ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่ akront เจ้าของแยม ตามหาสายเลือด
  • images by free.in.th

พอดีผมจะตามหาสายเลือดของหมาผมนะครับ ผมรู้เพียงแค่ว่า ตา+ยาย ของหมาผมคือ บรูโน่+แยมไม่ทราบว่าใช่บรูโน่ตัวนี้รึป่าวimages by free.in.th
    หรือถ้าผิดพลาดก็ขออภัยด้วยครับ แล้วลูกของแยมตัวที่ชื่อนี่น่า ไปอยู่ที่ใครเหรอครับผม
    พอดีจะค่อยๆสืบหวังว่าคงจะได้เจอ สายเลือดเต็มๆสักที เพราะจะโทรไปถามคนที่ซื้อมาก็ขาดการติดต่อไปแล้ว ส่วนตัวนี้เป็นหลานของแยมครับimages by free.in.th
  • สงสัยจะหมดหวัง ง่าๆๆๆๆๆ