ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายบ๊อกมือสอง2500จ้าใครจะเอาโทรมาเลย
  • ใช้แค่ครั้งเดียว(จริงๆ)ตอนที่ใส่ไอ้วุ่นวือมาบ้านครับขายราคา2500ครับ(ไม่รู้จะแพงไปมั้ย)
    ต่อได้นะถ้าใครจะต่อสนใจโทรมาได้ครับ0845817169ว่านครับ
    ขนาด L32 x W23 x H24(ไซด์ L)
    ปล ผมไม่ทราบว่าขายแพงไปมั้ยเพราะใส่มาแค่ครั้งเดียวที่ขายเพราะผมมีบ๊อกใหญ่อยู่แล้ว
    และผมชอบให้หมาอยู่ในบ๊อกใหญ่มากกว่า
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0604.jpg 125K
    รูปถ่าย0605.jpg 81K
    รูปถ่าย0606.jpg 85K
    รูปถ่าย0607.jpg 89K
  • KSR สวยนะคุณว่าน 55+ ( นอกเรื่องหน่อย )

ขอชมภาพเต็มได้ป่ะครับ
  • KSR หรอคับพี่ Kriangsak อิอิ
    เด๋วถ่ายให้ดูครับขอล้างก่อน5555

บอกไปว่าใส่บูลลี่ได้สบายๆนะครับ
    แต่หมาแดงเต็มวัยนี่ไม่น่าจะได้ถ้าได้ก็คงอึดอัดอะคับ
  • อยากชมครับ ผมเป็นคนที่ชอบมอเตอร์ไซค์เหมือนกันครับ

พร้อมเมื่อไหร่เอาลงให้ผมดูบ้างนะครับ
  • ขอชมวุ่นวือชัดๆหน่อยจ้า
  • หมาได้มาจากที่ไหนคับสวยดีคับ
  • คุณผีถามได้ตรงประเด็นเลย หมาสวยมากกกกกกกกกกก :063:
  • ขอบคุณคับน้าผีที่ชมนี่เป็นกระทู้ที่มีรูปมันหลายๆรูปครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/21091
    ลืมล็อกอินครับ
  • Box จีน นิครับ ราคาซื้อใหม่ ยัง 3000 บาทเลย ครับ ราคามือ 2 สภาพแบบนี้ ขายแพงเกินไป ขนาดนี้ราคานี้หาซื้อใหม่ดีกว่าครับพี่น้อง ไทยเยอรมัน รองเข้าไปดูครับ
  • หมาของตาว่านชื่อ "วุ่นวือ" .... คิดได้ไงหว่า? 55 ชื่อแปลกเก๋ดี อะไรเป็นแรงบัลดาลใจอะว่าน

หมาสวยมากเลย :063:

แอบเห็นบีเกิ้ล มีตัวเมียรึเปล่าคับ ผมมีตัวผู้งามๆอยู่น๊า อิอิ
  • แล้วหมาไม่ขายเหลอครับผม
  • น้าผีครับก็ผมบอกแล้วว่าผมไม่รู้จะขายแพงไปรึป่าวสภาพก้ไม่ได้เลวร้ายนิเพราะใส่หมามาแค่ครั้งเดียว
    ตอนที่มันมาแค่นั้นแหละ
    เพราะผมบอกแล้วว่าต่อได้ถ้าจะต่อราคาเท่าไหร่ผมให้หมด
    เพราะผมไม่ชอบบ๊อกเล็ก ก็เลยขาย

น้าผีอีกท่าน ไม่ขายครับเพราะกำลังจ้ำม่ำครับ

@พี่โจ ผมมีตัวเมียอยู่สองตัวผู้อยู่หนึ่งครับเป็นสายอเมริกันแชมป์หมดเลย สามตัวนี้เป็นของ ผบ ทบครับ555
    เพราะแฟนผมเค้าเคยทำบีเกิ้ลประกวดอยู่ครับแต่ตอนนี้ติดที่ต้องเลี้ยงลูกเลยไม่ได้เทรนไปประกวดเลย
    ด้วยอำนาจและบารมีของแฟนผมทั้งหมดที่มีผมเลยต้องโดนบังคับให้เลี้ยงบีเกิ้ลไปโดยปริยายครับ ปฎิเสธไม่ได้ครับ(และไม่กล้าด้วย555)ส่วนชื่อนี่เป็นศัพท์ของวัยรุ่นแถวบ้านครับ
    วุ่นวือแปลว่า วุ่นวายสุดๆครับ แล้วพอวันที่มันมาถึงบ้านก็วุ่นวายจริงๆ555
  • ซื้อบล๊อกแถม เรท อาร์ มั๊ยน้อง
  • จะเอาไปด้วยมั้ยหล่ะเฮีย
    เดี๋ยวนี้มึนมากมึนสุดๆๆๆๆ
  • แลกกันป่ะล่ะ @-) imageimage
    นี่เปรียบมวยกับจูเนียร์ กะว่าจะแมท์กัน ติดเดิมพันเล็กน้อย 555
    ไฟล์แนบ
    4-19-11[2].jpg 8K
    4-19-11[1].jpg 9K
  • น่าเอามาจับแต่งงานกันนะพี่ตอนมันโตเนี่ย
    เรทอาร์กะเยลลี่สนมั้ยเฮีย
  • 555...KSR..คอเดียวกันเลยครับ..
  • box จีน รุ่นนี้ มือหนึ่งขาย 2700 แน่นอน...ถ้าคนเป็นหน่อย เค้าจะซื้อของนอกมือสอง..วัสดุดีกว่า สวยกว่าเยอะ ไฮโซกว่า ทันสมัยกว่า

..................................

ขอโทษนะครับที่พูดความจริง...ไม่อยากให้ใครโดนหลอก...box นอกมือสอง ราคา 2500 - 4000 ครับ :063:
  • ท่านว่าน วุ่นวือไปงานพัทยาป่าว อยากเห็นตัวจริงมันครับ
  • ไม่ได้ไปครับไม่มีคนอยู่ดูหมาครับเพราะเหตุกระทันหัน
    เลยอด5555ปีหน้าแล้วกันน

น้าผีครับที่พูดว่าไม่อยากให้ใครโดนหลอกหมายความว่าอย่างไรครับ
    ผมหลอกใครหรอผมก็บอกแล้วว่าผมไม่รู้ขายแพงไปมั้ยถ้าจะต่อผมก็ให้ต่อ
    บ๊อกนอกบ้านผมก็มีครับตั้งแต่ไซด์เอ๊กแอลยันไจแอนเลย
    ทำไมผมจะไม่รู้ราคาบ๊อกนอกราคาที่น้าผีเสนอมามันไซด์อะไรหรือ
  • หมาสวยคับว่าน
  • ไอ้เด็กเห่อหม่อยหน้าลิง หมาราคา8หมื่นของมึงได้แค่นี้รึว๊ะ :-))

ไอ้โง่
  • โดนผีหลอกจนได้
  • แล้วจีนไม่ช่ายของนอก หรอครับ :-D
  • มีเงินอย่างเดียวไม่พอ ต้องโง่บรมโง่ด้วย ถึงจะคู่ควรซื้อได้ ก็มีแต่ควายๆควายเท่านั้น ก็มีแต่ควายๆควายอย่างเดียว
  • กระทู้นี้ผีมาเยือนอีกแย้วววววววววววว
  • ว่านเดี๋ยวพี่โทรไปต่อรองนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ขายไปแล้วครับพี่บูม
    แล้วแต่น้าผีจะคิดนะคับ
    สิงคีย์บอร์ดอย่างน้าผีก็หลบไปเถอะครับ
    คำว่า ลูกผู้ชาย รู้จักรึป่าวครับ
  • หน้าอย่างมันจะไม่โง่ได้ไงละคุณผี
    เขารู้กันทั้งประเทศว่าเจ้าเรดคิลเลอร์มีแต่น้ำแต่ไม่มีเชื้อ 555+
    ไอ้โง่ตัวนี้ก้อเลยจัดไปซะสองดอก ฮิฮิ
    ไอ้บูมมันยังฉลาด รู้ทันโดนไปแค่ดอกเดียวยังได้ค่าน้ำคืนบ้าง กร๊ากกกกส์ๆ
  • พอใจจะใส่อะคับน้าผี
    นี่รอบหน้าก็จะใส่อีกอะคับเอาจนกว่าจะติดเลย
    ไม่ติดก็ใส่นะแหละครับ
    หน้าผีออกตัวแรงๆแบบนี้เวลาไปไหนมาไหนก็ระวังหลังไว้มั่งนะครับ
    เปิดตัวแรงๆแบบนี้
  • อย่าปากเก่งไอ้หน้าหนังตีน กูอยู่ที่งานพัทยา
  • ว่าน ไปงานด้วยป่ะ ไปกับใครวะ.
  • กระทู้นี้ผีดุจริง
  • ใครซื้อ box มันไปวะ......ไม่โง่..ก็บ้า.. :017:
  • เค้าคงจะไม่ทั้งบ้าทั้งโง่หรอก เค้าแค่พอใจเค้าถึงซื้อไปน่ะ
  • เค้าคงจะไม่ทั้งบ้าทั้งโง่หรอก เค้าแค่พอใจเค้าถึงซื้อไปน่ะ

....................................................................

ok ครับ.. :)>-
  • ใจเย็นๆกันคับ น้าผี

มันเป็นเรื่องละเอียดอ่อนคับผม