ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

****PLAN BREED OF THE YEAR*****
  • WOODIE X PINK LADY
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1882.jpg 45K
  • ราคาเท่าไรครับสวยมากขายใหมครับ
  • เกิดมาคู่กัน

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0123.jpg 173K
    IMG_9997.jpg 179K
  • พี่ไม่ต้องน้องทำเอง อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0079.jpg 142K
  • เดี๋ยวพ่อพันธ์น้อยใจ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0042.jpg 144K
  • ใครเคยเห็น woodieแล้ว ขอบอก อีนังนี่เตี้ยกว่าอีก มันนนนส์ ตอนนี้แค่ 14 เดือน ยังไม่คอยท้องครับ
  • IN BREED BIZ MARKIE WITH CRAZY(DAUGHTER)

เอารูปผลงานที่ผ่านมาของCRAZYไปดูก่อนครับ
    MONSTER PUP!!!!

HOOK X CRAZY(HOOK'SISTER)

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    hook14small2.jpg 122K
    hookspups1SMALL.jpg 121K
    hookspups2SMALL.jpg 120K
    hooksson1SMALL.jpg 121K
  • BIZ MARKIE X HOOK SISTER

ผลงานIN BREED กับลูกสาว เป็นพี่น้องกับCRAZY (CRAZY IS FIRST PIC FEMALE)

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    181661.jpg 216K
    186528.gif 270K
    186527.jpg 146K
  • CRAZY NOW!!!!

COMING SOON MONSTER PUPPY????
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9988.jpg 169K
    IMG_9987.jpg 164K
  • เตี้ยสั้น เขย่าหัวใจจริงๆ :-D
  • อยากได้สักตัวครับเห็นแล้วมันบีบหัวใจมากเลยครับ
    หายใจไม่ออกแล้ว ราคาเท่าไรครับอยากได้ครับ
  • โอยจะเป็นลม... เตี้ย มว๊ากกก
  • เอ้า....จัดไปครับหมวด จะรอชมผลงานครับ สุดๆไป เลย :063: :063: :063:
  • รอลุ้นเหมือนกัน อยากเห็นว่ามันจะออกมาเด็ดแค่ไหน
  • ใจละลายแล้วครับหมวดดดดดดดดดดดดด
  • nice breeding ....... good job bro!
  • หมาหรือโต๊ะสนุ๊กครับ ทั้งเตี้ยทั้งกว้าง ทั้งถ่าง
  • จัดหนักมาเลยนะหมวด สวยมากครับ ว่างๆต้องขอเข้าชมซะหน่อยแล้ว ;-)
  • อะไรของมึงเนี้ยไอ้ผี...หมาสวยกว่าเมียมึงอีก
    แค่ขาหมาขาเดียวมันมีประโยคกว่า..ตัวมึงทั้งตัวอีก
    ขึ้นเลย...ไอ้ขี้ตาหมา...ไอ้หมัดควาย...มึงไปดมหีเมียมึงอ่ะเหมือนกลิ่นปากหมึกเหน่าอ่ะ
  • ขอบคุณทุกท่านครับ ผมเองก็ลุ้นเหมือนกัน :o034:

น้าผีใจเย็นๆครับ เค้าคงจะชมแบบเปรียบเทียบอ่ะครับ ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ :-D
  • สุดยอดครับ เห็นแล้วอยากไปบ้างจัง
  • แนวใครแนวมันอ่ะนะ ผมไม่เอาอ่ะ พิทบูลแบบนี้
  • ขอบคุณครับกอล์ฟ เดี๋ยวรอบ้านเสร็จมาดริ้งกันดีกว่า ชวนพวกพี่ๆมาด้วยเลยดีไหม :-D

สำหรับคุณBullEntertenment สงสัยต้องเอาแนวแท้งครับ ไปเจอกันในกระทู้กล้ามดีกว่าครับ มันส์เหมือน

สงสัยจะชอบหมากิจกรรมเหมือนกัน
  • เป็นชุดที่น่าจับตามองมากๆคับ พี่หมวด

พ่อก็สวย แม่ก็สวย เชียร์ๆๆๆๆๆสุดใจคับ
  • ขอบคุณมากบูม ฮีทมาเมื่อไหร่มันแน่ ตอนนี้พี่ก็ลุ้นคอกcrazyก่อน ว่าออกมาจะสัปปิหลดแค่ไหน อีก5-10รู้กัน
  • ชอบแนวไหนก็ทำแบบนั้นออกมาโชว์ ไม่ใช่ตัวเองยังเลี้ยงไว้แค่กินข้าวกับเก็บขี้ แล้วไล่แขวะหมาชาวบ้านครับ :-D
  • อ้าว ป๋าเล่นอีกแล้ว
  • ไม่ได้เล่น ว๊อยยยย ตอนนี้ใครชอบหมาแบบไหนก็ดันหมาแบบนั้น แต่ไม่ต้องไปแขวะหมาชาวบ้าน

ยกตัวอย่าง คนชอบบูลลี่ก็โปรโมทบูลลี่ไม่ว่ากัน คนชอบกิจกรรมก็โปรโมทหมากิจกรรม ชอบไหนก็ช่วยกันทำให้มันดังไปเลย
    แต่คนประเภทแบบไหนกูก็ไม่เอาสักอย่าง และถ้าหมาตัวเองยังเลี้ยงไว้กินข้าวและเก็บขี้ ก็ไม่ต้องไปยุ่งกับหมาชาวบ้าน ก็แค่นั้น

คนด่าหมาบูลลี่ ผมก็อยากรู้ว่าเขาชอบหมาแบบไหน ช่วยเอาออกมาโชว์
    คนด่าหมาหน้าแหลม ผมก็อยากรู้ว่าเขาชอบหมาแบบไหน ช่วยเอาออกมาโชว์
    จะได้รู้ว่ามันดีกว่าเขาอย่างไร ไม่ใช่ด่าเขาแต่ตัวเองก็ไม่มีอะไรดีไปกว่าเขา คนแบบนี้มันน่ารำคาญครับ
  • แฟนคลับครับ..ติดตามผลงานตลอด บอกได้เลยว่า ติดอันดับต้น ๆ ของเมืองไทย ..น้อมคาราวะ...
  • ไอ้คนตัวที่ชอบไล่แขวะหมาชาวบ้าน ยกตนข่มท่าน มันก็อยู่ในกระทู้นี้แหละครับ :-D
  • พูดความจริงแบบตรงไปตรงมา กล้าแสดงตนอย่างเปิดเผย เมื่อมีปัญหาก็พร้อมจะรับผิดชอบ ดีกว่าเป็นผีเยอะครับ :-D
  • พวกที่เป็นผี แล้วแขวะหมาชาวบ้าน ก็เพราะว่าหมามันก็ไม่ได้ดีไปกว่าเขา เผลอๆ หนักกว่าด้วย มันก็เลยต้องใช้วิธีการลอบกัด ปลอมเป็นผี จริงไหมครับ ฮ่าๆๆ
  • ชอบแนวกิจกรรม แต่เห็นแบบนี้ชักเขวครับหมวด
  • ขอบคุณครับพี่โก้ พี่มาร์ค เชิญคุณMRW มาร่วมด้วยเลยดีไหมครับ :-D
  • สวยๆ ถ้าเด็กๆออกมาเลือกไม่ถูกเลยครับหมวด ฮ่าๆๆๆ
  • ขอเมลล์กับเบอร์โทรติดต่อหน่อยสิครับ
  • โอ้ยๆๆเห็นแล้วอดใจรอไม่ไหวแล้วคับ..แค่คิดก็มันแล้ว
  • เป็นคู่ที่น่าจับตามองอันดับต้นๆของปีนี้แน่ๆครับ คู่นี้ออกมาต้องสุดติ่งแน่ๆ บ๊ะแล้วครับ หมวดเป้ จะเตี้ย กร่าง สั้น หลุดโลก แค่ไหน ก็ต้องรอชมกันนะครับทุกท่าน
    วูดดี้และพิ้งค์ มันก็คล้ายๆใช่ย่อยนะครับ ทั้งสี รูปร่าง
    ฮ่า ๆ ๆ เชียร์ วู้ดดี้ สุดใจครับ เป็นบูลลี่ที่ผมชอบจริงๆ
  • ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ
    โทษทีครับลืม เบอร์ติดต่อphone0847733327
    Email. coach4455@hotmail.com
  • ได้ใจจิงๆคับ
  • เบอร์โทร. ยังขาดไป 1 ตัวครับ
  • ขอบคุณมากครับ แก้ไขแล้วครับ