ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย(show my pitbull)

• เดือนนี้ต้องพาหมาไปหาหมอถึง2ครั้ง
    ปล.แบรนเนอร์ที่เห็นคือสิ่งที่ผมเลือกใช้
  • เจ๋งมาก
  • ได้โปรดเข้าในเค้าบ้างน่ะ แหมช่างคิดจริงๆ
  • Seasons change
    Dog's Heart never change
  • ขอบคุณสำหรับคำติชม
  • ว้าวววดูดี
  • ฝีมือทำเนื้อหาดีแต่แนะเรื่องการจูง
    ไม่ควรให้สุนัขลากเด็ดขาด
  • ขอบคุณน้าผี สำหรับข้อมูล จะกลับไปฝึกการจูงใหม่ แต่ซอยแคบรถวิ่งผ่านทั้งวัน อาจจะต้องฝึกนานหน่อย แต่ถ้าเป็นสวนย่อม ก็เดินชิดปกติ
    อ้นขอยืมฟุตภาคหน่อยนะ...
  • อยู่แถวไหนครับ เห็นรูปไปรพ.พระโขนง
    ผมอยู่ตรงข้ามอ่อนนุช 25 081-776-1724 เก่งครับ
    images by free.in.th
  • สุขุมวิท50 ซอยเริ่มเจริญ(เปรมฤทัย) ไปใช้บริการหมอมาเหมือนกันเหรอะ
  • ผมก้อไปใช้ที่นั้น แต่ผมพาหมาจูง หน้าซอยเริ่มอ่ะพี่ มันกว้างดี
  • ผมหาคุณมาหลายวัน ไม่ยักกะเจอ บ้านอยู่หลังไหน (ผมไปสวนไทรแทน)
  • คุณกำลังประสบปัญหาขยะประเภท "รองเท้า" เต็มบ้านใช่หรือไม่...???

...เหมือนผมเลย 555+...
  • สุดยอดครับ ขอชื่นชมในความคิดสร้างสรรค์และอีกหลายๆเรื่อง

ช่วงพาเดินออกกำลังกาย(ใส่สายรัดอก) เดินเร็วไปนิด พยายามรั้งเขาไว้และเดิมตามช้าๆจะได้พัฒนากล้ามเนื้อด้วย

การพาหมาเดิน ต้องฝึกสองคำสั่ง คือ นำ ใช้สำหรับการออกกำลังกาย สุนัขอยู่ด้านหน้าเรา
    ชิดใช้กรณีเดินเล่นทั่วๆไป สุนัขเดินเคียงข้างซ้ายมือเราครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับคำติชม ผิดถูกอย่างไรโปรดชี้แนะเลยครับ เพราะผมยังผลิตคลิบอยู่เรื่อยๆ คลิบที่ผ่านมาอาศัยความรู้ที่มีอยู่เท่านั้น ผมเองก็ไม่อยากสื่อสารถึงคนอื่นๆในสิ่งที่ผิดๆเหมือนกัน
    ยังรับความคิดเห็นในทุกเรื่องนะ....
  • รองเท้าเองไม่กลัว กลัวรองเท้าเมียนี้ซิ กลายเป็นเรื่องอื่นเลย
  • โคตรเทพ เลย
  • หมาคุยกัน เจ๋ง ครับ
  • เอาเลยพี่เต็มที่ฮ่าๆๆ
  • สวัสดีคับ มาตอบช้าหน่อย ฝีมือเยี่ยมยุทธจริงๆเลยคับคุณกร

KENG_77 ตัวหัวขาวสวยมากเลยคับพี่
  • ก็เก็บไอเดียมามาจากตี่ กับอ้นนี้แหละ
  • แฮะๆ ไม่หรอกผมอ่ะดิ ต้อง เอาของคุณมา วิทยาทานซะหน่อยแร้ว :013:
  • เชิญร่วมสนุกกับผม ดูคลิบ แล้วช่วยวิจารณ์ ในสิ่งที่ควรแก้และทำต่อไป
    ช่วยกันนะครับ กระทู้ก็ใกล้ตกแล้ว
    image
    ตัวอย่างคลิบถัดไป
    ไฟล์แนบ
    test-chap2.jpg 153K
  • รอชมคับ ผม :063:
  • ใส่ คอมเม้นวิธีฝึกมาหน่อย สิ
    รู้ยังไงก็บอกอย่างงั้น ช่วยๆกัน ผมจะเอาไปลงบนคลิบ เหมือนในตัวอย่างที่ลงไว้

ใส่ "ลำปางหนาวมาก "ก็ขึ้นให้ หรือ "หาดใหญ่4คูณ100ระบาดมาก " 555