ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

#####WHITE CAMALO##### RED RED DOG CHANGE OF KOMODO
  • ขออนุญาต พี่ๆทุกท่านครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    333333.JPG 285K
  • พี่คับลงรูปไไงคับ ขอถามหน่อยเว็บไหม่งงคับ
  • ต่อimage
    ไฟล์แนบ
    4444444.JPG 183K
  • พี่แก้ว เอา หมาโหดมาลงอีกแล้ว
    555
  • สวัสดีครับ คุณmoji1952 กดแทรกภาพด้วยครับ

สวัสดีครับ BoomBull เป็นเกียรติ์อย่างยิ่ง ขอบคุณมากครับ พอดีเอามันไปตัดหูมา แผลหายแล้ว ก็เลยพามันมาคลายเครียดครับ โชคดีครับ ที่มีหมาจี๊ดๆ ไม่กลัวน้ำมาถึงก็ใส่กันเลย
  • มุมขาหลังสวยมากคับ
  • สวัสดีครับ คุณว่าน ไอ้ตัวเล็กของคุณว่านสวยไม่ใช่เล่นเลยนะครับ ชอบที่สีมันด้วยไม่รุ้ว่าเหมือนของพี่ๆท่านอื่นหรือเปล่า หรือว่าของท่านอื่นก็ไม่เหมือนเพราะว่ามันสีโครตขี้เหล่เลยครับ 555555 ขอบคุณมากครับimage
    ไฟล์แนบ
    22222222.JPG 181K
  • image
    ไฟล์แนบ
    11.JPG 204K
  • เจ้านี่มองหน้าหาเรื่องด้วยอะ ดู๊...
  • แจ่มครับ
  • มุมขาหลังสวยจังเลยครับ
  • เอาอีกแล้ว หมาบ้านนี้ชอบมุมขาหลัง สวยทุกตัว รอดูผลงานอีกครอกอยู่นะพี่
  • สวัสดีครับ คุณANGIE ปล่าวมองหาเรื่องครับ แต่แค่เอ่อ มองคุณANGIE 8->
  • สวัสดีครับ คุณMira ขอบคุณมากครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

สวัสดีครับ คุณMrDonut ขอบคุณมากครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

image
    ไฟล์แนบ
    11191.jpg 207K
  • คำว่า มุมขาหลัง สวย ความหมายคืออะไรครับ แล้วทำไมถึงชอบที่มุมขาหลัง อยากรู้ครับ
  • ตัวนี้หน่วยก้านมันๆไปเลยครับพี่ :006:
  • พิตบูลแนวใช้งาน การส่งพลังมาจากส่วนท้าย หมาที่มีมุมขาหลังสวยจะเคลื่อนไหวได้ดีกว่าหมาที่มีขาหลังตึงครับ
  • รอชมผลงานอยู่เรื่อยๆครับ
  • เท่ห์มากๆ หมาแนวนี้ยังคงความ คลาสสิค ไม่มีเปลี่ยน นี่แหละคือเสน่ห์ของมัน
  • สวัสดีครับ พี่แก้ว ผม ก๊อต ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    หมาตัวนี้มุมขาหลังสวยจังครับ หน่วยก้านก็แจ่มดีครับ กี่เดือนหรอครับ
  • สวัสดีครับ น้องก๊อต ด้วยความยินดีมากๆเช่นกันครับ ประมาณ สี่เดือนครึ่ง ครับ
    มันชอบทำตาเหลือกๆ ขาวๆ เหมือนปู่มันด้วยครับ image
    ไฟล์แนบ
    99888.jpg 170K
  • สวัสดีครับ คุณsamrin ยินดีที่ได้รู้จักครับ และขอขอบคุณใน กำลังใจ ให้กับสุนัขแนวกิจกรรมด้วยครับ

ดูท่ามันจะมีความสุขไม่เบาเลย ทำหน้าตลกๆimage
    ไฟล์แนบ
    78.jpg 136K
  • สวัสดีครับ พี่มาร์ค น้องคิง ชิชิ รู้สึกเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ ที่เข้ามาแวะชมและให้กำลังใจครับimage
    ไฟล์แนบ
    7888.jpg 244K
  • ใจคอจะเก็บแบบสูงยาว เข่าดีไว้หมดเลยนะท่าน
  • สวัสดีครับคุณแก้วเหรอครับ ผมเข้ามาทักก่อนกระทู้หน้านี้ที่ว่าเคยผ่านไปเจอนะครับ ผมก้องครับอยู่พระแท่นดงรัง น้องหมาสวยมากๆครับ มีโอกาสจะไปนั่งคุยด้วยนะครับ แต่ผมยังไม่มีหมาเลยสักตัว 555
  • สวัสดีครับ คุณone_pit เป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ ที่แวะมาทักทาย ของคุณก็ดูตันๆ ดีครับ หน้าอกไม่แคบด้วย สวยครับ
  • สวัสดีครับ ก้องด้วยความยินดีครับ รุ้สึกเป็นเกียรติ์และดีใจครับ ถ้าก้องสะดวกเมื่อไหร่เชิญเลยครับ
    ยิ่งเป็นคนบ้านเดียวกันด้วย ตอนนี้ก็มีพี่น้องเราชาว เมืองกาญจน์ หลายท่านอยู่ ที่แวะมาทักทาย
    รู้สึกดีใจครับ
  • รับทราบครับผม ว่างๆผมจะเข้าไปเที่ยวนะครับ ดีใจเหมือนกันที่มีคนกาญจน์และคนใกล้เคียงกัน จะได้พบปะกันง่ายๆ
  • หมาเขาดูดีหน่ามีหลายตัวเปล่าแสดงว่าต้องมีเมียหลายป่าวหน่า