ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เพศเมียครับ ติเตียนได้เต็มที่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    RED POEM1.JPG 44K
  • มีแต่รูปนั่งกับนอน ที่เหลือวิ่ง ๆ ถ่ายไม่ค่อยทันimage
    ไฟล์แนบ
    RED POEM2.JPG 32K
  • ชอบ สวยดี ครับ
  • เอาไปอีกรูป อยากออกไปจี๊ดข้างนอกเหลือเกินimage
    ไฟล์แนบ
    RED POEM3.JPG 33K
    RED POEM3.JPG 33K
  • ขอบคุณครับ คุณ paeoo
  • เป็น ลูก ไคร กับไคร ครับ สวยมาก
    แต่ อยาก เห็น ตอน ยืน อ่ะ ครับ
  • ลูกของ คูเปอร์ + แจ๊ส ของพี่ที่เชียงใหม่ครับ เป็น red red nose สายไำทเกอร์ ครับ ตอนยืนถ่ายยากครับไม่ค่อยนิ่งให้ถ่ายเลยครับ มีแต่รูปมัว ๆ หน่อย
    รูปนี้พอได้ไหมครับ แต่ถ่ายเมื่อปีที่แล้วโน่นแนะimage
    ไฟล์แนบ
    RED POEM4.JPG 50K
  • เตี้ยดีครับสวย
  • เป็นตัวเมียที่ดูดีนะ :065:
  • เห็นตั้งแต่ตอนมาตัดหูด้วยกัน จัดเป็นตัวเมียสวยเลยครับ
  • ขอบคุณครับครับ พี่วุฒิ ท่านโอม พี่ ๆ PITBULLPOWER แล้วไอรอนเป็นไงบ้างครับคุณแจ็ค
  • รบกวนคุณ weaponseaboy หน่อยว่าถ้าผมอยากได้ rednose ตัวเมียสไตล์อย่างนี้พอจะหาได้ที่ไหนคับ
  • หมาสวยมากเลยค่ะ ชอบแบบนี้เหมือนกัน
    รบกวนหน่อยนะค่ะ อยู่ตรงไหนของบางบ่ออ่ะค่ะ
  • สวยมากๆๆครับ รบกวนขอเบอร์ติดต่อได้มั๊ยครับ ทางเมลล์ก็ได้ครับขอบคุณครับ nearly_you@hotmail.com
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1740.jpg 45K
  • weaponseaboy

กี่เดือนแล้วครับ
    :030:
  • สวยมากค่ะพี่จำแอปเปิ้ลได้ปะค่ะเจ้าของแมนยูอะ
    สุนัขขายพี่เปิดรับผสมยังค่ะ
    ยังไงช่วยติดต่อกับหรือถึงเบอร์และอีเมลไว้ทีนะค่ะ
    ขอบคุฯมากค่ะ
  • สวยครับ ชอบหน้า หัว กระบอกปาก
  • น้าผีครับ สไตน์ แบบนี้มีอยู่ในสายของไทเกอร์หลายคอกเลยครับ
    แต่ที่ผมได้มาจากพี่ที่เชียงใหม่ เป็นลูกคูเปอร์และแจ๊ส ครับ
    ส่วนที่อื่นผมเองก็ไม่รู้เหมือนกันอ่ะครับ
  • คุณ platii ผมอยู่หมู่บ้านเมืองไทยอ่ะครับ หมาอายุประมาณ 15 เดือนแล้วครับผม
    ส่วนเรื่องนิสัย ความจี๊ดตัวนี้รับประกันว่าถ้าปล่อยไปไม่กัดหมาให้เตะทีนึงเลยครับ เอาเรื่องพอตัวเลย แต่ก็ขี้อ้อนดีมาก ๆ ครับ เฝ้าบ้านได้ หวงที่ แต่ถ้าออกนอกบ้านแล้วกับคนทั่วไปก็ถือว่านิสัยดีเลยครับ
    ขอบคุณพี่ตี๋มากครับ งานพัทยาไปป่าวพี่
    ขอบคุณน้องเปิ้ลมากครับ เรื่องผสมหมา ถ้าได้ผสม คอกแรกพี่กะจะฉีกจากแนวเดิมที่เป็น Red red nose แนวทำออกแนวเรดบูลลี่น่ะครับ คอกแรกอาจไม่ได้ทำเป็น red red nose ครับ เพราะว่าอยากให้ลูกหมาเพิ่ม ไหล่อีกหน่อย อกกว้าง ๆ และหนาอีกนิดนึงครับ เลยกะว่าจะหาพ่อหมาแดงที่ออกแนว Red bully (หรือเค้าเรียกกันว่า Bully Red หว่าเรียกไม่ถูก)น่ะครับ
  • ได้ชมรูปชัดๆ ซะที
    เป็นหมาแดงตัวเมียที่รูปร่างดีจริงๆ ครับ :-D
  • ขอบคุณครับท่าน omereturn
  • ท่าน tawanudpitbullclub มีไก่ชนดี ๆ เยอะป่าวครับ แบบว่าหมาก็ชอบไก่ชนก็ชอบ นกกรงหัวจุกก็ชอบ :o020:
  • เป็นตัวเมียที่เท่ห์ดีครับ
  • ชอบรูปที่ 2 ครับ (ใบหน้า-หัวมัน)
  • ชอบหน้ามันจังเลยครับ
    ไม่ยาวไม่สั้นกำลังดี
    สวยมากครับ
  • ไม่ได้ไปครับท่าน
  • อ่่าวหรอครับพี่ อ่อแล้วท่านว่านจะพาวุ่นวือไปป่าวงานนี้
    ขอบคุณพี่เกรียงศักดิ์ กับพี่นัท95 ด้วยครับ
  • สวยครับ อยากมาสู่ขอให้ลูกชายจัง

สายไทยเกอร์เหมือนกันครับ ลูก One One + Summer

image
  • ข้อเท้าหน้าดูแปลกจังครับ หรือมันเป็นอย่างนี้อยู่แล้วครับ
  • สวยมากเลยครับ พี่ 2_WHEEL หมาพี่แดงได้ใจจริง ๆ ชอบมาก ๆ
    คุณ JUMM ขาหน้าหมาผมหรอครับ มันเป็นอย่างนั้นเองครับ ไม่มีความผิดปกติอะไรครับ รูปยืนนั่นเป็นเพราะมันอยากได้ของก็เลยให้ยกขาหน้า แบบว่า "ขอมือ" อะไรประมาณนั้นน่ะครับ แต่มันดันยืนไม่นั่งขอ