ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พอใหวมั้ยครับ1ปีแล้ว จันทบุรี
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    17052011.jpg 269K
    17052011(001).jpg 283K
    17052011(004).jpg 209K
  • ช่วยติชมหน่อยครับ
  • ขอโทษครับกดผิดลง2อันเลย
  • อยู่ส่วนไหนของจันครับ
  • อ.เมืองศิริการครับ
  • สวยครับ
  • ชื้อมาจากที่ไหนคับ
  • อยู่ตรงไหนของศิริการครับ อยู่แถวช่างโบ้ป่ะ
  • ใช่ครับอยู่ใกล้อู่ตาโบ้รู้จักกันครับ ส่วนหมาซื้อมาจากระยองครับ
  • ไว้ว่างๆจะแวะไปหาครับผม
  • ยินดีครับ
  • คุ้นๆนะครับตัวนี้ ผมอยู่จันเหมือนกันครับ (ร.รสตรีมารดา)
  • ของผม4เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2320.JPG 98K
    IMG_2322.JPG 110K
  • อยู่ตรงไหนของสตรีอ่ะ
    ผมอยู่แถว แฟมมิลี่
  • แถวๆนั้นเลยครับ (หลังวัด) ผมกับเพื่อนเลี้ยงคนละตัว แถวนี้รู้สึกจะมี3ตัวได้ ครับ
  • ว่างๆเจอกันที่ทุ่งนาเชยดีมั้ยผมกับเพื่อนก็ชอบเอาหมาใปวิ่งที่นั่นตอน4โมงเย็นมีประมาณ4ตัวแล้วครับ
    ตอนนี้ผมกับเพื่อนกำลังจะทำเสื้อ pitbull club chantaburi เพราะเมื่อวานผมไปงานpattaya super bully show
    เห็นเค้าใส่กันแล้วเท่ดีใปกันเป็นกลุ่มถ้าใครสนใจก็ยินดีครับเราจะใด้ร่วมทำกิจกรรมกัน
  • มาแจกผมตัวนึงคับ อยู่เจ้าหลาวเอาหมามาเล่นคลื่น ได้คับ55 8-X
  • ไปบ่อยครับ แต่ไปตรงสุดชายหาด ก่อนจะขึ้นเขาน่ะครับ