ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะนั่งเครื่องไปหาดใหญ่
  • คือไม่ทราบว่า ท่าจะจองตั๋วเครื่อง บินไปหาดใหญ่ จากกรุงเทพ ประมาณสิ้นปีนี้ กลับ ก็ ต้นปี ประมาณ 1 อาทิตย์

อยากรู้ว่าท่าจองตั๋วเครื่องบินราคาจะประมาณเท่าไร เอาแบบ ไปกลับ เลย นะ เพราะเห็นเขาบอกว่าท่าจองล่วงหน้า ราคาจะถูก(ไม่ชัวร์นะ)

รบกวนชี้แจงทีครับ

ปล.ไม่อยากนั่งรถไฟแล้ว นานเกิ๊น
  • เข้าไปดูที่ หางแดง สิครับ
  • ผมแนะนำสายการบินโอเรี้ยนครับ จองล่วงหน้าเป็นเดือนจะราคาถูกครับ ไปกลับน่าจะอยู่ประมาณ 2800 ขึ้นเครื่องที่ดอนเมือง
  • ลองดูนกแอร์, การบินไทย อย่างอื่นไม่ทราบเหมือนกัน ไม่มีบินไปบ้าน อิอิ
    แต่aa T-T ไม่ขอพูดถึงละค่ะ เสียฟรีๆ ไปหมื่นกว่า
    แค่ไปกลับ กรุงเทพ-สุราษฎร์ฯ 2 ที่