029:
    อ๊ากกกก จะบ้า
  • อะจ๊าย ถ้าเราทำหน้าหื่นใส่กันตั้งแต่ชาติที่แล้ว เราก็คงยังไม่ตายเน๊อะคุณมาริสา ฮา.... :-))
  • กรรม..ชาติก่อนโดนเมียเอาไม้ตีพริกทิ่มตาตาย..
  • ภรรยาจัดเพาเวอร์สแลมจนตายเพราะว่าไปมองหน้ากวนตีนใส่ภรรยา
    โหดแท้.... ภรรยาเมื่อชาติก่อน อิอิ
    :-j
  • ไปเตะหมาของกระเป๋ารถเมล์ เลยโดนวางยาในมายมิ้นท์ให้กินตาย
  • แต่ละอัน ชาติที่แล้ว แหล่มๆ ทั้งนั้น ^^ :m32: :m32: :m32:
  • :m52: เมื่อชาติที่แล้ว ตายเพราะริดสีดวงแตก ด้วยอ่ะ
  • โดนคนต่างด้าว ผลักตกบันไดตาย เพราะไปทำหน้าหื่นใส่เค้า

โหยยย ขนาดนี้เลยหรอเรา
  • 555 แต่ละคน
  • โดนคนโรคจิตพาวเวอร์สแลมตายเพราะเตะหมาเขา จริงเหรอวะนั้น-*-
  • ไม่มีใครริดสีดวงแตกตายเหมือนเราเลยอ่ะ :002:
    ตายได้ทุเรศมาก
  • ของ ผม โดน แม่บ้านสะกัดขาหัวทิ่มตายเพราะไปล้อชื่อพ่อเค้า >.<
  • โดนน้องสาวสกัดขาหัวทิ่มตาย เพราะไปเตะหมาเขา

ใหนๆๆก็จะตายแล้ว ขอเปลี่ยนแบบ พี่joe_resort and mario ได้ปล่าว [-O<
  • เกิด 9 กุมภา วันพฤหัส
    9 โดนพี่สาว
    2 รุมโทรมตาย
    วันพฤหัส: เพราะเดินเหยียบเท้าเขา
    จะดีใจหรือเสียใจดีหว่า
  • ไหนๆชาติที่เเร้วก้อหื่น งั้นชาตินี้ขอหื่นอีกสักครั้ง ฮึด :o028: 555555
  • ชาติที่แล้วโดนวางยาใน ลูกอมมายมิ้นท์ เฮ้อไม่น่าตะกะเลยตู :m29:

งั้นชาตินี้เปลี่ยนเป็นหื่นมั้งดีก่า ก๊ากๆๆๆๆๆๆ :o043:
  • คุณmario นี่ดูท่าทางว่าจะหื่นจริงๆๆ555555555555555555

คุณPonker_ABB ทำมั๊ยมีแต่คนอยากหื่น ไม่ดีหรอกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :013:
  • ผมดิ โดนขอทานวางยาในมายมิ้นให้กินหน่ะ เพราะไปทำหน้าหื่นใส่ 55555 :-))
  • โธ่ เราตาเซ่อเดินเหยียบเปลือกกล้วยตาย เพราะไปเตะหมาเขา ไอ้พ่อบ้านใจร้าย
  • เข้าท่าอะชอบๆ

ผมโดน พี่ชายขับรถทับตายเพราะไปเหยี่ยบเท้ามัน กรรมแท้ๆ

แค่นี้แม่งฆ่ากรูลงดูมัน
  • โดนนักธุรกิจ พาวเวอร์สแลมตาย เพราะไปทําหน้าหื่นใส่เขา

โค - ตะ - ระ ฮา.... :006:
  • โดนอาแปะ วางเปลือกกล้วยไว้ลื่นหกล้มหัวทิ่มตาย เพราะเตะหมาเขา

ไอ้แปะพรุ่งนี้เจอกัน5555+

ดีหน่อยไม่โดนขอทานวางยา

คุณมาริโอ หื่นๆ555+
  • น่าเจ็บใจ โดนเด็กทารกผลักตกบันใดตายเพราะไปแย่งขนมมัน หมดลายเลยเราอิอิ
  • ผมสิ....โดนน้องชายเอาดินสอทิ่มตาตาย
  • จะว่าไป ก็มีคนเกิดวันศุกร์เยอะเหมือนกันนะเนี่ย
    แสดงว่า ... หื่นกันเยอะเลย 5555+
  • โดนคนในบอร์ดกระทืบตายเพราะเตะหมาเขา โหหห ไรว้าา

• โอ๊ยขำ555
  • :o009: โดนมนุษย์ต่างดาว :o009: จิ้มตูดจนริดสีดวงแตกตาย :o009: เพราะไปทําหน้าหื่นใส่เขา :o012:
    กรรมแท้เราหื่นนอกโลก :o008:
  • อิดฉา ๆ ๆ ได้เจอมนุษย์ต่างดาวด้วย ฮ่าๆ :032: