ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

@@@@ Super Bully Red "El Tiny" for Super Bully Show @@@@
  • Welcome "El Tiny" to Tossagan Bullies.

Meet this monster at Pattaya Super Bully Show. :-D imagesrc="/community/uploads/FileUpload/1/201401.jpg" />image
    ไฟล์แนบ
    ELTINYSS.jpg 91K
    ELTINYSS2.jpg 99K
  • Super Bully Show here I come. ;-) image
    ไฟล์แนบ
    ELTINYSS.jpg 91K
  • งามครับ
  • สวยมากกกกกกกกกคับพี่ตุ้ย ว่างๆเด๋วไปเยี่ยมอีกนะคับ คงไม่ว่ากันนะ ฮิๆๆ
  • มาเพิ่มอีกแล้วเหรอครับคุณตุ้ย สวยเลยแดงๆด้วย
  • ว๊ากกกก ขีปนาวุธจัดหนักมาแล้วชอบจิงๆ เตี้ยๆตันๆ หมูกแดงๆแบบนี้ เพ่ในงานผมเป็นคนถือไมล์จะเลียให้ถลอกเพียงแค่สัญญา มีลูกจัดให้เค้า1ตัวนะ เอาสีแบบนี้หมูกแดงๆ โอเชป่ะ 55
  • สวยมากครับ อาวุธหนักจริง ๆ
  • จัดหนักอีกแล้วววววว
  • สุดดดยอด :063:
    เอาอีกแล้วเหรอเฮีย แล้วลูก TOME ผมละ :002:
  • ขอบคุณครับ Dekpe, DanTapra, Experimental, Awesome, Vespapink :">
    เฮียเหลียง--เอาจริง ผมต้องพิเศษให้อยู่แล้วครับ \:D/
    พี่หมู--Tome ของพี่ก็ไม่ธรรมดาอยู่แล้วพี่ =D>
  • 55 โอเคโอ๋ๆๆๆ พี่หมูอย่าร้อง อย่าร้อง ไข่ขวาพี่ตุ้ย ไข่ซ้ายพี่หมูละกัน ไม่มี2มาตรฐาน
  • พี่ตุ้ยจัดหนักอีกแหล่วววววววววว......แล้ว
  • :-)) :-)) :-)) มิบังอาจๆครับเฮีย

หนึ่ง--ไม่ได้หรอก ขออินเทรนด์นิสนึง 8->
  • โอ้ว...แม่จ้าว....สวยสุดๆครับท่าน =D>
  • สุดยอด สวยครับ
  • แดงๆนี่แหละของจริงฉุดไม่อยู่ 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    CONCRETEANMAINEVENTPHOTOSHOOT015.jpg 53K
  • EL TINY เป็นลูก DAX x SUNSHINE เปล่าครับ
  • TO_Bodytown, kriangsak ขอบคุณครับ
    ยีนส์--ก็ขอแดงบ้างไรบ้าง555 แต่ยีนส์มาโพสต์ทีไรมีแต่รูปสวยๆมาให้ชมตลอดเลยนะ ชอบๆๆ ;-)
    HO_max--ถูกต้องนะคร๊าบบบบบ :-j
  • แดงๆแบบนี้โดนเต็ม สวยมากๆครับ ชอบๆ
  • ขอบคุณครับ Jack Pitbullpower ถ้าชอบก็ขอเสียงเชียร์ในงานด้วยนะคร๊าบ [-O<
  • โอ้ยยยย จัดมาเต็มอีกแล้วเห็นแล้วกรี๊ดเลยครับพี่ตุ้ย แดงต้องเอามาจับใส่แดงใช่ป่าวครับ ^ ^
  • มีตังก็เอากันเข้าไป
  • ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยสิครับ ^^
  • จำเป็นต้องจัดครับเพื่องานครับโต ตัวนี้สามารถเข้าได้กับทุกสีแหละครับ แต่ถ้าผสมน่าจะได้แดงๆติดสูงขึ้นครับ

เบอร์ติดต่อ 081-6115577 ตุ้ยครับ