ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PITBULLPOWER's " Skin Head " Redvolutionblood
  • วันนี้ว่างๆ เลยไปเที่ยวหาน้องชาย เลยถ่ายรูปหมาแดงมาฝากครับ

ขออัพรูป เจ้าโล้นซ่า Skin Head ซะหน่อย 1 ปีแล้ว

image
  • ยังหล่อและโหดเหมือนเดิมจริงๆ เจ้าโล้นซ่า

image

image
  • ยิ่งดูยิ่งมัน ชอบมันจริงๆ ลูก Chill Chill ตัวนี้

image

image
  • เลี้ยงได้ดีจริงๆ

image
  • เจอกันงานพัทยานะครับ ขอบคุณครับ

image
  • อยากได้ครับ ขอได้มั้ย :-D
  • โอว์ ขาโจ๋ มาแล้ว ไอ้นี้ ยิ่งโตยิ่งมันส์วะ ไม่เจอมันนานหลายเดือนแล้ววันงานพัทยาเดี่ยว ขอเบิดร์กระโหลกชักที :-))

image
    ไอ้โล้นช่า ตอนเด็ก
    ไฟล์แนบ
    skin05.jpg 209K
  • หน้าตาไม่รับแขกเลยค่า สงสัยรับแต่คนไทย ฮ่าๆๆๆ :030:
  • :054: เล่นเอาต่อม่ะถูกเรย
  • เท่ห์จริงๆ :063:
  • เป้นหมาแดงที่งามมาก ขายไหมครับ
  • หมาแดงแท้ๆ ฝีมือคนไทย

:">
  • กระดูกเหลือรับประทานเลยครับ .. :063:
  • ครับ คุณ Angie รับแต่คนไทยครับ Made in thailand 5555

ขอบคุณครับ คุณ nazz คุณ dogfunpark คุณ omereturn

ขอบคุณน้าผี ตัวนี้ไม่ขายครับ

ขอบคุณครับ พี่บัง buffaloblue

ครับพี่ยุทธ เจอกันวันงานพัทยาครับพี่

ขอบคุณครับ น้องเอ็กซ์สุดหล่อเมืองย่าโม

image
  • พี่เอเดี๋ยวผมส่งรูปให้ทางเมล นะพี่
  • จัดมา แจ้คกี้ ไฟว์เต็มๆนะ รูป ไอ้แสบ ด้วยนะ สไตร์ มีเปล่า

image
    ไฟล์แนบ
    img_5051.jpg 249K
  • I-SAB SKIN HEAD :063:
  • สวยครับเห็นแล้วชอบ..หมาแดงซะแล้ว
  • พี่เอ ส่งเมล ใหม่ของพี่มาให้ผมหน่อยครับ nakaret1@hotmail.com
  • สวยมากมาย ชอบจริงๆๆค่ายนี้
  • ตาเหล่เหมือนหมาผมเลย
  • ผมชอบ Chill Chill เจ้าChill Chill จ่ายลูกได้ดีมากครับ เจ้าSKIN HEAD ก็ถือเป็นอีกตัวหนึ่งเลยนะที่เป็นหมาในฝันของผมเลยครับพี่ๆ ขอแบบนี้อีกนะ คร๊าบบบบบ :-D นู๋อยากได้ๆๆ
  • >>> พี่แจ็ค ไอ้โล้นซ่าสุดยอดจริงๆ จะมีโอกาศได้แบบนี้ไหมคราบพี่แจ็ค..
  • ขอบคุณครับ คุณ MRW

ครับ คุณ A_Robocop01 หมาแดงมีเสน่ห์ในตัวมันครับ

ขอบคุณครับ คุณอ้น

ครับคุณเต้(เลย) ต้องมาลุ้นกันครับ 555
  • หมาสวยมาก ๆ เลยนะครับ
  • เปิดขายผลงานลูกมันมั่งไม๊ครับ หมาในค่ายน่ะครับ สนใจจะจับจองไว้สักตัว
  • GHOST 10:46PM Permalink
    เปิดขายผลงานลูกมันมั่งไม๊ครับ หมาในค่ายน่ะครับ สนใจจะจับจองไว้สักตัว
    --------------------------
    ขอบคุณครับน้าผี ที่ให้ความสนใจหมาในกลุ่มนะครับ ตอนนี้ก็มีผสมไปหลายแม่นะครับ
    ติดบ้างไม่ติดบ้างก็มีครับ เดียวถ้าชุดไหนติดและคลอดเมื่อไหร่จะเอาผลงานไอ้แดงน้อย มาให้เชยชมนะครับ
    ตอนนี้ต้องรอครับ สวนตัวผมก้รอ เหมือนกันนะ5555555 รอ เนาะ
  • รบกวนเจ้าของหมา..เจ้าของคอกpitbull power อีกทีน่ะครับ ช่วยทิ้งเบอร์ติดต่อและmsn ไว้ให้ด้วยครับ จะโทรไปคุยกันแต่เนิ่นๆเลยจะได้เตรียมไว้ครับ แต่ถ้าเป็นชุดลูกของ ชิว ชิว ยิ่งน่าสนใจครับ
  • ขอบคุณครับ คุณ weaponseaboy
  • น้าผีครับ โทรไปตามเบอร์นี้เลยนะจะ จะมีหนุ่มรูปงามนาม ว่า คิง รับสายและพุดคุยกันอย่างคนชอบหมาแดงเหมื่อนกันจะ

image
    ไฟล์แนบ
    TEL.jpg 203K