ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กิจกรรมPITBULLที่ D-1Cilpว่ายน้ำละครับ
  • สวัสดีครับ...วันนี้มีคลิปกิจกรรมของเหล่า Pitbull ทุกสายซึ่งทาง D-1ได้จัดขึ้นเพื่อให้สุนัขร่วมกันทำกิจกรรมที่ท้าทายหลายด่าน ซึ่งอาจจะช้าหน่อยแต่ก็เก็บบรรยากาศสำหรับพี่ๆ ทุกท่านที่ไม่ได้มาครับ เนื่องจากคนตัดต่อ (แฟนอ้น) ติดสอบแต่ตอนนี้เรียบร้อยแล้ว สำหรับคลิปกิจกรรมทางน้ำจะตามมาเร็วๆ นี้โปรดติดตามชม ขออภัยในความล่าช้าด้วยครับ
  • เยี่ยมมากครับอ้น ....เมื่อไหล่น้า กรุงเทพจะมีงานลากน้ำหนักกับเขาบ้าง
  • image
    แฟน...นอกจากตัดต่อเป็นยังเล่นกีตาร์เป็นด้วย
    ไฟล์แนบ
    LikeButton.gif 14K
    LikeButtonre.jpg 3K
  • ฮ่าๆๆๆขอบคุณครับทุกท่าน
    ผิดพลาดประการใด ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
  • ค่ะ..ถ้าผิดพลาดอะไรต้องขออภัยจริงๆ นะคะ ^^
  • อยากให้มีศูนย์ฝึกดีๆอย่างนี้ทุกๆจังหวัดเลยครับท่าน
    ชอบมากๆ
  • :063: :063: สุดยอดทุกตัวเลย สนุกดีครับ
  • อ้น พี่ขอเอาไปลงใน เฟส นะครับ
  • เยี่ยมครับอ้น
    แต่ตัวสีดำนี่เจ๋งแฮะ(ของฝรั่งใช่มั้ย)
  • สุดยอดเลยครับพี่อยากไปบ้างจังเลยครับมีโอกาสจะไปครับเพลงนี้ชื่ออะไรครับ
  • ใช่ครับพี่ว่านตัวเก่ง การิสโต้เลยครับ
    พี่ตี๋ตามสบายเลยคับพี่ ฝากนำไปประกาศ ศักดา พิทบลูเราหน่อย ฮ่าๆๆๆ
    TO_BODYTOWN อ้นก็อยากให้เปนแบบนั้น ฮ่าๆๆ
  • ครับพี่kong26 เก่งทุกตัวเลยครับ
    คุณple2529 ชื่อเพลง Look at me now ว่างๆๆไปร่วมสนุกกันครับ
  • สุดยอดครับ
  • สวดยอด เลย
  • ภัทรเอาเพลงอะไรมาตัดต่อเนี่ย คนมีอายุฟังแล้วลำบากนะเนี่ยฮ่าๆๆๆๆ
  • เยี่ยมมากคับ อ้น พี่ชอบๆๆๆ

• พี่ตั้ม มันเป็นความชอบส่วนตัวครับ ฮ่าๆๆๆ
    พี่ตี้ขอบคุณครับ
    คุณdaew ขอบคุณครับ
    คุณakumetsu ขอบคุณครับ ที่เข้ามาชมกัน \m/
  • ขอบคุน นะครับคุนอ้น
  • คุณMorkBegin ช่วยๆกันครับ อิอิ เจอกันคราวหน้าทักทายกันด้วยเน้อ
  • เก่งจัง เก่งทุกตัวเลยคร๊ะ
    ชอบๆ
  • :065: แจ่มเลยครับ