ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แดงๆ มาให้ชมกันสักกะนิด
  • พ่อหมา สตอม
    image

แม่หมา ทับทิม
    image
    image
  • ลูกหมา เกิดวันที่ 4 เม.ย. 54 ครับ
    ผู้ 4 เมีย 3
    เริ่มที่ตัวผู้ 4 ตัว
    image
    image
    image
    image
  • มาต่อที่ตัวเมีย อีก 3 ตัว ครับ
    image
    image
    image
  • ภาพอาจจะไม่ถูกใจกันนักนะครับ ดิ้นโชว์พลังกันเหลือเกิน ถ่ายยากเหลือหลายครับ
    เอามายั่วกันก่อน ไว้ครบกำหนดวัน จะแจ้งราคากันอีกทีนะครับท่านๆ
    ขอบคุณครับ
  • แต่ละตัวอยากได้จริงๆ
  • สวยๆๆๆ อีกแร้วคับ
  • อยากได้ ก็มาดูบ่อยๆ เกมส์ ^^

ขอบคุณครับพี่ tutie
  • เห็นแล้วหิวเลยครับ
  • หิวตับหมาเหรอ
  • 555+ ตับ ตับ ตับๆ ตับๆๆ
    จะบ้าเหรอหนิง ตัวนิดเดียวเอาไรมาอิ่ม 5555+
  • สวยครับผมสนใจ แต่ขอถามรายละเอียดน้องมันให้แน่ใจกว่านี้หน่อย ครั้งที่แล้วน้องมันทำผมเสียเลย
    ผมตกลงราคาไว้แล้วนัดเวลาไปรับแล้วอีก 30 กม.ถึงที่นัดหมาย อยู่ๆก็โทรมาบอกผมว่ายกเลิกซะงั้น งานนี้ทำผมเสียคนไปเลย
  • ได้สิครับพี่ ไม่มีปัญหา ยังมีเวลาให้พี่ตกลงกะน้องพี่อีกนานเลยครับ
    ยังไม่เปิดให้จองครับพี่ อิอิ ^^ เอามายั่วน้ำลายกันไปก่อนคร้าบผม
  • มาแล้ว Storm น้อยๆ
  • จะแอบไปอุ้ม.....
  • แบบเลือดปู่มันแรง มีตัวไหนออกแนวไอแตมมั้งไหม 55555
  • เดี๋ยวครบ 30 วันจะเอามาให้ดูอีกเน้อ อิอิ