ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BURGH สุดยอด American Football Pitbull
  • มีเจ้านายเป็นอดีตนักอเมริกันฟุตบอล ตำแหน่งไลน์แบ็คเกอร์สองปีซ้อน คือผู้ฝึกลากน้ำหนักให้เจ้าเบิก หลังจากซ้อมมาเกือบเป็นชั่วโมง ในอากาศที่ร้อนอบอ้าว ก็เพิ่มน้ำหนักขึ้นเรื่อยๆ (35 กิโล) ความแข็งแกร่งกับหัวใจเจ้าเบิกที่แสนอึดยังพอไหว แต่ร่างกายและระบบหายใจของหมาบูลลี่เริ่มอ่อนแรง เลยขอทำอะไรประชดเจ้านายมันซักทีนึง ไปชมคลิปกันเลยครับ... :013:

• 5555+
    เหนื่อยปนแค้นป่าวพี่ 5555+ น่ารัก แต่คงร้อนน่าดู
  • ผมก็คิดอย่างนั้นเหมือนกันครับอ้น แค้นชัวร์...555
  • คลิปโปรโมท ป่าวเนี่ยพี่เต็ก ชัดดีจิงๆๆ
  • ฮ่าๆๆเจ้าเบิร์กมันน่ารักจริงๆ ครับคุณเต็ก
  • ตัดต่อจากคลิปไอโฟนมันไม่ชัดครับตี้ พี่ก็เลยใช้วิธีซูมซํ้า...
  • ลิ้นยาวจะลากพื้นอยู่แล้ว5555
  • เห็นลากแล้วเหนื่อยแทน แต่เบิกว่ายน้ำไกลสุดยอด
  • ใช่คับผม ไม่เคยเห็นหมาว่ายน้ำไกลเท่านี้มาก่อน เหมือนกัน :015:
  • ว่ายไกลนี่ก็ยอมรับเลย
  • มันเหนื่อยจะแย่แล้ว เพ่................ลิ้นห้อยเชียว
  • เอาน่า หมาเทพต้องอยู่แบบนี้กับพี่เต็กละครับ 555+ ระวัง มันเข้าฝันพี่แล้วให้พี่ใส่ชุดลากแทนมันนะ
    555+ ติดตามเรื่อยๆๆครับ ชอบมากๆๆตัวนี้ไอดอลๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 200K
  • 555+ พี่เต็ก..มันโกรธพี่เเน่เลย...มันเหนื่อย เรียกอยู่ได้...มันเลยเเกล้งชนโทรศัพย์ซะเลย...55+อิอิ
  • เบิร์กนายแน่มาก ฮ่าๆๆๆ
  • สงสัยจะหงุดหงิดเนอะ 555
  • ก็พี่เต็กไปทารุณไอ้เบิกมันอ่ะ เบิกมันเลย โชว์เทพจัดเข้าให้ 1 ดอกเน้นๆ 555+
  • 55555555555555555555 มันแน่นจิงๆๆวะไอ้เจ้าเบิกกล้าประชดเจ้านายมันด้วย 555555555555
  • ขอบคุณครับ

มันคอยจังหวะมานาน ร้อนก็ร้อน วันนี้ขอดับเครื่องชนซักทีเถอะ... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC08496.JPG 166K
  • สวัสดีคะพี่เต็ก และอ้ายเบริก สบายดีนะคะ เร็วๆนี้ อาจได้แวะไปเยี่ยมคะ
  • ไม่เจอนาน ยังขี้อวดตัวเองเหมือนเดิม
  • สวัสดีครับน้องวาสุดแสนคิขุ พี่สบายดีครับ มาเที่ยวเชียงใหม่บ่อยต้องติดใจอะไรแน่เลย
    งวดนี้ห้ามพลาด แวะมากอดเจ้าเบิกให้ได้นะครับ กล้ามเนื้อแน่นแก้มป่อง ไม่อ้วนเหมือนแต่ก่อน... :015:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00437.JPG 207K
  • 5555555 ทั้งเพลง ทั้งเจ้าเบิก มันฮาจริงๆครับ 555555555555555555+
  • น่าฮักขนาด อิอิ แต่น้องว่า อ้วนๆแบบเดิม ก่น่ารักดีนะคะ เหอๆๆๆ
    ถ้าไม่มีอารายผิดแพลน เจอกันแน่นอนคะพี่เต็กและอ้ายเบริก ^^