ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แสบสนิทศิษย์....ใครวะ.?
  • ใครน้า..? ที่บอกว่าผม กับ จักรเพื่อนผมขี้อิจฉา อิจฉาแม้กระทั่งหมาหมวดเป๋

แล้วอ้าย-อีตัวไหนกันอีกหล่ะหว่า...? ที่แพล่มให้ชาวบ้านฟังว่า BB ทำให้งานตะพานหินพัง..!!

แล้วใครหน้าไหน ก็ยังโชว์พาวด์จะดิวส์ กรรมการ Big Ben จากฝรั่งเศสมาตัดสินที่เมืองไทย ทำได้จริงๆหรา.? เรียก Big Ben มาได้จริงๆด้วยหรา เก่งโน๊ะ

ใครตอแหล ใครจ่ายงาน ใครคาบข่าว เดี๋ยวได้รู้กัน..ถอดหน้ากาก อ้าย-อี ตัวนี้ได้ คงถูกใจพี่-น้องแน่นอน ชิมิ ชิมิ..
  • มีต่ออีกเหรอว่ะ ไอ้แบคที่เรีย 55งานใหม่ล่าสุดก็ดีไม่เหงา

ปลาแรด นกแก้ว7สี มณี7แสงimage
    ไฟล์แนบ
    pic-1254756701.jpg 10K
  • image
    ช่วงนี้กระแสปลากำลังฮิต เค้าขอเป็นปลาทูแม่กลองละกัน 555
    ไฟล์แนบ
    47762.jpg 100K
  • เอ้า มีต่อ
  • อย่าคิดว่านินทาลับหลังพี่กับใครแล้วมันจะเงียบนะจ๊ะน้อง มองให้ดีว่าใครเป็นใคร อย่ามาเปลืองตัวด้วยความสนุกปาก...

• หืออ เรียกว่าน้อง นินทาลับหลังสนุกปาก งานนี้ไม่เกี่ยวกับ ม.ฟ แน่ใครว่ะ

จัดมา บิ๊ก.ช เอาให้เต็มเงี่ยงไอ้พวกชอบเสี้ยม นินทา ปูเสื่อรอนะโว้ย55
  • บอกมาเลยว่าใคร อย่าเที่ยวมาบอกใบ้ ไหนว่าไม่ชอบ
  • ความจริงน่าจะหยุดไ้ด้แล้ว เกรงใจเจ้าของพื้นที่ หาเรื่องไม่เลิก ไม่ใช่เวบตัวเองนี่เนอะ
  • เฮียเหลียง เฮียเป็นคนที่คนส่วนมากเกรงใจ อย่าไปบ้าตามเลย เคารพเฮียนะ
  • ช่าย เฮียอย่าไปเปลืองตัวเลย อย่าไปยุ่งกะ ไอ้หนวดจิ๋มเลย

กร่างไปทั่ว ......
  • เพื่อนกันก็จริงนะเฮียเหลียง แต่มันไม่เหมือนเฮียหลอก คนละแบบ รู้ว่าเฮียมั่นใจในตัวเอง แต่มองคนนอกที่มองมั่ง เฮียอยู่คนละที่กับมัน ปล่อยมันไปเหอะ ชื่นชมเฮียนะ
  • หาเรื่องไม่เลิก เคียกันแล้วไม่ใช่รึ แต่กลุ่มคุณยังคอยตามหาเรื่องคนอื่นตลอด ทำไม มาเฟีย ไม่ตามหาเรื่องคนที่เผามาเฟียมั่งวะ
  • มีหมาตามด่าคนที่ให้กำลังใจ มาเฟีย แทบทุกกระทู้ แต่ผลลัพ มาเฟียเคลียร์กันได้ แต่พวกมันจ้องด่าจ้องกัด แขวะตลอด มันไม่ยอมจบ คงไม่มีใครกล้าโดดมาปกป้องมาเฟียอีกแล้ว
  • งานนี้มึงด่าใครอีกหล่ะ อย่าใบ้กูเบื่อคิดตาม
  • ชอบหมาหมู่รุมกัดเค้าไปทั่วชั่วมากพวกมึงเลิกเหอะสันดานเหี้ยๆแบบนี้
  • หัวเราะเยาะคนอื่นไปทั่ว ไอ้ตัวตลก มันก็แค่ปลอบใจตัวเองล่ะว้า ไม่มีใครเค้าคิดเหมือนมึงหรอก เค้าขำกระเทยฟายกันทั้งบอร์ด หยุดกระทู้อัปมงคลแบบนี้เหอะไอ้บิว บารมียังห่างชั้นกะพวกรุ่นใหญ่นัก ไปเล่นโดดหยังยางกับไอ้กอฟโน่นไป๊ ไอ้นักเลงหมากเก็บ
  • ใครตอแหล ใครจ่ายงาน ใครคาบข่าว เดี๋ยวได้รู้กัน..ถอดหน้ากาก อ้าย-อี ตัวนี้ได้ คงถูกใจพี่-น้องแน่นอน ชิมิ ชิมิ.
    ------------------------------
    มึงแหละไอ้ตัวเสี้ยม หาเรื่องให้คนทะเลาะกันไม่จบไม่สิ้น เน่าตัวเดียวไม่พอ จะพารุ่นใหญ่เน่าด้วย ไม่มีใครเขาเห็นด้วยไรกะมึงหรอก เพ้อเจ้อ รกบอร์ด จบก็ให้มันจบไปผู้ใหญ่อย่างมึงไม่มีใครเขาเคารพหรอก แก่แต่หน้าตา
  • โห...ไอ้สาดตื่นมาเป็นแบบที่คิดเลยหว่ะเหลียง 5555+
    ไม่มีอะไรครับ พี่-น้องผีทั้งหลาย งานี้ไม่เกี่ยวกับองค์เทพของพวกคุณ อย่าเพิ่งเอ่ะอะอะไรไป เดี๋ยวรอดูกว่าอ้าย-อี ตัวนี้เป็ใคร จะมาขยายความให้ดูเร็วนี้.!!
  • นักเลงกันจริงๆบอร์ดนี้หาเรื่องโชว์พาวด์กันไปวันๆ
    วันนี้จะรุมกัดใครอีกล่ะ เอาดีๆน่ะเดี๋ยวหน้าแหกหงายหลังเหมือนงานที่แล้ว
    รุมกัดแข้งมาเฟียโดนมาเฟียเตะซ่ะฟันเกือบหลุดหมดปาก
  • ผมว่าเป็นการดีซะอีกเราจะได้อยู่อย่างระวังว่าใครคบได้หรือคบไม่ได้ในสังคมที่แคบๆแบบนี้
    และผมก็ยังเดาได้ว่าผีทั้งหลายที่ออกมาในที่นี้คงจะมีบางตัวที่ ร้อนท้อง
    ตัวจับให้ได้นะครับบิ๊กชิว เปลืองตัวเพื่อฉีกหน้ากากสุดยอดครับท่าน
  • สวัสดียามเช้า

ตื่นมากะจะมาติดตาม กระทู้ ชีลามก เห็นกระทู้นี้ยืนยันได้ว่า บอร์ดร้อนอีกแน่นอน อ่านแล้วหนักใจ งานนี้คงยาวอีกแน่นอน แต่เมื่อไม่สบายใจตรงไหน กับใคร ก็รีบเคลียร์กันเสียให้จบ เพราะงานใหญ่ที่พัทยารอพวกเราอยู่ครับ

พี่อยู่ตรงนี้ได้ยินเรื่องคนนั้นว่าคนนี้ คนนี้ว่าคนนั้นเป็นประจำ แต่เตือนได้ก็เตือน เตือนไม่ได้ก็ต้องเฉย ดีสุดก็แค่รับฟัง เพราะทำอะไรมากไม่ได้ อธิบายแทนก็อาจจะโดนว่าเข้าข้าง เฉยๆก็อาจจะถูกสรุปว่าเห็นด้วย เอาไปพูดต่อเดี๋ยวก็งานเข้า ดังนั้นการอยู่เฉยๆ ปลอดภัยที่สุด วงการเราก็วนเวียนกันอยู่แค่ตรงนี้ เดี๋ยวคนนี้ดีกับคนนั้น เดี๋ยวคนนั้นทะเลาะกับคนนี้ วันรักกันก็หูหนวก วันโกรธกันหูก็หาเรื่อง แต่อยากให้เข้าใจสัจธรรมข้อหนึ่ง คนเราหากเป็นที่รู้จัก ยืนอยู่ตรงไหนก็ไม่พ้นคำนินทาครับ

เรื่องนี้ในฐานะพี่นะขอแนะนำ นัดคนที่เอาข่าวไปบอกและคู่กรณีมาเจอกันเลย คุยพร้อมกันสามฝ่าย จบแน่
    เราจะได้รู้กันเสียทีว่าอะไรเป็นอะไร และปัญหาอยู่ที่คนปากเสียชอบนินทา หรือคนคาบข่าวไปบอกกันแน่

ด้วยความปราถนาดีครับ
  • ผมหนึ่งคนที่เล่นบอร์ดนี้มานานและได้เห็นกลุ่มบีบีออกมาแฉเรื่องพวกนี้หลายครั้งและแต่ละครั้งฝั่งตรงข้างก็ต้องดับดิ้นสูญหายไปตามกันด้วยกรรมที่ตัวเองก่อ หลายท่านคงรู้ว่าเป็นกลุ่มไหนค่ายไหน

ฉะนั้นการที่จะมีบุคล บุคคลหนึ่งออกมาแฉการกระทำในสิ่งที่เป็นภัยต่อบ้านเรา เป็นสิ่งที่เราคนในวงการไม่พึงปรารถนาเราควรที่จะยกย่อง

จับตัวออกมาให้ได้นะครับจะคอยติดตาม

ผี ให้กำลังใจ
  • เข้าใจอารมณ์คนเสียหายครับ ถ้ามั่นใจในหลักฐานเหมือนคราวที่แล้ว ก็เอาให้สั้นๆชัดๆเลยครับ ถ้าใช่แน่เดี๋ยวที่เหลือผีจัดให้เองล่ะครับ แต่ถ้าประเภทผมคิดว่า ผมเดาว่า ก็เก็บไว้ทำอย่างคุณมาร์คว่าดีกว่าครับ ไม่งั้นผีก็จะล่อคุณบิวแทนยุ่งอีรุงตุงนังไปใหญ่อีก
  • ติดตามอยู่เสียตรงที่มวยล้มทุกที
  • เจ้าของกระทู้ครับด้วยความเคารพ ถ้ากระแสของพวกมึงกำลังตก ก็กรุณาใช้วิธีการอื่นที่มันสร้างสรรค์หน่อยครับ นักเลงจริงบอกชื่อมันมาเลยว่าเป็นใครเขาจะได้รู้กันว่าไอ้เตี้ยตัวนั้นเป็นใคร แต่เดี๋ยวก็เหมือนครั้งก่อนอีกสุดท้ายก็ไปจูบปากเลียกันเหมือนเดิมไม่แน่จริงสักกะคนเดียวฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ในบอร์ดนี่เก่งกันน่าดูนะครับพวกท่านBB
  • เจาะตัวมาเลยอย่าช้าเสียเวลา
  • ช่วงนี้กำลังจะมีงานใหญ่เป็นช่วงที่กำลังเย่งหน้าเย่งซีนกันน่าดู อยากรู้จะหล่อกันขึ้นหรือจะหน้าเหี้ยกว่าเดิม555
  • ไม่รู้เป็นมายังไงแต่ตั้งแต่บิ๊กชิวกับกอฟหายไปในอณาจักรสัตว์เลี้ยงมีแต่คอลั่มขายหมา กลับมาเขียนกันซะทีคร้าบบบ เจ้านาย
  • พี่น้องผีที่รักและเคารพ บิ๊ก.ช เป็นเพื่อนรักผมเพื่อนมันตั้งกระทู้ก็ต้องถามมันหน่อยจริงมั้ย

เห้ยๆๆ ไอ้บิวมึงบ่นอะไรจะพูดอะไรก็พูด แสดดดมึงมาเปิดลอยๆไว้แบบนี้คนอื่นเค้ารำคาญ โอเคป่ะแบบนี้

พี่น้องครับ เสื้องานซุปเปอร์บูลลี่โชว์ ล็อตนี้สวยมากครับเรามาซื้อเสื้อกันเถอะอย่าไปสนใจไอ้บิวมันเลยครับ 55image
    ไฟล์แนบ
    193613.jpg 218K
  • โอ้ว น้าผีมาเพียบ ไม่กลัวแดดกันเลยทีเดียว ท่าจะมันส์นะครับงานนี้
  • ...
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 25K
  • 555 มีประเด็นกันบ่อยจังเลยช่วงนี้ อืมแต่ก็ดีนะครับ มีอะไรก็เคลียๆให้มันจบๆไป
    เฮียเหลียง ถามหน่อยครับ เสื้อนี่ผลิตในไทยใช่ไหมครับ แล้วคาดว่าเมื่อไหร่จะได้ใส่เท่ ๆ กันครับ

เห็นด้วยกับน้าผีตัวบน 9.52PM ช่วงนี้ในหนังสือ มีแต่โฆษณาขายหมา แต่ชอบอ่านคอลั่มพี่โฟล์คนะครับ ได้ความรู้ดี

แต๊กครับ
  • มีใครเลี้ยงปลากระเบนน้ำจืดบ้างครับเนี่ย?image
    ไฟล์แนบ
    185785_195342340494786_100000570632777_663675_853280_n.jpg 40K
  • เสื้อ made in thailand ครับพยายามกดดันให้เสร็จก่อนวันที่10ครับ จะเริ่มทะยอยส่งครับ
  • หน้าเบื่อมีกันอยู่แค่เนี้ยยังวุ่น เมื่อมีผลประโยชขึ้นมาด้วยยิ่งวุ่น
    สร้างสรรกันหน่อยครับพี่น้อง อายเด็กๆมัน
  • ขอพูดนิดหนึ่งนะครับเรื่องหมาหมวดเป๋ ผมเชื่อว่าคงมีหลายท่านสงสัยว่าทำไมผมถึงเชียร์บ่อยเหลือเกิน ก็ขอเรียนให้ทราบตามนี้ครับ

หมวดเป๋ ก็เหมือนน้องคนหนึ่ง เจอกันสนิทกันเพราะหมากล้าม เป็นคนรุ่นใหม่มีไฟและใจถึง วันหนึ่งได้มาปรึกษาว่า หากจะเล่นบูลลี่ควรเล่นแนวไหน ผมก็บอกว่าแนวไหนก็ได้แต่เราควรมีแนวทางเป็นของตนเองมันถึงจะเกิด หมาสีบูลตอนนี้มีแต่ค่ายใหญ่เล่นอยู่ เราเข้าไปอีกคนก็คงเหนื่อย แต่สีแดงยังไม่มีใครเล่น ถ้าหมวดอยากเกิดต้องเล่นสีแดง แถมโม้ไปเยอะด้วยว่า โปรดเชื่อการวิเคราะห์ของเจ้าพ่อการตลาด และหมวดแกก็ดันเอาจริง ให้ผมช่วยเลือกให้ ผมก็เลือกมาสองตัวตามที่รู้กัน และเนื่องจากเห็นน้องเสียเงินไปเยอะเพราะคำยุของผม ผมก็เครียดละทีนี้ หากไม่เกิดตามที่โม้ไว้คงเสียคนแน่ๆ ก็เลยต้องช่วยเชียร์หน่อย และที่กล้าเชียร์ก็เพราะหมาเขาสวยจิงๆด้วย เรื่องของเรื่องมันก็เป็นตามนี้ละครับ

ต่อมาผมได้รับคำติติงจากหลายท่านว่าผมไม่เป็นกลาง ผมก็รับฟัง และรับปากว่าต่อไปจะพยายามวางตัวให้เหมาะสมกว่านี้ แต่ยืนยันว่าผมทำไปด้วยเจตนาดี นิสัยผมชอบเห็นคนประสบความสำเร็จ มีโอกาสก็พยายามช่วยเต็มที่ หากสนับสนุนใครแล้วเขาไปถึงจุดหมายผมก็มีความสุข

แต่เมื่อมีการท้วงติงมา ผมก็จะรับไว้เพื่อนำไปปรับปรุง และต้องขออภัยหากทำให้รู้สึกว่าผมไม่เป็นกลางในเรื่องนี้ด้วย
  • อาเหลียงอย่าลืม 2xl ของเค้านา เค้าจะเอามาห่อควาย ที่เหลือเอาไซส์ m l xl อย่างละ 1 ตัว เอาวันงานเข้าใจนะ
  • ไม่ได้เลียแต่หมาหมวดเค้าสวยจิงนะผมว่า

มันร้อนอีกแล้วลงน้ำดีก่า คุณAuunผมไม่ได้เลี้ยงแต่เปิดร้านขายปลาสวยงามครับฮ่าๆๆๆ
    เอานี่ไปสู้กับปลาแรดหน่อย(ยืมภาพมาจากเน็ต)
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 11K
  • อ่าวลืมเอาใหม่ปลาช่อนแฟนซี
    image
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 11K
  • ปะ ชะ ดะ เปิดกลการตอแหลออกมาครับบิ๊กชิว ขุนหมู่ทะลวงฟัน

ผมเคยตามคุณตอนถล่มค่ายให้ E ตอนนี้ถึงกับเลิกเลี้ยง
    และยังเคยเห็นในหนังสือในกรณี โอเด้งกับมดดำค่ายน้องใหม่ใหญ่มาก ตอนนี้หายไปเหมือนกัน

และยิ่งอยากเห็นใหญ่เลยว่าครั้งนี้จะเป็นใคร ติดตามนะครับถ้าวันนี้ยังไม่แฉพรุ่งนี้หยุดงานเฝ้าจอเลย ห้า ห้า
  • คุณอ้วนมีพี่ที่ผมรูจักเขาเลี้ยงกระเบนอยู่หลายสาย ชื่อพี่เอ๋ อยู่แถวพระประแดง สนใจบอกได้นะครับเพื่อติดต่อได้ ที่บ้านแกเมื่อก่อนไปตกปลากับแกพ่อแม่พันธ์ุตัวอย่างวงล้อรถใหญ่เลยๆ
  • คุณ kaday มีเบอร์ติดต่อพี่เค้าป่าวครับ ตอนนี้ลูกค้าผมต้องการโมโตโร่ตัวใหญ่ๆ
  • ผมมาลงให้พี่ชาย เค้าเพาะปลากระเบนขายที่นครปฐม
    สนใจติดต่อ คุณยุทธ 081-3782336image
    ไฟล์แนบ
    ปลากระเบน.jpg 64K
    ปลากระเบน.jpg 64K
  • เห็นที่ชัยนาทวัดสิงห์ ก็มีฟามร์ปลากระเบนนะ เพิ่งลงหนังสือพิมพ์ไม่นานนี้เอง ลองค้น ๆ กันดูครับ
    หนังพิมพ์เดลินิวส์ วันที่ 24 เมย 54 ...
    อ่ะ เจอเบอร์โทรฟาร์มที่ชัยนาทแล้ว ลองโทรดูครับ ชื่อคุณโจ้ เบอร์ 0818867698
  • กระทู้จับหนู กลายเป็นทู้ขายปลาไปและ
    ปลาแรด ปลาทู ปลาบู่ ปลาช่อน กระเบนก๊ะมา

งั้นเอาปลาทูละกัน กินได้ด้วย หร่อยดี เอา 5 เข่งนะพี่ยุทธ
    เก็บตังค์ ที่เฮียเหลียง ป๋าแกหน้าตาดี ยังแถมใจดีอีก
    เสื้องานก็จะให้ ฟรี เกรงใจจัง ตัวเดียวพอนะป๋า

กราบขอบพระคุณล่วงหน้า

นั่งรอหน้าคอม ตามติดกระทู้
    คาบูกิ เจ แซงแซวดำ แห่ง จากัวร์พิต แฟมิลี่ มาร์ท
  • ต้มไรคนดูอีกพวกหมาดีแต่หมาเห่า
  • ตอนนี้ก็รออยู่ เลยขออนุญาติเจ้าของกระทู้ทำธุรกิจไปพรางๆนะครับ

คุณ Auun โทรไปแล้วครับแต่พี่เขาเลิกทำแล้วครับ
  • พี่เขาไม่ได้เลิกเลี้ยงปลากระเบนครับ แต่โมโตโร่ เขาโละไม่เลี้ยงแล้ว
    ตอนนี้เล่นพวกโพกาดอทขึ้นไป
    เขาบอกว่า เลี้ยงแล้วไม่คุ้ม
    ผมก็เพิ่งโทรไปถามเหมือนกันครับ
    ไว้โอกาสหน้าได้ครับ image
    ไฟล์แนบ
    pol1.jpg 35K
  • แย่จัง!! เบอร์หาย
  • http://horoscope.sanook.com/930383-กฏแห่งกรรมคุณเชื่อหรือไม่.html
  • ตามอ่านมางงไรกันว่ะ เฉลยส่ะทีคอยอยู่เริ่มเซ็งล่ะ ตลกแหกตาไรกันอีกพวกมึง