ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++++UPDATE WOODIE AND RED BULL++++
  • woodie

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0258.jpg 145K
    IMG_0261.jpg 147K
    IMG_0277.jpg 154K
  • หนางาม ได้ใจ จิงๆๆคับหมวด :015:
  • RED BULL

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0287.jpg 156K
    IMG_0280.jpg 131K
    IMG_0311.jpg 135K
  • UP FOR STUD!!!!

BATTALION PIT :PHONE(+66)847733327 EMAIL coach4455@hotmail.com

THANK YOU :-D
  • ขอบคุณครับคุณตี้ :)
  • มันสวยทั้ง 2 ตัวเลยนะหมวด ล่ำดีจริงๆเลย
  • สวยมากเลย สุดยอด
  • เปิดมาดูตกใจเลย สวยจังเลยค่ะ เนื้อคงแน่นน่าดู อยากขี่หลังมันจัง
    หมาพี่ตัวละเท่าไหร่คะเนี่ย ท่าทางจะแพงมาก
  • ชอบตัวบนมากกว่า woodie อ่ะ ดูแข็งแรง หล่อล่ำ มากเลย หยิกเข้ามั้ยเนี่ย
  • ขอบคุณครับคุณexperimental

ขอบคุณคุณmarisa ด้วยครับ red bull มันอึดกว่าเยอะเลยครับ :-D
  • อยากเห็นตัวจริงจังเลย :015:
  • REDBULL สุดยอดเลยหมวด

หนาขึ้นเยอะเลยอะ :o027: image
    ไฟล์แนบ
    101.jpg 209K
  • สวยสุดยอด..ยากมีอย่างงี้มั่งจัง
  • หมวดลงฟันโชว์มั้ยคับ
    ถ้าลงรุ่นบูลลี่เรดนี่วุ่นวือพลาดแน่ครับ5555

เรดบูลขนสวยมาก
  • ฮีตที่ 3 เจอกันแน่นอนครับ ผู้หมวด...ชิมิimage
    ไฟล์แนบ
    100_6246.jpg 112K
  • ดูกี่ทีก็หล่อนิ.
    ขอฝากเรื่องราวดีๆของ พิทบูล บลูไลน์ หุ่นเพรียวซักเรื่องนะครับหมวด.
    http://www.msnbc.msn.com/id/21134540/vp/42932077#42929491
  • เจ้าสองแดงนี้ ตัวจริงสวยกว่าในรูปอีกครับ ใด้ใจทั้งคู่
  • ขออนุญาติไม่ออกความเห็นนะ เชียร์ไปเยอะแระ ฮ่าๆๆๆ

ต่อไปจะพยายามวางตัวเป็นกลางไม่วิจารณ์หมาใครอีก ชมได้ก็จะชมแต่คงไม่ติหมาใครแล้วนะครับ
  • สวยมากครับพี่หมวดกล้ามเนื้อ รูปร่าง ได้ใจเลยครับ อุ้ยๆๆมีกล้ามด้วย ทรมานสัตว์นะครับ ฮ่าๆๆๆ
  • อิจฉาหว่ะ หมวด...!! ฮิ๊วววว
  • kong26 เจอกันงานพัทยาเลยครับ

Gupao มันจะเกินหนาแล้วนะยีนส์555

rocky_123 รอผลงานเลยครับอีกไม่ช้า:-D

vespapink ว่านไอ้วุ่นวืออย่าเอาไปนะ มีเสียวแน่งานนี้

koe19 เจอกันครับพี่โก้

tee_mustang พี่ตี๋ส่งไรมาอ่ะพี่ แปลไม่ออก ไม่มีหมาเลยอ่ะพี่ 55

Natee_falconpit ผลงานมาไหมครับ ไม่ออกมาโชว์เลย อยากรู้ๆครับ

AonPathumThani 555อ้นครับ กระทู้ร้อนแน่555

• แล้วก็ 2 อาวุโส 555

พี่มาร์คก้อ เราก็เปิดเผยไปเลยสิว่าเราเชียร์กันเพราะ เราเคย.....กัน555

พี่บิวใจเย็นๆ เดี๋ยวพี่มาร์คเบื่อผมไปหาพี่เองนะฮ้า ฮิ้วๆๆๆ555
  • หมวดเป๋ เจ้าเบิกมันฝากถาม ว่าเมื่อไหร่จะนําเข้าตัวเมียให้มันซักตัว... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00437.JPG 207K
  • 555 คุณเต็กรอลูกเจ้าแท้งดีกว่าครับ เราหมาทำหมากล้ามสัปปิหลดกัน55
  • Woody งามมากๆครับหมวด สุโค่ยยยยยย =D>
  • หน้าโหดๆ นิสัยจี้ดๆ กล้ามเป็นมัดๆ มันจะออกมาเป็นหมาที่น่ากลัวนะหมวด...:011:

image

ไฟล์แนบ
    DSC08501.JPG 109K
  • ขอบคุณครับพี่ตุ้ย ว่างๆมาเจอกันครับพี่

คุณเต็กผมว่ามันแม็ทกันเลยน้า หมากล้ามหน้าหล่อ ขนสวย ;-)
  • ลืมเลย ขอบคุณพี่ยุธสำหรับคำแนะนำการถ่ายภาพด้วยครับ :-D
  • งามครับหมวด B-)
  • เรดบูลและwoodie
    อายุเท่าไรครับ
  • ไม่ได้ไปงานพัทยาแต่จะส่งที่บ้านไปสังเกตการณ์อิอิ
  • มันเป็นคริปพิทบูล บลูไลน์ ช่วยเจ้าของจากไฟไหม้บ้านอ่ะครับ ตัวมันเองก็บาดเจ็บด้วยกำลังหาบ้านใหม่ ประมาณนี้มั๊งครับ.
  • เจ๋งจริงผู้หมวด :063:
  • ขอบคุณครับพี่เรก

พ่อตามาชงมาชมได้ไงเนี่ยพี่ปู จัดมาๆดีกว่า :-D
  • พี่หมวดครับ ... หมาพี่ หน้าตาขี้เบ่งมาก ... หมาขี้ก็กจริงๆ ดูมันทำหน้าสิ เหอๆ
  • ขอดูสายเลือดหน่อยครับ
  • งามมาก
  • เบ่งขี้ชิมิ555
  • สายทาง ชิมิ ชิมิ ครับผู้หมวด...image
    ไฟล์แนบ
    100_6284.jpg 112K
  • หมวดเป๋สุดยอด
  • หมวดโพสบ่อยๆ หมาคนอื่นราคาตกหมด
  • น่าภูมิใจจริ๊งจริง คนไทยทำหมาแบบนี้ด้ายย
  • ภูมิใจแทนหมวดเป๋ สุดยอด หมาสวยมาก
  • แจ๋วเลยเฮียพร้อมรบเลยนะเนี้ย
  • ตอนนี้ชิมิกี่เดือนแล้วครับ
  • Redbull มันไม่ว่ายน้ำ เอาเจ้า Woodie มาสลับเมมฯ
    ได้นะ หมวด
  • ชิมิ ชิมิ 11 เดือนครับ..
  • เจอกันครับกอล์ฟ

พี่มุครับพี่ วันนั้นแค่เอาคนมาฝึกจูงฮีทโตรกจะกิน ใจลงไปอยู่ตาตุ่ม ว่ายน้ำมันจะตายไหมเนี่ยพี่555