ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Tyson 3เดือนครึ่ง ครับ
  • ว่าจะอัพเดทตอน 4เดือน แต่เมื่อวานตอนไปเดินเล่น ตากล้องว่างพอดี เลยมีภาพปัจจุบันมาให้ชมครับ

image
    รูปนี้หน้าบ้านเลยครับ พอดีบ้านตรงข้ามมีเพื่อนบ้านย้ายมาไหม่ พาหมาน้อยมาด้วย
    เลยสนใจ เดินไปดมๆ กันครับ ดึงแรงพอสมควรเลยครับ เป็นงี้ตลอดถ้ามีหมาเห่า

image
    หลังจากพาวิ่งเหยาะๆก่อน 400 เมตรแรก ยังหน้าระรื่นอยู่ครับ มีแอบเล็มหญ้าด้วย :-D

image
    เดินพักซักนิด วิ่งต่ออีก 400เมตร หน้าตาก็ยังมีแรงเหลือครับ :065:

image
    คราวนี้จัดหนัก วิ่งแบบฝุ่นตลบประมาน 200 เมตร ได้ผลครับ หอบแดรกทั้งหมาทั้งคน

image
    นั่งพักให้น้ำกันนิดหน่อยครับ

image
    เล่นปาของ ปล่อยเดินเล่นเองต่อซักพัก ก็กลับบ้านครับ

image
    ถึงบ้าน อาบน้ำ กินข้าว แล้วก็ สภาพตามรูปเลยครับ :-D

หมดแล้วครับ น้อมรับทุกคำติชม
    หมาน้อยบ้านๆ เลี้ยงแบบบ้านๆ ครับ
  • อย่าเลี้ยงให้มันดีมากนะครับ โตมาถ้ากำลังมันดีเราจะเหนื่อย 555+ อันนี้ล้อกันเล่นขำๆนะครับ

น้องหมาน่ารักมากสถานที่เดินเล่นแจ่มมาก(แอบอิจฉา)เมื่อก่อนผมอยู่เพชรบุรีก็พอจะหาที่แบบของคุณได้แต่ตอนนี้มาอยู่ปากเกร็ดก็ได้แต่จูงเดินเล่นตามซอยแล้วกลับมาขึ้นเครื่องวิ่งเวลาเล่นก็เล่นในคอก สถานที่ไม่เอื้อแอบเซง T-T
  • ขอบคุณครับผม
    ในใจก็อยากมีเครื่องวิ่ง ไว้เผื่อวันฝนตก หรือวันที่ไม่ได้พาไปเดินเล่นครับ แต่ผบ. ยังไม่อนุมัติงบ :-D
  • ลูกเต้าเหล่าใครกันครับ หล่อใช้ใด้อิอิ ว่าแต่อยู่แถวvip home เหรอครับ ใกล้บ้านผมพอดี
  • น่ารักครับ
  • ไช่เลย อยู่ vip5 ครับพี่ตู่
    เย็นๆ ไปวิ่งเล่นแถวหน้าวัดประจำครับ ตอนนี้ยังไม่โต วิ่งไม่ต้องไกล แถวนี้พอได้ครับ
    ถ้าโตขึ้น คงอัพเกรดไปวิ่งรอบหนองโคตรแทนครับ
    บ้านพี่อยู่แถวไหนหรอครับ
  • อยู่แถวหมู่บ้านเอื่อธรรมครับ อยากเห็นขอนแก่นเรามีห้องของขอนแก่นมั่งจัง เท่าที่รู้มีอยู่หลายคนเลย เผื่อเรามีอะไรดีๆมาแลกเปลี่ยนกัน นี่ก็ว่าจะลงไปดูงานที่พัทยาซะหน่อยเผื่อใด้อะไรดีๆกลับบ้าน ว่างๆโทรมาเล่นใด้ครับ 0817082748
  • จัดไปครับพี่ หาแนวร่วมตั้งห้องขอนแก่นกันครับ
    ไว่ว่างๆ ขออนุญาติโทรไปรบกวนนะครับ
  • หุ ๆ โตขึ้นเยอะเลยนะครับ หมาสมบูรณ์จัง แดงดีจัง โตอีกหน่อยจะเหนื่อยอีกเยอะ 555
  • ขอบคุณครับไอซ์
    เลี้ยงพิทต้องพร้อมจะเหนื่อยอยู่แล้วไช่ไหมครับ :-D
    แต่โตขึ้นกว่านี้คงต้องมีเครื่องทุ่นแรงกันบ้าง ไม่งั้นผมคงเหนื่อยตายก่อนมันครับ