ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องริต้า เชียงใหม่ค่ะ
  • เป็นไงมั่งคะ พอใช้ได้มั้ยคะ imageimageimage :006:
    ไฟล์แนบ
    DSC00955.JPG 58K
    DSC00961.JPG 57K
    DSC00957.JPG 69K
  • น่ารักดีครับ
  • หมาไทยหรอ
  • เดี๋ยวจะถ่ายหมาวัดมาสู้บ้าง
  • อย่าว่าเขาเลยครับนี่แหละพิทบูลแท้ๆโคตรเง้ามันเลยมันมีหลายแบบหลายสไตร์แต่ถ้าไปเปรียบกับบลูลี่มันก็ไม่ใช่ไปศึกษามาใหม่น่ะครับน้าผี...สวยครับ
  • แบบฉบับ PitBull Original สวยครับแนวนี้เลย
  • พวกมึงว่างมากใช่ไหมไอ้สัตว์หมา...
    หมาเขาสวยกว่าเมียมึงอีก..
    ให้เปรีบยเทีบย..หมาเขา..กับคนอย่างมึง...คนทั้งประเทศยังเลือกหมาเลย
    หมาเขาไปกัดหัวพ่อหัวแม่มึงไง..มึงมาว่าหมาเขาเนี้ย..
    เขาแค่เอามาโชว์ให้ดู...ไม่ได้ให้พวกตัวเหี้ย..พวกสวะสังคมอย่างมึง
    มาว่าเขา..เอาเวลาว่างๆไปซักวาวป่ะพวกมึงแม่งก็ได้แค่
    ...กระทืบหมา...ท้าหญิงต่อย...ยิ่งคนแก่เนี้ยพวกมึงนี้ยิ่งชอบเลยใช่ม่ะ..
    พวกมึงแม่งแค่..เล็บคบ..อยู่ไปวันๆทำให้คนอื่นเดือดร้อนเปล่า...
    น่ะเชื่อกู..
  • โกรธเค้าว่าโง่ โมโหเค้าว่า "บ้า"
    พี่ผีครับระวังความดันขึ้นนะครับ
  • ถึงยังไงก็รักนะคะimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00996.JPG 98K
    DSC00994.JPG 110K
    DSC00997.JPG 106K
  • ไอ้ผีตัวที่ชอบว่าให้คนอื่นแม่งกูอยากเจอมึงจังกูอยู่เชียงใหม่โว้ยกูอยากจะยิงกรอกปากมึงจังไอ้หัวควย ตั๋น ก๋วงนัย
  • พวกไม่สร้างสรรค์
  • ยิงรายฮีโร่หรอมึง สาดดด จัยถึงนะมึงรู้ว่ากูไม่ไป เชี้ยย
  • 555++
    แต่ผมชอบครับ
    หากรู้เทือกเขาเหล่ากอเค้าแล้วจะรู้ว่าสายนี้
    เจ๋งพอดูนะขอรับ..
    ...