ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!!BATTALION PIT VS SQUIRES EMPIRE!!!!
  • บอร์ดร้อนมานาน อ่านแล้วก็ปวดหัวตุ้บๆ กลับมาเที่ยวแล้ว ไปเยี่ยมพี่โอ กับ หมาๆมา พี่โอต้อนรับอย่างดีครับ ขอบคุณมาก
    เริ่มเลยละกันครับ เอารถคันนี้มารับ หล่อจริงๆ อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9770.jpg 137K
  • บูย่า กับลูกชาย ตัวนี้อนาคตไกลชัวร์ เป็นลูกของลูกสาวgolden boy
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9859.jpg 120K
    IMG_9849.jpg 128K
    IMG_9837.jpg 132K
  • ลืมบอก 9 เดือนครับ
  • มาต่อกับพระเอกเลย พี่มาร์คอย่าเพิ่งว่านะพี่ ลืมโพสท์หมา มาถ่ายก่อนกลับ รีบ ตอนเช้าไอ้บิซมันมีทับเลย ไม่ได้ถ่ายครับ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9944.jpg 130K
  • ขอบคุณพี่โอ สำหรับคำแนะนำต่างๆครับ พาไปดูร้านหมอ ดูหมาผสมเทียมได้ความรู้มาเยอะครับ

หมาบ้านนี้โคตรเตี้ย โคตรสั้น มันนนนนส์มากกกกก เอ่อเกือบลืม ขอบคุณพี่ยุธเฮียเหลียง เรื่องกล้องด้วยนะ

ครับ 7D เรียบร้อย แต่ยังไม่มีตังถอยเลนส์ครับ แถมยังปรับไม่เป็นด้วยพี่ เป็นแค่ปรับอะไรไม่รู้ ถึง8000

นอกนั้น อ่านไม่ออก คู่มือก็มีแต่ภาษาอังกิต อ่านไม่ออก เด็กๆเรียนภาษาอิตาลี่มาครับ :-D
  • 2 ตัวบนโครงสร้างหน้าตาแดกบิ๊ซขาด สวยกว่าเยอะเลย หมาสมัยใหม่
  • แดกไม่ขาดหรอกครับ เพราะบิซค่าทับก็แพงสุด แถมมีคนมาทับเฉลี่ย อาทิตย์ ละ3-4ตัวครับ

แต่ความสวยแล้วแต่คนชอบครับ ผมไม่สามรถบังคับใครได้ แต่หมาสมัยใหม่ของที่อเมริกา ก็คือสั้นๆ เตี้ยๆ

นี่แหละครับ และบิซมันก็ครบสูตร เป๊ะครับ
  • พี่หมวด ไปเที่ยว อเมริกา มาหรือคับ

รถก็เท่คนก็หล่อคับ

หมาสวยมากๆคับ
  • อาการเสพติดบูลลี่เช่นนี้หมอที่ไหนคงรักษาไม่หายแล้วคับ
    เข้าเส้นสุดๆแล้วหมวดเห็นแล้วอิจฉามากมายเลยคับ
  • หมวดไปเมกา ไม่ชวนเลยน๊า นิสัยๆๆๆๆ เดี๋ยวเค้าไปพม่าไม่ชวนอย่ามางอลน๊า555+

บูย่าสวยมากๆ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สหายสี่แคว
  • รถเท่ หมาสวย ยังไหวนะบูม แต่ไอ้คนข้างๆหมามันอ้วนมากเลยนะ555

ว่าน พี่ไปเที่ยว เลยต้องไปหาให้ได้ ไม่ถึงขั้นนั้นหรอก แค่เกือบตาย อิอิ

พี่บังไปอัมเตอร์ดัมกันมะพี่ เค้าว่าเนเธอร์แลนเลี้ยงหมาขาวเยอะ :-D
  • สุดยอด
  • นั่งคาเมโร่ แล้วไม่กลัวมันแปลงร่างเหรอครับหมวด ฮ่าๆๆๆๆ

หมาสวยทุกตัวเลยครับ น่าจะถ่ายรูปมาเยอะๆ ฮ่าๆๆๆ
  • ไปถึงรังสไควร์ส กล้องก็ซื้อมาใหม่ ลงรูปแค่นี้ สงสัยไอ่โอ สั่งมา ว่ารูปไหนห้ามลง
    แค่คันเหลืองนี่ ความลับโอ ก็เปิดเผยมาเยอะละ555
  • เห็นด้วยกับพี่ยุธ 555
  • ว่าแล้วต้องโดนเรื่องรูป55 คือกล้องมันดีจริงพี่ แต่คนเนี่ยถ่ายออกมาไม่ได้เรื่อง ไม่กล้าเอาลงเดี๋ยวพี่โอไม่ให้ไปอีก ส่วนรถเนี่ย สงสัยต้องเคลียร์กันเองและ หนูไม่รู้จริงๆ555
  • มัน ดอร์จ ชาเรนเจ้อร์....ใช่ไหมคับ...รถแรง...
  • ใช่ครับ ว่าจะไม่ทักแล้วน้า555
  • น่าอิจฉา หมวดหิ้วแดงๆกลับมามั้งป่าว
  • หิ้วครับ แดงๆ แต่เป็นมวนๆนะครับ 555
  • แวะมาเยี่ยมกันอีกนะครับ คราวหน้าจะพาไปในฮอลีวูด เสียดายคราวนี้เวลาน้อยไปนิด
  • ครับพี่ แค่นี้ก็ขอบคุณมากและพี่ เปลี่ยนจากฮอลลีวูดเป็นเกาหลีได้มะพี่ :-D
  • ขอเบอร์โทรติดต่อหน่อยสิครับ ^^