ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พอดีว่างๆครับเลยเอาภาพและคลิปการเล่นกิจกรรมของด็กๆในสังกัดมาให้เพื่อนๆพี่ๆที่ชอบพาหมาเล่นกิจกรรมชมกันนะครับผม ท่านใดไม่ชอบก็ผ่านได้เลยครับผม หรือของเพื่อนๆพี่ๆมีกิจกรรมอะไรดีๆมันๆก็เอามาแบ่งกันชมที่กระทู้นี้ได้เลยครับ เป็นการฝึกซ้อมลากน้ำหนักของเจ้า 502 และการสั่งกัดของเจ้า BullMa ครับผม เริ่มต้นจากสาวน้อยแดงๆจี๊ดๆกับวัยเพียง 5 เดือนนิดๆเองครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15599.JPG 133K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC15600.JPG 143K
  • ท่านใดมีแดงๆจี๊ดๆก็เอามาแบ่งกันชมนะครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15604.JPG 132K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC15605.JPG 134K
  • มันส์จริง 8-X
  • เกิดปัญหาติดขัดนิดหน่อยครับผมลงคลิปไม่ได้เลยครับ ไว้ถ้าลงได้แล้วจะเอามาให้ชมใหม่นะครับ เอาภาพนิ่งไปชมก่อนครับ image
    ไฟล์แนบ
    SDC15586.JPG 100K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC15593.JPG 99K
  • มาต่อกันที่พี่ใหญ่ 502 ฝึกลากกันครับผม ก่อนทำการลากต้องทำความเข้าใจกับเจ้านายก่อนครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15563.JPG 136K
  • ถ้าเข้าใจคำสั่งแล้วก็จับมือกันก่อนนะ ภาพนี้สังเกตดูที่ตาเจ้า 502 นะครับว่ามันมองผมยังงัย สงสัยมันคงคิดว่านี่จะฝึกผม หรือจะจับผมมาทรมาณกันแน่ครับ อิอิ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC15564.JPG 147K
  • :-)) :-)) :-))
    เห็นแล้วมีความสูขครับ เป็นกิจกรรมของครอบครัวไม่หนักจนเกินไป
  • เข้าใจแล้วก็ค่อยฟังคำสั่งได้เลยimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15561.JPG 145K
  • มาลูกมาๆ ลากมา ดีๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15565.JPG 130K
  • ก่อนอื่นต้องทำความเข้าใจก่อนนะครับผม ว่าก่อนที่จะลากที่น้ำหนักอย่างนี้ได้ หมาต้องผ่านการฝึกซ้อมมาก่อนนะครับผม ไม่ใช่อยู่ดีๆเล่นยังนี้เลยมันก็แย่อยู่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15559.JPG 140K
  • เอาๆใกล้ถึงเส้นชัยแล้วรีบปล่อยพลังออกมาเร็วๆๆ :013: image
    ไฟล์แนบ
    SDC15566.JPG 137K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC15582.JPG 141K
  • คลิปว่าจะลงให้ชมพอดีติดขัดนิดหน่อยครับ เอาไว้วันหลังจะเอามาให้ชมครับ ไปละครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15558.JPG 126K
  • อันนี้ของแถมครับผมดูเล่นๆกันสนุกๆนะครับผม ลูกชายผมเองครับกับวัย 10 เดือน เจ้านี่ก็แสบ และจี๊ดไม่เบาครับ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    Copy of SDC15360.JPG 128K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Copy of SDC15403.JPG 147K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC15404.JPG 130K
  • ผมไปละครับ ผมก็ชอบพิทบลูเหมือนพ่อเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15405.JPG 147K
  • เยี่ยมครับพี่กอป เยี่ยมจริงๆ ของผมก็กำลังปั้นอยู่เช่นกัน ว่างเดี๋ยวมาโชว์
  • สวัสดีครับคุณกอล์ฟ ชัยภูมิ งานขอนแก่นยังเสียดาย 502 ไม่หาย ทั้งเจ้านายทั้งหมาเข้าใจผิด
    ดั้นหยุดก่อนทั้งคู่ แรงก็ยังมีอยู่ ปลายปีนี้แก้ตัวอีกทีครับ เจ้าเบิกคงได้อยู่รุ่นนํ้าหนักเดียวกัน พร้อมชน... :015:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1904.JPG 172K
  • สวัสดีเช่นกันครับคุณ Tek วันนั้นผมเองยังเสียดายไม่หายเลยครับผม แต่ในใจจริงๆโทษตัวเองมากกว่าครับผม ที่ไปหยุดเรียกเจ้า 502 ก่อนจะถึงเส้นชัยอีกนิดเดียวจริงๆครับ เนื่องจากบอกตรงๆเลยครับผมเองวันนั้นก็ตื่นเต้นมากครับ เห็นกองเชียร์บางท่านส่งเสียงโฮๆประมาณว่าคิดว่าถึงเส้นชัยแล้วก็เลยหยุดเรียกเจ้า 502 ครับผม ผมเองก็รู้ดีครับและมันใจว่ามันทำได้แน่นอนถ้าผมไม่หยุดเสียก่อน แต่ก็ดีครับทำให้ผมได้เรียนรู้ประสบการณ์และสิ่งใหม่ๆมากขึ้นครับผม สำหรับงานที่เชียงใหม่ผมเองก็ติดตามอยู่ครับ แต่จะได้ไปหรือไม่ไปต้องดูอีกที่ครับผม เพราะว่าอีกนานเหมือนกันครับ แต่สำหรับผมได้แข่งไม่ได้แข่งถ้าผมว่างๆผมก็ซ้อมครับหนักเบาแล้วแต่เวลาครับ ผมว่ามันมีความสุขและท้าทายดีรับเวลาที่เขาทำอะไรได้อย่างที่เราสอน เอาเป็นว่ายังงัยก็ขอบคุณมากครับผม
  • หมาแดง พี่ตัวใหญ่ ดีจิงๆๆๆ
  • 502 หนาขึ้นเปล่าพี่กล์อฟ สุดๆไปเลยติดตามตลอดครับ
  • 502 หล่อได้อีก ชอบๆๆๆ
  • 502 เท่ส์จัง
  • เท่ห์ครับ
  • แหล่มๆๆเว่ยกอล์ฟ
  • กอลฟ พี่เข้างานบุญเดือนหก ที่หนองปลาเฒ่าแวะมาเที่ยวดิ จบแล้วไปสารคามถึงสิ้นเดือน
  • คลิปมาแล้วครับผม พอดีวันแรกที่ลงติดขัดนิดหน่อยครับ คลิปเจ้าเรดบลูม่า ฝึกกัดครับผม สำหรับคลิปนี้ขออภัยท่านผู้ชมนะครับผมที่มีเสียงรบกวนมากหน่อยครับผม พอดีวันนั้นเขามาขายของตลาดนัดใกล้ๆบ้านผมพอดีเลยครับ :005:
  • มาต่อกันที่คลิปเจ้า 502 ซ้อมลากน้ำหนักเลยครับผม ลากยางครับ
  • มาต่อกันที่ลากรถแบบเป็นล้อเลยครับ แต่ก่อนลากเจ้าของต้องลากให้ดูเป็นตัวอย่างก่อนครับ หมาจะได้แน่ใจและมันใจว่าปลอดภัยครับ ทั้งยังไม่เป็นการเอาเปรียบหมาด้วยครับผม :013: ลากแบบสโลปอัฟครับ (ลากขึ้นเนินนิดๆครับ)
  • อันนี้ของแถมครับ
  • น้องบลูมาเก่งจัง กัดตัวลอยเลย เห็นแล้วเวียนหัวแทน ^^
  • ไม่ทราบว่าให้บลูม่ากัดอะไรหรอครับ กัดได้ดีจังครับ